satsdigital

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 20KM

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SDT-WDM-1G-20
  • รหัส: 001250
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4691

    • ฿1,250


    • ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 619.81KB Download

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แบรนด์ SDT รุ่น SDT-WDM-1G-20 ใช้แผงวงจรแบบเต็มไม่ลดอุปกรณ์ในวงจรลงเหมือนรุ่นทั่วไปที่ใช้แผงวงจรแบบครึ่งแผ่น ทำให้มีความเสถียรสูงกว่าและใช้ ชิพเซท Realtek สำหรับงานด้านเครือข่ายอินเตอร์เน็ต และงานด้านอื่นๆที่ใช้รูปแบบการเชื่อมต่อข้อมูลแบบ TCP รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ชนิด Single Mode ในระยะ 0-20 กิโลเมตร

    ความยาวคลื่นแสง(A) 1310nm
    (B) 1550nm
    รองรับระยะทาง
    20KM
    LAN1 Port
    Lan Speed10/100/1000
    FO. Data Rate
    1.25G
    ชนิดหัว
    SC
    แรงดันไฟฟ้า
    5VDC
    กระแสไฟฟ้า
    1A
    อุณหภูมิ
    0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit WDM (1310/A) = 1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit WDM (1550/B) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) ร..

    ฿1,250 ฿1,300

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿900 ฿1,150

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,200 ฿1,300

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็..

    ฿1,500 ฿1,600

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿750 ฿850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single ..

    ฿450 ฿500

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM..

    ฿850 ฿890

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,800 ฿1,950

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450

    Tags : gigabit, media, converter, 20km, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, 20KM, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด