จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: 950GS-20A/B
  • รหัส: 001250
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5851

    • ฿1,250


    • ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 619.81KB Download

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น 950GS-20 (R) ใช้แผงวงจรแบบเต็มไม่ลดอุปกรณ์ในวงจรลงเหมือนรุ่นทั่วไปที่ใช้แผงวงจรแบบครึ่งแผ่น ทำให้มีความเสถียรสูงกว่าและใช้ ชิพเซท Realtek สำหรับงานด้านเครือข่ายอินเตอร์เน็ต และงานด้านอื่นๆที่ใช้รูปแบบการเชื่อมต่อข้อมูลแบบ TCP รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ชนิด Single Mode ในระยะ 0-20 กิโลเมตร

    ความยาวคลื่นแสง(A) 1310nm-(B) 1550nm
    รองรับระยะทาง
    20KM
    LAN1 Port
    Lan Speed10/100/1000 Mbps
    FO. Data Rate
    1.25G
    ชนิดหัว
    SC
    แรงดันไฟฟ้า
    5VDC
    กระแสไฟฟ้า
    1A
    อุณหภูมิ
    0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A = 1 ตัว
    2. GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20B = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿850 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,540 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,540

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GC..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    Rack Mount For Media converter 14 Slot หรือ 14 ช่อ..

    ฿1,490 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,450 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,450 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-..

    ฿1,300 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,850 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    Tags : gigabit, media, converter, 950gs, 20km, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, 950GS-20A/B, 20KM, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น