จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

แจ้งวันหยุด

ร้านแซทดิจิตอล หยุดทำการ 1 วัน
ในวันจันทร์ที่ 5 ธันวาคม 2565
เปิดทำการปกติในวันอังคารที 6 ธันวาคม 2565

สินค้ามาใหม่

SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

฿850 ฿850 Ex Tax: ฿850

SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [7M]

SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [7M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

฿1,050 ฿1,050 Ex Tax: ฿1,050

GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GC..

฿650 ฿750 Ex Tax: ฿650

GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

฿850 ฿890 Ex Tax: ฿850

ปลั๊กไฟราง 6 ช่อง GLINK รุ่น PDU-01 สำหรับตู้แร็ค

ปลั๊กไฟราง 6 ช่อง GLINK รุ่น PDU-01 สำหรับตู้แร็ค

ปลั๊กไฟตู้แร็ค 6 ช่อง Glink รุ่น PDU-01 สำหรับติดต..

฿490 ฿550 Ex Tax: ฿490

10/100M POE SWITCH รุ่น RPOE-004 4 PORT + 2ET

10/100M POE SWITCH รุ่น RPOE-004 4 PORT + 2ET

POE Switch 4 Port แรงดันไฟ 48V RELKOR รุ่น RPOE-00..

฿850 ฿950 Ex Tax: ฿850

10/100M POE SWITCH รุ่น RPOE-003 8 PORT + 2GE

10/100M POE SWITCH รุ่น RPOE-003 8 PORT + 2GE

POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V RELKOR รุ่น RPOE-00..

฿1,200 ฿1,300 Ex Tax: ฿1,200

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

฿1,800 ฿1,900 Ex Tax: ฿1,800

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

฿3,300 ฿3,500 Ex Tax: ฿3,300

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/12..

฿3,900 ฿4,200 Ex Tax: ฿3,900

GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

฿1,250 ฿1,350 Ex Tax: ฿1,250

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1KM [RD] (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1KM [RD] (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

฿1,990 ฿2,400 Ex Tax: ฿1,990

สินค้าอัพเดท

MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

฿1,590 ฿1,650 Ex Tax: ฿1,590

GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 2SFP

GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 2SFP

Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 LAN +2SFP Port สำหร..

฿4,200 ฿4,500 Ex Tax: ฿4,200

10/100M POE SWITCH 24 PORT + 2GE

10/100M POE SWITCH 24 PORT + 2GE

POE Switch 24 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink..

฿3,800 ฿3,900 Ex Tax: ฿3,800

GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

฿1,450 ฿1,950 Ex Tax: ฿1,450

1.25G FIBER SWITCH SFP 24 PORT + 2GE

1.25G FIBER SWITCH SFP 24 PORT + 2GE

Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้..

฿7,200 ฿7,900 Ex Tax: ฿7,200

1.25G FIBER SWITCH SFP 16 PORT + 2GE

1.25G FIBER SWITCH SFP 16 PORT + 2GE

Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้..

฿6,500 ฿6,900 Ex Tax: ฿6,500

1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายม..

฿2,150 ฿2,450 Ex Tax: ฿2,150

10/100M POE SPLITTER 48V TO 12V

10/100M POE SPLITTER 48V TO 12V

PoE Splitter 48v To 12v ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-..

฿120 ฿130 Ex Tax: ฿120

FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 2 RCA

FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 2 RCA

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไ..

฿1,350 ฿1,450 Ex Tax: ฿1,350

GIGABIT IND FIBER POE SWITCH 1X8 PORT

GIGABIT IND FIBER POE SWITCH 1X8 PORT

Gigabit Industrial Fiber Poe Switch 8 Port (1x8) ส..

฿2,950 ฿3,200 Ex Tax: ฿2,950

คีมปอกสายแลน RG6 Link รุ่น UC-8145

คีมปอกสายแลน RG6 Link รุ่น UC-8145

คีมปอกสายแลน สายทีวี สายกล้องวงจรปิด ยี่ห้อ Link ร..

฿230 ฿290 Ex Tax: ฿230

10/100M INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT + 1ET

10/100M INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT + 1ET

Poe Switch Industrial 10/100 Mbps 4 Port มาตรฐาน I..

฿1,300 ฿1,400 Ex Tax: ฿1,300

PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

฿50 ฿60 Ex Tax: ฿50

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบร..

฿1,100 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,100

10/100M POE SWITCH รุ่น RPOE-004 4 PORT + 2ET

10/100M POE SWITCH รุ่น RPOE-004 4 PORT + 2ET

POE Switch 4 Port แรงดันไฟ 48V RELKOR รุ่น RPOE-00..

฿850 ฿950 Ex Tax: ฿850

คีมย้ำหัวแลน ย้ำหัวโทรศัพท์ Link รุ่น TL-1103R

คีมย้ำหัวแลน ย้ำหัวโทรศัพท์ Link รุ่น TL-1103R

คีมย้ำหัวแลน+หัวโทรศัพท์ หรือหัว RJ45, RJ11 ยี่ห้อ..

฿590 ฿650 Ex Tax: ฿590

ชุดเครื่องมือเข้าหัวแลน LINK รุ่น US-8030

ชุดเครื่องมือเข้าหัวแลน LINK รุ่น US-8030

ชุดเครื่องมือเข้าหัวแลน ยี่ห้อ Link รุ่น US-8030 (..

฿1,890 ฿1,950 Ex Tax: ฿1,890

ปลั๊กไฟ 6 ช่อง GLINK รุ่น GLS-206 มาตรฐาน มอก. (1.5M)

ปลั๊กไฟ 6 ช่อง GLINK รุ่น GLS-206 มาตรฐาน มอก. (1.5M)

ปลั๊กไฟสำหรับต่อพ่วงอุปกรณ์ไฟฟ้า ยี่ห้อ Glink รุ่น..

฿220 ฿230 Ex Tax: ฿220

FTTH OTO BOX 2-4 CORE INDOOR

FTTH OTO BOX 2-4 CORE INDOOR

กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

฿25 ฿30 Ex Tax: ฿25

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 2C (30CM)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 2C (30CM)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

฿30 ฿45 Ex Tax: ฿30

RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

฿1,550 ฿1,650 Ex Tax: ฿1,550

ขาแขวนทีวีติดผนัง BDEE รุ่น WA-02 ขนาด 24-42 นิ้ว

ขาแขวนทีวีติดผนัง BDEE รุ่น WA-02 ขนาด 24-42 นิ้ว

ขาแขวนทีวีติดผนัง ปรับก้มเงยได้ BDEE รุ่น WA-02 รอ..

฿290 ฿320 Ex Tax: ฿290

HDMI EXTENDER 1080P (60M)

HDMI EXTENDER 1080P (60M)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e, Cat6 ร..

฿1,150 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,150

PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 2.0 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 2.0 (1.5M)

SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

฿30 ฿35 Ex Tax: ฿30

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

฿1,100 ฿1,300 Ex Tax: ฿1,100

ขาแขวนจอมอนิเตอร์ BDEE รุ่น WA-101 ขนาด 14-32 นิ้ว

ขาแขวนจอมอนิเตอร์ BDEE รุ่น WA-101 ขนาด 14-32 นิ้ว

ขาแขวนจอมอนิเตอร์แบบติดผนัง สามารถปรับยึด-หด และก้..

฿320 ฿350 Ex Tax: ฿320

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

฿600 ฿650 Ex Tax: ฿600

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (30M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (30M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

฿250 ฿270 Ex Tax: ฿250

SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [3M]

SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [3M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

฿650 ฿750 Ex Tax: ฿650

SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [7M]

SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [7M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

฿1,050 ฿1,050 Ex Tax: ฿1,050

SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

฿850 ฿850 Ex Tax: ฿850

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023 สำหรั..

฿100 ฿110 Ex Tax: ฿100

ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น