อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch
  • sfp-module single-mode & multi-mode
  • สายแลน owire cat5e cat6 cat6a
  • fiber-media-converter
  • poe-switch-48v-ieee802.3af/at
  • เครื่องสไปร์ทสายไฟเบอร์ออฟติก

สินค้ามาใหม่

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4Core มั้วน 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสู..

฿4,500 ฿4,300

HDMI IP EXTENDER 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

HDMI IP EXTENDER 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

Hdmi Ip Extender อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร ด้วยคว..

฿1,900 ฿1,750

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

ODF Fiber Optic Rack Mount Drawer 3 Snap In Plate (WDM, Duplex) ขนาด 1U/19 นิ้ว  6,12,24, 36 Co..

฿1,750 ฿1,590

HDMI TO FIBER EXTENDER SINGLE MODE / USB / 1080P / 20KM

HDMI TO FIBER EXTENDER SINGLE MODE / USB / 1080P / 20KM

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender / Converter รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1..

฿3,900 ฿3,600

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

฿1,350 ฿1,200

POE SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK (10/100M)

POE SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK (10/100M)

POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink แบบ Gigabit 2 P..

฿1,600 ฿1,500

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/30A กำลังไฟ 1500 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/30A กำลังไฟ 1500 วัตต์

Switching Power Supply 48V/30A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿2,350 ฿2,200

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN/1000 UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

฿5,200 ฿4,900

สินค้าอัพเดท

ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16 ตำแหน่ง)

ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16 ตำแหน่ง)

ใบมีด 16 ตำแหน่ง สำหรับแท่นตัดสาย Fiber Claver รุ่น CT-30, KPT-30, AUA-30S, HS-30, KT-30, ..

฿490 ฿450

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

฿1,950 ฿1,850

แคล้มยึดสายสลิงสำหรับสายดรอปวายด์ทุกชนิด (Drop Wire Clamp)

แคล้มยึดสายสลิงสำหรับสายดรอปวายด์ทุกชนิด (Drop Wire Clamp)

อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

฿10 ฿7

เครื่องตรวจเช็คสายโทรศัพท์ (Cable Tracker)

เครื่องตรวจเช็คสายโทรศัพท์ (Cable Tracker)

เครื่องตรวจเช็คสัญญาณโทรศัพท์ (Cable Tracker) ใช้สำหรับตรวจเช็คหาคู่สายโทรศัพท์ โดยไม่ต้องปอกสาย มีเ..

฿490 ฿450

LC/UPC ADAPTER FIBER OPTIC CONNECTOR (DUPLEX)

LC/UPC ADAPTER FIBER OPTIC CONNECTOR (DUPLEX)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด DUPLEX (สายคู่) ..

฿30 ฿25

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร

Light Source Fiber Optic 30mW ปากกายิงแสงเลเซอร์ หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,000 ฿950

เครื่องตรวจเช็คสายแลน+สายโทรศัพท์ (Cable Tracker)

เครื่องตรวจเช็คสายแลน+สายโทรศัพท์ (Cable Tracker)

เครื่องตรวจเช็คสัญญาณแลนและโทรศัพท์ (RJ45+RJ11 Cable Tracker) ใช้สำหรับตรวจเช็คหาคู่สายแลนและสายโทรศ..

฿750 ฿690

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

฿32 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open) [แพ็ค 10 หัว]

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open) [แพ็ค 10 หัว]

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

฿290 ฿280

CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER

CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟ..

฿1,550 ฿1,450

CONTROL RS485+RS422 FIBER OPTIC CONVERTER

CONTROL RS485+RS422 FIBER OPTIC CONVERTER

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485 และ RS422 (2 iN 1) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล..

฿1,250 ฿1,150

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + 1 Port (RS485) ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป..

฿1,990 ฿1,900

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880EIS-20-1/8 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880EIS-20-1/8 (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

฿1,750 ฿1,500

POE SWITCH 8 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK (10/100M)

POE SWITCH 8 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK (10/100M)

POE SWITCH 8 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-8ET1ET 10/100M + UPLINK 1 PORT (8+1) มาตรฐาน&..

฿1,800 ฿1,700

POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK (10/100M)

POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK (10/100M)

POE SWITCH 4 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

฿1,550 ฿1,350

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

฿1,100 ฿950

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

฿1,350 ฿1,200

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

฿1,790 ฿1,650

SWITCH HUB 16 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-16GT

SWITCH HUB 16 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-16GT

Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,550 ฿2,200

POE SPLLITER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

POE SPLLITER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

POE Splitter 12v (48v To 12v) ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-52V ได้ทันที เนื่องจากตัว POE Splitter ตัวนี..

฿130 ฿120

SWITCH HUB 5 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-5GT

SWITCH HUB 5 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-5GT

Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่อ..

฿690 ฿650

SWITCH HUB 24 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-24GT

SWITCH HUB 24 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-24GT

Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,900 ฿2,700

SWITCH HUB 8 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-8GT

SWITCH HUB 8 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-8GT

Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระด..

฿990 ฿890

10/100M FIBER POE SWITCH 4 PORT รุ่น ET-POE-104-2ET (WDM)

10/100M FIBER POE SWITCH 4 PORT รุ่น ET-POE-104-2ET (WDM)

POE Fiber Switch 4 port 10/100 Mbps. (1x4) รุ่น ET-POE-104-2ET สำหรับกล้องวงจรปิด Ip-Camera ทุก..

฿2,150 ฿1,990

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+2 LAN GIGABIT

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+2 LAN GIGABIT

FIBER OPTIC PCM VOICE 2 PHONE + 2 LAN 10/100/1000 Mbps. เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงส..

฿3,600 ฿3,500

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone + 1 LAN 10/100 Mbps เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศ..

฿2,350 ฿2,000

HDMI TO FIBER EXTENDER SINGLE MODE 1080P / 20KM

HDMI TO FIBER EXTENDER SINGLE MODE 1080P / 20KM

Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล 0-20 กิโลเมตร ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แ..

฿2,900 ฿2,700

GIGABIT FIBER POE SWITCH 4 PORT รุ่น POE-1004-G-1S (WDM)

GIGABIT FIBER POE SWITCH 4 PORT รุ่น POE-1004-G-1S (WDM)

Fiber Optic Poe Switch 4 Port (1x4) รุ่น ET-POE-1004-G-1S ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. (GIGABIT) สำ..

฿2,350 ฿2,290

VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fiber Optic Video Converter 4CH รองรับกล้อง..

฿3,500 ฿3,200

SWITCH HUB 24 PORT GIGABIT+2SFP PORT UPLINK

SWITCH HUB 24 PORT GIGABIT+2SFP PORT UPLINK

Switch HUB 24 Port (UNMANAGED) รุ่น ET-100024-2SFP รองรับช่องเสียบ Sfp Module 2 ช่อง สำหรับการล..

฿3,600 ฿3,300

กล้องโดม IP DAHUA รุ่น HDW4433C-A / H.265 / POE (4 ล้านพิกเซล)

กล้องโดม IP DAHUA รุ่น HDW4433C-A / H.265 / POE (4 ล้านพิกเซล)

กล้องวงจรปิดทรงโดมชนิด Ip-Camera Dahua รุ่น DH-IPC-HFW4433M-I2 ความละเอียด 4 ล้านพิกเซล (4MP/H.265) ..

฿2,900 ฿2,700

กล้องวงจรปิด IP DAHUA รุ่น HFW4433M-I2 / H.265 / POE (4 ล้านพิกเซล)

กล้องวงจรปิด IP DAHUA รุ่น HFW4433M-I2 / H.265 / POE (4 ล้านพิกเซล)

กล้องวงจรปิดทรงกระบอกตัวใหญ่ชนิด Ip-Camera Dahua รุ่น DH-IPC-HFW4433M-I2 ความละเอียด 4 ล้านพิกเซล (4..

฿3,200 ฿2,900

FIBER SWITCH SFP 16 PORT 1.25G + 2LAN/1000

FIBER SWITCH SFP 16 PORT 1.25G + 2LAN/1000

Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหน..

฿4,900 ฿4,700

FIBER SWITCH SFP 24 PORT 1.25G + 2LAN/1000

FIBER SWITCH SFP 24 PORT 1.25G + 2LAN/1000

Switch Sfp Module (slot) 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รอง..

฿5,700 ฿5,500

FIBER SWITCH 8 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด..

฿3,600 ฿3,400

FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M + 2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M + 2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจ..

฿2,800 ฿2,500

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch 8 Port) เหมาะกับงานระบบเรือข่ายอินเตอร์..

฿2,500 ฿2,400

FIBER SWITCH 24 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 24 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 24 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิ..

฿7,200 ฿6,700

FIBER SWITCH 16 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 16 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิ..

฿6,200 ฿5,900

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 สูงสุด 5 ล้านพิกเซล (จอ 4.3 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 สูงสุด 5 ล้านพิกเซล (จอ 4.3 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด HDCVI, AHD, HDTVI, ANALOG  เหมาะสำหรับช่า..

฿2,900 ฿2,600

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/20A กำลังไฟ 1000 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/20A กำลังไฟ 1000 วัตต์

Switching Power Supply 48V/20A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿1,650 ฿1,550

ภาคจ่ายไฟรีซีฟเวอร์ IDEASAT ID-880 PLUS / LEOTECH 999 MATV

ภาคจ่ายไฟรีซีฟเวอร์ IDEASAT ID-880 PLUS / LEOTECH 999 MATV

ภาคจ่ายไฟรีซีฟเวอร์ สำหรับเครื่องรับสัญญาณดาวเทียม Leotech รุ่น 999, 999 V1S, MATV หรือ Ideasat รุ่น..

฿200 ฿160

FTTH TERMENAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

FTTH TERMENAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บรอยสไปรท์ FTTH กรณีที่มีการต่อสายระกว่างท..

฿40 ฿35

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

฿60 ฿50

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

฿3,700 ฿3,500

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2SFP/1.25G PORT UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2SFP/1.25G PORT UPLINK

48V GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2Sfp Port (1.25G/155M) รุ่น POE-1008G-2GSFP มาตรฐาน&nbs..

฿2,550 ฿2,400

LC FEMALE TO SC MALE ADAPTER FIBER OPTIC (แปลง LC เป็น SC)

LC FEMALE TO SC MALE ADAPTER FIBER OPTIC (แปลง LC เป็น SC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น SC/UPC คอนเนคเตอร์ (LC-SC) สำหรับใช้แปลงเ..

฿220 ฿160

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ LINK ความยาว 1KM (1,000 เมตร) เป..

฿3,600 ฿3,500

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

฿28 ฿28

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอ..

฿30 ฿27

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

฿30 ฿25

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (Fig.8) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿2 ฿1

พัดลมระบายความร้อนตู้แร็ค ขนาด 6 นิ้ว ใช้ไฟ 220V พร้อมตระแกรงเหล็ก

พัดลมระบายความร้อนตู้แร็ค ขนาด 6 นิ้ว ใช้ไฟ 220V พร้อมตระแกรงเหล็ก

พัดลมระบายความร้อนสำหรับติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค ใช้ไฟ 220V ขนาด 6 นิ้ว (ใบพัด 4 นิ้ว)  เหมาะสำหรั..

฿390 ฿340

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือสาย Flat Type (สายแบน) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกขนาด 1..

฿45 ฿40

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

฿2,100 ฿1,950

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE 400 เมตร + MEDIA Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE 400 เมตร + MEDIA Duplex 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติก 400 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดีย..

฿2,800 ฿2,700

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด