จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก
Optical Fiber Media Converter
ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดซิงเกิ้ลโหมด
และมัลติโหมด
ความยาวคลื่นแสง 1310nm
สั่งซื้อ คลิกเลย
สายแลนทองแดงแท้คุณภาพสูง
มีให้เลือกทั้งแบบ UTP และ F/UTP
SFP MODULE
850nm
1310nm
1310/1550nm
Poe Switch สำหรับกล้องวงจรปิด
Gigabit
10/100 Mbps.
สั่งซื้อ
รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิด IP-Camera ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ

สินค้ามาใหม่

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic ..

฿3,200 ฿2,900

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1,000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Opt..

฿4,500 ฿4,200

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 1500 เมตร Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เป็นสาย Fiber Opti..

฿3,400 ฿3,200

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1500 เมตร เป็นสาย Fi..

฿3,900 ฿3,700

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (70 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (70 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 70 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿2,200 ฿2,100

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (100 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (100 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 100 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสา..

฿2,650 ฿2,550

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (50 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (50 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 50 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,890 ฿1,790

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (10 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (10 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 10 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,150 ฿990

สินค้าอัพเดท

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

Gigabit Fiber Poe Switch Industrial Grade 4 Port (1X4) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบ..

฿2,400 ฿2,300

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

Network Switch Industria Grade 4 Port ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. สำหรับใช้เป็น Switch แยกสายแลนใน..

฿1,700 ฿1,600

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (50 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (50 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 50 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,890 ฿1,790

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (70 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (70 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 70 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿2,200 ฿2,100

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (100 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (100 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 100 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสา..

฿2,650 ฿2,550

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (30 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (30 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 30 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,450 ฿1,390

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (20 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (20 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 20 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,250 ฿1,190

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (10 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (10 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 10 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,150 ฿990

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (5 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (5 เมตร)

สาย HDMI ความยาว 5 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่..

฿380 ฿300

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (3 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (3 เมตร)

สาย HDMI  ความยาว 3 เมตร เวอร์ชั่น 1.4 เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  รองรับสัญญาณ Full ..

฿280 ฿200

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (20 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (20 เมตร)

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ความยาว 20 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล..

฿950 ฿800

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (15 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (15 เมตร)

สาย HDMI ความยาว 15 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่างๆได้ทุกแ..

฿800 ฿600

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (10 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (10 เมตร)

สาย HDMI ความยาว 10 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่างๆได..

฿550 ฿400

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (1.8 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (1.8 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 1.8 เมตร เป็นสายถักหุ้ม 2 ชั้น รองรับสัญญาณ Full hd 10..

฿250 ฿150

SWITCHING ADAPTER 24V/2A 48W

SWITCHING ADAPTER 24V/2A 48W

อะแดปเตอร์ 24V/2A สำหรับอุปกรณ์ที่ใช้แรงดันไฟ 24V ที่กินกระแสไม่เกิน 2A หรือ 48 วัตต์คุณสมบัติ..

฿220 ฿190

SWITCHING ADAPTER XJ 52V/2.3A 120W

SWITCHING ADAPTER XJ 52V/2.3A 120W

Adapter แรงดันไฟ 52V กระแส 2.3A สำหรับ POE Switch หรืออุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับแรงดันไฟ 52V และใช้กำลัง..

฿480 ฿450

AUDIO TO FIBER EXTENDER 4 RCA 20KM WDM

AUDIO TO FIBER EXTENDER 4 RCA 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสียบสัญญาณ..

฿1,650 ฿1,550

ปากกายิงแสง 30mW ระยะ 30 กิโลเมตร (ทรงแบน)

ปากกายิงแสง 30mW ระยะ 30 กิโลเมตร (ทรงแบน)

อุปกรณ์สำหรับปล่อยแสงเพื่อทำการทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร VFL, Light Source Fiber Optic ก..

฿890 ฿750

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสาย Pi..

฿180 ฿150

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

฿28 ฿28

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

฿30 ฿25

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

฿32 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตั..

฿30 ฿28

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

฿280 ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สลัก) [แพ็ค 10 หัว]

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สลัก) [แพ็ค 10 หัว]

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร..

฿280 ฿240

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบเปิดหลัง ขายยกแพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 2.5 มิลิเมตร..

฿250 ฿220

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open) [แพ็ค 10 หัว]

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open) [แพ็ค 10 หัว]

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

฿280 ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิล..

฿260 ฿230

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

฿750 ฿690

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงาน FTTH, FTTx เนื่องจากการตัด สายใยแก้วนำแสง..

฿800 ฿690

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษสำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของ..

฿320 ฿280

ขาแขวนทีวีติดผนัง BDEE รุ่น WA-02 รองรับทีวีขนาด 24-40 นิ้ว

ขาแขวนทีวีติดผนัง BDEE รุ่น WA-02 รองรับทีวีขนาด 24-40 นิ้ว

ขาแขวนทีวี, ขายึดทีวี ยี่ห้อ BDEE รุ่น WA-02 สำหรับยึดฝาผนังใช้กับ LCD, LED ขนาด 24-40 นิ้ว ปรั..

฿320 ฿280

ROUTER WIFI LINK รุ่น PR-0120 DUAL BAND 2.4/5GHz AC1200

ROUTER WIFI LINK รุ่น PR-0120 DUAL BAND 2.4/5GHz AC1200

AC1200 Gigabit Wi-Fi Dual Band Router Link รุ่น PR-0120 สำหรับขยายสัญญาณ Wi-Fi รองรับการปล่อยคลื่นสั..

฿1,650 ฿1,550

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

฿3,000 ฿2,800

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1,000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใ..

฿3,000 ฿2,800

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/10A 500W

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/10A 500W

Switching Power Supply 48V/10A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿1,250 ฿1,150

PIGTAIL 1 CORE OWIRE FC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

PIGTAIL 1 CORE OWIRE FC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN/G UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN/G UPLINK

Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

฿5,000 ฿4,900

อุปกรณ์เเปลง+ต่อหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

อุปกรณ์เเปลง+ต่อหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น LC/UPC คอนเนคเตอร์ SC Female To LC..

฿190 ฿160

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 32-65 นิ้ว BDEE รุ่น WA-401

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 32-65 นิ้ว BDEE รุ่น WA-401

ขาแขวนทีวีติดผนัง ยี่ห้อ BDEE รุ่น WA-401 สำหรับติดผนังใช้กับ LCD, LED, PLASMA ขนาด 32-65 นิ้ว (ปรับ..

฿1,150 ฿990

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 32-55 นิ้ว BDEE รุ่น WA-201

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 32-55 นิ้ว BDEE รุ่น WA-201

ขาแขวนหรือขายึดทีวีแบบติดผนัง ยี่ห้อ BDEE รุ่น WA-201 สามารถปรับ ยึดหด, ส่าย, ก้มเงยได้ รองรับทีวีขน..

฿600 ฿550

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 21-42 นิ้ว BDEE รุ่น WA-301

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 21-42 นิ้ว BDEE รุ่น WA-301

ขาแขวนหรือขายึดทีวีแบบติดผนัง ยี่ห้อ BDEE รุ่น WA-301 สามารถปรับ ยึดหด, ส่าย, ก้มเงยได้ รองรับทีวีขน..

฿550 ฿490

ขาแขวนจอมอนิเตอร์คอมพิวเตอร์ ขนาด 14-32 นิ้ว BDEE รุ่น WA-101

ขาแขวนจอมอนิเตอร์คอมพิวเตอร์ ขนาด 14-32 นิ้ว BDEE รุ่น WA-101

ขาแขวนจอมอนิเตอร์แบบติดผนัง ยี่ห้อ BDEE รุ่น WA-101 สามารถปรับยึด-หด และก้มเงยได้ รองรับขนาดจอมอนิเต..

฿350 ฿300

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 32-50 นิ้ว SURE VISION รุ่น V7

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 32-50 นิ้ว SURE VISION รุ่น V7

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED, PLASMA รองรับทีวีขนาด 32-50 นิ้วได้ทุกรุ่นทุกยี่ห้อในท้องตลาด- ใช้ไ..

฿790 ฿650

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 40-65 นิ้ว SURE VISION รุ่น V4

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 40-65 นิ้ว SURE VISION รุ่น V4

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED, PLASMA รองรับทีวีขนาด 40-65 นิ้วได้ทุกรุ่นทุกยี่ห้อในท้องตลาด- ใช้ไ..

฿990 ฿750

FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/G (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/G (WDM)

Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจ..

฿2,800 ฿2,500

FIBER SWITCH 8 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด..

฿3,600 ฿3,400

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch 8 Port) เหมาะกับงานระบบเรือข่ายอินเตอร์..

฿2,500 ฿2,400

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด