จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

  • รุ่น: 6SC-DX-B
  • รหัส: 000241
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 3699
    • ฿290
    • ฿220


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากันสามารถเจาะรูยึดใหม่ได้ ตัว Plate มาพร้อมกับ Adapter หรือตัวต่อแบบ SC/PC-Connector (สีฟ้า) ชนิด Duplex พร้อมหมุดยึด 2 ด้าน รองรับไฟเบอร์ได้ 12 Core ในเพลทเดียว

    ** รองรับการใช้งานร่วมกับ Rack Mount Drawer ของ Link

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

    ฿790 ฿690

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด SIMPLEX, WDM (..

    ฿25 ฿15

    กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสาย พลาสติกแข็ง (แบบตลับ 1 คอร์)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสาย พลาสติกแข็ง (แบบตลับ 1 คอร์)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจา..

    ฿7 ฿6

    ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

    ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

    อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบตลับ (Clean Tape..

    ฿290 ฿250

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องการสายไฟเบอร์ออฟติกหลังจากที่ทำการสไปรท์ด..

    ฿100 ฿95

    VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 4iN1 / 1080P / 20KM

    VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 4iN1 / 1080P / 20KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด HD cCtv จากสาย RG6 เพื่อทำการ lInK สายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port รอ..

    ฿6,500 ฿6,000

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือสาย Flat Type (สายแบน) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกขนาด 1..

    ฿45 ฿40

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

    ฿45 ฿35

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core หรือ Fiber Optic 2..

    ฿290 ฿200

    SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

    SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณ..

    ฿1,400 ฿1,200

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

    ฿35 ฿30

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    10G Sfp+ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อมต่อไฟเบ..

    ฿2,700 ฿2,500

    Tags : snap, adapter, plate, blue, , rack, BLUE, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, odf rack mount

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด