อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

SNAP IN ADAPTER PLATE 12FC WDM

  • รุ่น: 12FC-SX
  • รหัส: 000889
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 4960 ครั้ง
  • ฿350
  • ฿300

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากันสามารถเจาะรูยึดใหม่ได้ ตัว Plate มาพร้อมกับ Adapter หรือตัวต่อแบบ FC/PC-Connector (สีฟ้า) ชนิด Duplex พร้อมหมุดยึด 2 ด้าน รองรับไฟเบอร์ได้ 12 Core ในเพลทเดียว

** รองรับการใช้งานร่วมกับ Rack Mount Drawer ของ Link

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Audio To Fiber Converter 2 Rca 20KM WDM

Audio To Fiber Converter 2 Rca 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสีย..

฿1,450 ฿1,250

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์ เป็น FC/APC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดส..

฿180 ฿150

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

฿65 ฿50

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก KIMTECH (280 ชิ้น/กล่อง)

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก KIMTECH (280 ชิ้น/กล่อง)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสง รุ่น KIMTECH SCIENCE KIMWIPES ..

฿150 ฿120

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic ..

฿3,000 ฿2,800

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มี..

฿70 ฿65

Audio To Fiber Converter 16 Rca 20KM WDM

Audio To Fiber Converter 16 Rca 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสียบสัญญา..

฿6,900 ฿6,500

Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 1080P

Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 1080P

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fiber Optic Video Converter 4CH รองรับกล้อง..

฿3,200 ฿2,900


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด