อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Ftth Drop 1C Owire 200M + Media WDM Gigabit

  • ยี่ห้อ: OW&ET
  • รุ่น: 200-1C-G
  • รหัส: 000494
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8419 ครั้ง
    • ฿1,800

      ฿1,600


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Single Fiber หรือ WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm แต่อุปกรณ์ชุดนี้จะมีแบนวิธด์ในการรับส่งสัญญาณที่แคบกว่าชนิด Duplex ถ้าต้องการความเสถียรของระบบที่มากกว่า แนะนำให้ใช้ชนิด Duplex แทนนะครับ โดยเฉพาะถ้านำไปใช้งานด้านเครื่อข่าย NetWork


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 200 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
    2. Media Converter Gigabit WDM = 1 คู่
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,200 ฿2,150

    Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,550 ฿2,500

    Ftth Drop 1C Owire 300M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 300M + Media WDM Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,150 ฿1,950

    Optical Power Meter + VFL 1mW 1 ด้าม พร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์

    Optical Power Meter + VFL 1mW 1 ด้าม พร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์

    เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม V..

    ฿1,180 ฿1,120

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,440 ฿1,350

    Ftth Drop 1C Owire 250M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 250M + Media WDM Gigabit

    โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิ..

    ฿1,890 ฿1,790

    Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,900 ฿1,850

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,900 ฿1,850

    Ftth Drop 1C Owire 350M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 350M + Media WDM Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

    ฿2,200 ฿2,100

    Ftth Drop 2C Owire 150M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 150M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,750 ฿1,650

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,600 ฿1,550

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด