จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

  • รุ่น: 6SC-DX-B
  • รหัส: 887
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3988 ครั้ง
    • ฿290
    • ฿220


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากันสามารถเจาะรูยึดใหม่ได้ ตัว Plate มาพร้อมกับ Adapter หรือตัวต่อแบบ SC/PC-Connector (สีฟ้า) ชนิด Duplex พร้อมหมุดยึด 2 ด้าน รองรับไฟเบอร์ได้ 12 Core ในเพลทเดียว

    ** รองรับการใช้งานร่วมกับ Rack Mount Drawer ของ Link

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

    ฿1,150 ฿1,100

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 4 WAY (WDM)

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 4 WAY (WDM)

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบ..

    ฿1,950 ฿1,890

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿25 ฿20

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พ..

    ฿2,900 ฿2,800

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic ..

    ฿3,000 ฿2,800

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

    ฿45 ฿38

    หัวแปลงพอร์ท SC FC ST สำหรับมิเตอร์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    หัวแปลงพอร์ท SC FC ST สำหรับมิเตอร์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC, ST สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์วัดค่าแสง อุปกรณ์ผลิตจากวัสดุโลหะลักษณะเกลียวห..

    ฿80 ฿70

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่า..

    ฿1,050 ฿950

    Tags : snap, adapter, plate, blue, , rack, mount, BLUE, ไฟเบอร์ออฟติก, odf rack mount

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด