จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (50:50)

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (50:50)
  • รุ่น: FC/APC-1:2
  • รหัส: 000247
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 882
    • ฿380
    • ฿350


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X16

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X16

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับแยกสั..

    ฿680 ฿650

    SFP MODULE EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP MODULE EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่..

    ฿1,390 ฿1,200

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X2

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X2

    Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/APC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร..

    ฿350 ฿320

    EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET รุ่น BNT-1100

    EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรู..

    ฿590 ฿550

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L3 (Lyer3) รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3 รองร..

    ฿16,500 ฿15,500

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X8

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X8

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญ..

    ฿550 ฿500

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (80:20)

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (80:20)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 อัตราแบ่งแสง..

    ฿380 ฿350

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X2

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X2

    Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/UPC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร..

    ฿320 ฿300

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

    ฿420 ฿390

    Tags : splitter, fiber, ftth, FC/APC, ftth splitter, อุปกรณ์เครือข่ายเชิงแสง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด