จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN+2SFP UPLINK

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-100024-2G-2SFP
  • รหัส: 1009
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2273 ครั้ง
    • ฿5,500
    • ฿5,200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อมระบบ Protech ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อมูล LAN Gigabit 2 Port + 2 Sfp Slot เป็นสวิทซ์ฮับที่มีความสามารถในการจ่ายไฟไปกับสายแลนได้ ทำให้ขั้นตอนยุ่งยากในการเดินสายไฟเพิ่ม ให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ POE ด้วยเช่นกัน SWITCH poe ความแร็วแลน 10/100/1000 Mbps. รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากกว่า 5MP (5 ล้านพิกเซล) มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย

    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    LAN26 Port
    LAN/POE24 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    1000Base-T : 24 (Poe)
    1000Base-T : 2 (Uplink)
    1.25G SFP ช่องว่าง : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด26×34×4.5cm (LxWxH) 

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE SWITCH 24 PORT+2LAN+2SFP = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac 1 เส้น


    รับประกัน 1 ปี 
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    POE SWITCH 4 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

    ฿1,450 ฿1,250

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT +2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT +2LAN/G UPLINK

    Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

    ฿5,000 ฿4,900

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

    POE Switch กล้องวงจรปิด 16 Port รุ่น POE-10016-2GET-1SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit ..

    ฿2,900 ฿2,800

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    Gigabit POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว สำหรับ cCTv, AcCeSs Point, Ip phone ความเร็วพอร์ทแล..

    ฿4,200 ฿4,000

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    Switch Poe 48V GIGABIT+2Sfp Port รุ่น POE-1004G-2GSFP มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป..

    ฿1,650 ฿1,550

    10/100M FIBER POE SWITCH 8 PORT (WDM)

    10/100M FIBER POE SWITCH 8 PORT (WDM)

    Fiber Poe Switch 8 Port (1X8) 10/100 Mbps สำหรับกล้องวงจรปิด IP-Camera ทุกยี่ห้อเหมาะกับการติดตั้งกล..

    ฿2,300 ฿2,200

    Tags : switch, gigabit, port, 2lan, 2sfp, uplink, poe switch, gigabit poe switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด