จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN+2SFP UPLINK

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-100024-2G-2SFP
  • รหัส: 000193
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 2051
    • ฿5,500
    • ฿5,200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อมระบบ Protech ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อมูล LAN Gigabit 2 Port + 2 Sfp Slot เป็นสวิทซ์ฮับที่มีความสามารถในการจ่ายไฟไปกับสายแลนได้ ทำให้ขั้นตอนยุ่งยากในการเดินสายไฟเพิ่ม ให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ POE ด้วยเช่นกัน SWITCH poe ความแร็วแลน 10/100/1000 Mbps. รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากกว่า 5MP (5 ล้านพิกเซล) มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย

    ** รองรับการจ่ายไฟ + Data ได้ที่ระยะ 150-160 เมตรโดยสายแลน Cat5e และ Cat6 (อ้างอิงจากสายแลน Owire + หัวแลน)
    ** กรณีนอกเหนือประกัน ทางเรามีอะไหล่ขายสำหรับเปลี่ยนทดแทนได้ ลูกค้าไม่ต้องกังวล
    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    LAN26 Port
    LAN/POE24 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    1000Base-T : 24 (Poe)
    1000Base-T : 2 (Uplink)
    1.25G SFP ช่องว่าง : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด26×34×4.5cm (LxWxH) 

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE SWITCH 24 PORT+2LAN+2SFP = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac 1 เส้น


    รับประกัน 1 ปี 
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    Switch Poe 48V GIGABIT+2Sfp Port รุ่น POE-1004G-2GSFP มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป..

    ฿1,650 ฿1,550

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT +2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT +2LAN/G UPLINK

    Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

    ฿5,000 ฿4,900

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    POE SWITCH 4 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

    ฿1,450 ฿1,300

    PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

    PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

    Passive PoE Splitter Injector 12V-24V เป็นอุปกรณ์สำหรับฝากไฟหรือรวมไฟไปกับสายแลน ในคู่สายที่ว่างอยู่..

    ฿90 ฿80

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2L+2SFP UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2L+2SFP UPLINK

    8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit + 2Lan Gigabit / 2 Sfp Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกร..

    ฿2,650 ฿2,400

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2L+2SC UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2L+2SC UPLINK

    8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit+2Lan/1000+2Sc Module 1.25G WDM ออกแบบมาพิเศษเพื่อให้ทำงาน..

    ฿2,800 ฿2,600

    POE SPLITTER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

    POE SPLITTER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

    POE Splitter 12V (48v To 12v) ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-52V เนื่องจากตัว POE Splitter ตัวนี้ได้ฝังวง..

    ฿130 ฿120

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit POE Switch 16 Port สำหรับ cCTv, AcCeSs Point, Ip phone ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท..

    ฿4,000 ฿3,900

    LINK 10/100M POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    LINK 10/100M POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    Poe Switch 4 Port Link รุ่น PSF-1004 ได้รับการออกแบบเป็นพิเศษเพื่อลดความแออัดของเครือข่ายและการสื่อส..

    ฿1,250 ฿1,150

    10/100M POE SWITCH 24 PORT+2LAN/G UPLINK

    10/100M POE SWITCH 24 PORT+2LAN/G UPLINK

    POE Switch 24 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink แบบ Gigabit 2 Port แยกต่างหาก รวมพอร์ทใช้งานทั้งห..

    ฿3,650 ฿3,400

    10/100M POE SWITCH 8 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 8 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    POE SWITCH 8 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-8ET1ET 10/100M + UPLINK 1 PORT (8+1) มาตรฐาน&..

    ฿1,750 ฿1,650

    10/100M INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    10/100M INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    Fiber Poe Switch Industrial 10/100Mbps. 4 Port (1x4) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบบม..

    ฿2,150 ฿2,050

    Tags : switch, gigabit, 2lan, 2sfp, PORT+2LAN/G+2SFP, poe switch, gigabit poe switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด