จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

  • รุ่น: TUBE CUTTER
  • รหัส: 764
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6712 ครั้ง
    • ฿250
    • ฿199


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายนอกเปลือกแข็ง เช่น สาย Amored สายไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นสายเมนหลัก ซึ่งสายประเภทนี้จะมีเปลือกสายที่แข็งการใช้มีดคัทเตอร์ธรรมดาหรือมีดทั่วไป จะตัดได้ยากมาก และยังสามารถใช้ตัดอุปกรณ์อื่นได้อีก เช่น ท่อ PVC, ท่อแอร์ /ท่อPETG /ท่อทองแดง/ ท่อสแตนเลส/ ท่อโลหะ หากใช้ Tube Cutter ในการตัดรอยตัดของท่อจะเรียบกว่าตัดด้วยอุปกรณ์อื่นๆ อุปกรณ์ตัวนี้ช่วยให้งานตัดเป็นเรื่องที่ง่ายขึ้นมากครับ


    ** ใบมีดคุณภาพสูงคมพิเศษ
    ** แถมฟรี! ใบมีดสำรอง 1 อัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนส..

    ฿35 ฿30

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

    ฿65 ฿50

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟติกพร้อมสายสะพาย และเครื่องมืออื่นๆ มีกุญแจล้อค&nb..

    ฿790 ฿700

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM) [โลหะ]

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM) [โลหะ]

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

    ฿20 ฿17

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์ เป็น FC/APC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดส..

    ฿180 ฿150

    FTTH TERMINAL BOX 8 CORE INDOOR (โลหะ)

    FTTH TERMINAL BOX 8 CORE INDOOR (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบ..

    ฿300 ฿280

    SFP MODULE SM LINK รุ่น UT-9113+14WD / 1.25G / LC / 20KM

    SFP MODULE SM LINK รุ่น UT-9113+14WD / 1.25G / LC / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114WD 1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชน..

    ฿1,550 ฿1,190

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-2, 2 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสาย P..

    ฿200 ฿190

    คำค้นหา : tube, , cutter, , คัทเตอร์ตัดท่อ, Tube, Cutter, มีดตัด, สายไฟเบอร์ออฟติก, ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, คีมตัด+มีดตัด

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด