จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SNAP IN ADAPTER PLATE 12FC WDM

  • รุ่น: 12FC-SX
  • รหัส: 889
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3765 ครั้ง
    • ฿350
    • ฿300


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากันสามารถเจาะรูยึดใหม่ได้ ตัว Plate มาพร้อมกับ Adapter หรือตัวต่อแบบ FC/PC-Connector (สีฟ้า) ชนิด Duplex พร้อมหมุดยึด 2 ด้าน รองรับไฟเบอร์ได้ 12 Core ในเพลทเดียว

    ** รองรับการใช้งานร่วมกับ Rack Mount Drawer ของ Link

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใน..

    ฿3,000 ฿2,800

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2266SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6, 12 Core ..

    ฿320 ฿250

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสาย Pi..

    ฿180 ฿150

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Optic Clean Tape, Clean Box สำหรับหัวไฟเบอร์ออฟติกทุก..

    ฿550 ฿500

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC/APC (สีเขียว) กรณีต่อกลางสาย 2 เ..

    ฿15 ฿10

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อต่างๆ (Metal Name Plate)

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อต่างๆ (Metal Name Plate)

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูมิเนียมที่ใช้ติดกับสายไฟ, ตู้ไฟ สายสัญญาณต่างๆ หรือ..

    ฿8 ฿7

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น SC/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น SC/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น SC/UPC คอนเนคเตอร์ (LC-SC) สำหรับใช้แปลงเ..

    ฿180 ฿150

    Tags : snap, adapter, plate, 12fc, , rack, mount, 12FC, ไฟเบอร์ออฟติก, odf rack mount

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด