อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE + 2SFP Uplink

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE + 2SFP Uplink
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-100024-2G-2SFP
  • รหัส: 001009
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 3678 ครั้ง
  • ฿5,500
  • ฿5,200

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access Point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อมระบบ Protech ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อมูล LAN Gigabit 2 Port + 2 Sfp Slot เป็นสวิทซ์ฮับที่มีความสามารถในการจ่ายไฟไปกับสายแลนได้ ทำให้ขั้นตอนยุ่งยากในการเดินสายไฟเพิ่ม ให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ POE ด้วยเช่นกัน SWITCH poe ความแร็วแลน 10/100/1000 Mbps. รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากกว่า 5MP (5 ล้านพิกเซล) มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย

** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


คุณสมบัติ

ประเภทUnmanaged
LAN26 Port
LAN/POE24 Port
ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
1000Base-T : 24 (Poe)
1000Base-T : 2 (Uplink)
1.25G SFP ช่องว่าง : 2 (Uplink)
โหมดการติดต่อสื่อสาร
Half/full-duplex
มาตรฐานที่รองรับ
IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
มาตรฐานที่ได้รับ
FCC and CE
แหล่งจ่ายไฟ
220V

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. POE SWITCH 24 PORT+2LAN+2SFP = 1 ตัว
2. สายไฟ Ac 1 เส้น


รับประกัน 1 ปี 
ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

Dimension
ขนาดสินค้า กว้าง 450 mm x ลึก 250 mm x สูง 45 mm

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port + 2GE Uplink

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan Gigabit Uplink มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้..

฿2,200 ฿2,000

10/100M Poe Switch 4 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-4ET2ET

10/100M Poe Switch 4 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-4ET2ET

POE Switch 4 Port 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

฿1,450 ฿1,250

10/100M Industrial Poe Switch 4 Port + 1ET Uplink

10/100M Industrial Poe Switch 4 Port + 1ET Uplink

Poe Switch Industrial 10/100 Mbps 4 Port มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉ..

฿1,400 ฿1,300

Gigabit Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Uplink

Gigabit Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Uplink

Poe Switch 8 Port Gigabit+2Lan/1000+2Sc Module 1.25G WDM ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบ Gigabit ใช้งาน..

฿2,550 ฿2,400

ชุดจ่ายไฟกล้อง IP-Camera 12V 1 Port (52V TO 12V)

ชุดจ่ายไฟกล้อง IP-Camera 12V 1 Port (52V TO 12V)

ชุดจ่ายไฟ 12V ผ่านสายแลน Cat5e หรือ Cat6 สำหรับใช้งาน 1 จุด ความเร็ว 10/100 Mbps. โดยต้นทางใช้อะแด้ป..

฿550 ฿520

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2 Lan Uplink รุ่น POE-100024-G-2G มีพอร์ทสำหรับ Uplink สัญญาณแบบ G..

฿5,000 ฿4,900

10/100M Poe Switch 8 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-8ET1GT

10/100M Poe Switch 8 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-8ET1GT

POE Switch 8 Port 48V ยี่ห้อ Dahua รุ่น DH-S1500C-8ET1GT 10/100 Mbps. + Uplink Gigabit 1 Port (8+1) ..

฿1,750 ฿1,550

Tags : switch, gigabit, port, 2sfp, uplink, Gigabit, Switch, Port, 2SFP, Uplink, Poe Switch, Gigabit Poe Switch


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด