จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก
Optical Fiber Media Converter
ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดซิงเกิ้ลโหมด
และมัลติโหมด
ความยาวคลื่นแสง 1310nm
สั่งซื้อ คลิกเลย
สายแลนทองแดงแท้คุณภาพสูง
มีให้เลือกทั้งแบบ UTP และ F/UTP
SFP MODULE
850nm
1310nm
1310/1550nm
Poe Switch สำหรับกล้องวงจรปิด
Gigabit
10/100 Mbps.
สั่งซื้อ
รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิด IP-Camera ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ

สินค้ามาใหม่

Gigabit Fiber Media Converter 3KM Realtek WDM

Gigabit Fiber Media Converter 3KM Realtek WDM

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น&..

฿1,150 ฿900

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 60 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 60 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 60 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,990 ฿1,900

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port+2Lan+2Sfp Uplink

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port+2Lan+2Sfp Uplink

8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit + 2Lan Gigabit / 2 Sfp Port มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับ..

฿2,650 ฿2,400

Hdmi To Fiber Extender 1080P+USB-IR Remote 20KM WDM

Hdmi To Fiber Extender 1080P+USB-IR Remote 20KM WDM

Fiber Optic Hdmi Kvm Optic Extender with USB, Remote Ir 20km รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) ..

฿3,500 ฿3,400

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522 Single Mode (9/125um) ความยาว 1KM (1,000 เมตร)..

฿3,600 ฿3,500

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4Core ความยาว 1000 เมตร รุ่น UFH9524 มีสลิง (F..

฿4,900 ฿4,500

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 20 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 20 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 20 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,250 ฿1,150

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 30 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 30 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 30 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,450 ฿1,390

สินค้าอัพเดท

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

฿60 ฿50

ADAPTER SWITCHING DC 5V/2A 10W

ADAPTER SWITCHING DC 5V/2A 10W

อะแดปเตอร์แรงดันไฟ 5V กระแส 2A หรือ 2000mA สำหรับใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ต่างๆ ที่กินแรงดันและกระแสไฟตาม..

฿100 ฿90

RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 3U 19" 14 SLOT

RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 3U 19" 14 SLOT

ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 3U 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บอุปกร..

฿1,950 ฿1,750

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 5 เมตร

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 5 เมตร

สาย HDMI ความยาว 5 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่..

฿250 ฿190

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

Media Converter 16 Port (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex 1310nm ในระยะสายไฟเบอร์ไม่เก..

฿3,300 ฿2,990

Gigabit Switch 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT

Gigabit Switch 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT

Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่อ..

฿690 ฿650

Gigabit Switch 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT

Gigabit Switch 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT

Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,200 ฿2,100

Gigabit Switch 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT

Gigabit Switch 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT

Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,900 ฿2,800

Gigabit L2 Managed Switch Link 8 Port+2Sfp รุ่น PG-4010

Gigabit L2 Managed Switch Link 8 Port+2Sfp รุ่น PG-4010

Gigabit L2 Managed Switch (Layer 2) Link รุ่น PG-4010 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์..

฿2,500 ฿2,300

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้า HIP ขนาด 600 ปอนด์ (Magnetic Lock)

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้า HIP ขนาด 600 ปอนด์ (Magnetic Lock)

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้าขนาด 600 ปอนด์ 12V รองรับแรงดึงสูงสุดที่ 600 ปอนด์ หรือ 280 กิโลกรัม สำหรับประ..

฿1,350 ฿1,290

Fiber Optic Hdmi Cable 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 10 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 10 เมตร

สาย HDMI Fiber Optic 8K@60Hz เวอร์ชั่น 2.1 ความยาว 10 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ ซึ่ง..

฿1,900 ฿1,800

Fiber Optic Hdmi Cable 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 5 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 5 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 8K@60Hz เวอร์ชั่น 2.1 ความยาว 5 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ ..

฿1,700 ฿1,550

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 70 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 70 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber Optic 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 70 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็..

฿2,200 ฿2,100

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 60 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 60 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 60 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,990 ฿1,900

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 50 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 50 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 50 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,890 ฿1,750

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 45 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 45 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 45 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ..

฿1,750 ฿1,650

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 40 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 40 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber Optic 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 40 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็..

฿1,650 ฿1,550

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 35 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 35 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber Optic 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 35 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็..

฿1,650 ฿1,450

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 30 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 30 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 30 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,450 ฿1,390

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 25 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 25 เมตร

สาย HDMI Fiber Optic 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 25 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือ..

฿1,350 ฿1,250

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 200 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 200 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 200 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวน..

฿4,900 ฿4,500

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 20 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 20 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 20 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,250 ฿1,150

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 150 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 150 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 150 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวน..

฿3,900 ฿3,600

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 15 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 15 เมตร

สาย HDMI Fiber Optic 4K เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 15 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสายไฟ..

฿1,250 ฿1,090

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 100 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 100 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 100 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวน..

฿2,550 ฿2,450

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 10 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 10 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 10 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ..

฿1,150 ฿990

ปากกายิงแสง 30mW (Light Source Fiber Optic)

ปากกายิงแสง 30mW (Light Source Fiber Optic)

Light Source Fiber Optic 30mW ปากกายิงแสงเลเซอร์ หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿950 ฿850

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

฿1,300 ฿1,200

SFP MODULE SM LINK รุ่น UT-9113+14WD / 1.25G / LC / 20KM

SFP MODULE SM LINK รุ่น UT-9113+14WD / 1.25G / LC / 20KM

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114WD 1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชน..

฿1,550 ฿1,190

SFP MODULE SM BENET รุ่น BNT-1GB-03SCD / 1.25G / SC / 3KM

SFP MODULE SM BENET รุ่น BNT-1GB-03SCD / 1.25G / SC / 3KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

฿1,100 ฿950

SFP+ MODULE SM LINK รุ่น UT-9310A-10 / 10G / LC / 10KM

SFP+ MODULE SM LINK รุ่น UT-9310A-10 / 10G / LC / 10KM

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อม..

฿2,500 ฿2,200

10/100M INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

10/100M INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Converter 1X4 Port เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่า..

฿1,600 ฿1,500

อุปกรณ์แปลงหัว Mini HDMI TO HDMI GLINK รุ่น GL-2226

อุปกรณ์แปลงหัว Mini HDMI TO HDMI GLINK รุ่น GL-2226

อุปกรณ์แปลงหัว Mini HDMI TO HDMI GLINK รุ่น GL-2226 สำหรับใช้ต่อสัญญาณจากกล้องติดรถยนต์ หรือกล้องดิจ..

฿90 ฿45

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครื..

฿1,300 ฿1,200

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระ..

฿1,600 ฿1,500

Adapter Switching DC 12V/5A Glink รุ่น GAC-103 60W

Adapter Switching DC 12V/5A Glink รุ่น GAC-103 60W

Adapter Switching DC 12V/5A Glink รุ่น GAC-103 เหมาะสำหรับเครื่องบันทึกภาพ Dvr ที่ใช้ ฮาร์ดดิสก์ 1-2..

฿270 ฿250

ชุดจ่ายไฟกล้อง IP-CAMERA 12V 1 PORT (52V TO 12V)

ชุดจ่ายไฟกล้อง IP-CAMERA 12V 1 PORT (52V TO 12V)

ชุดจ่ายไฟ 12V ผ่านสายแลน Cat5e หรือ Cat6 สำหรับใช้งาน 1 จุด ความเร็ว 10/100 Mbps. โดยต้นทางใช้อะแด้ป..

฿590 ฿550

Adapter Switching DC 12V/5A Glink รุ่น GAC-104 60W (4 หัว)

Adapter Switching DC 12V/5A Glink รุ่น GAC-104 60W (4 หัว)

Adapter Switching DC 12V/5A Glink รุ่น GAC-104 กำลังไฟ วัตต์ เป็น Adapter แบบทำหัวแยกออกมา 4 หัว เหม..

฿350 ฿320

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 5 เมตร

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 5 เมตร

สาย HDMI Glink เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 5 เมตร รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเด..

฿250 ฿220

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 3 เมตร

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 3 เมตร

สาย HDMI Glink เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 3 เมตร รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเด..

฿200 ฿180

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 1.8 เมตร

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 1.8 เมตร

สาย HDMI Glink เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 1.8 เมตร รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมี..

฿150 ฿130

ปลั๊กไฟราง 8 ช่อง GLINK รุ่น PDU-02 สำหรับติดตั้งในตู้แร็ค

ปลั๊กไฟราง 8 ช่อง GLINK รุ่น PDU-02 สำหรับติดตั้งในตู้แร็ค

ปลั๊กไฟตู้แร็ค 8 ช่อง Glink รุ่น PDU-02 สำหรับติดตั้งในตู้แร็ค เป็นปลั๊กไฟแบบ 3 ขา L, N, G พร้อมสวิท..

฿590 ฿550

PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

Passive PoE Splitter Injector 12V-24V เป็นอุปกรณ์สำหรับฝากไฟหรือรวมไฟไปกับสายแลน ในคู่สายที่ว่างอยู่..

฿80 ฿60

BLANK ADAPTER SNAP PLATE LINK รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

BLANK ADAPTER SNAP PLATE LINK รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2200 อุปกรณ์ชนิดนี้จะเป็นชิ้นเพลทเปล่าๆ สำหรับปิดช..

฿110 ฿70

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

฿1,200 ฿1,150

สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 500 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿2,600 ฿2,500

พัดลมระบายความร้อนตู้แร็ค GERMANY ขนาด 6 นิ้ว พร้อมตระแกรง

พัดลมระบายความร้อนตู้แร็ค GERMANY ขนาด 6 นิ้ว พร้อมตระแกรง

พัดลมระบายความร้อน Germany รุ่น G7-05001 สำหรับติดตั้งเข้ากับตู้แร็คทุกขนาด ใช้ไฟ 220V ขนาด 6 นิ้ว (..

฿490 ฿420

10/100M INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

10/100M INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

Switch HUB Industria Grade 5 Port ความเร็วแลน 10/100 Mbps. สำหรับใช้เป็น Switch แยกสายแลนในระบบ..

฿1,200 ฿990

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด