จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก
Optical Fiber Media Converter
ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดซิงเกิ้ลโหมด
และมัลติโหมด
ความยาวคลื่นแสง 1310nm
สั่งซื้อ คลิกเลย
สายแลนทองแดงแท้คุณภาพสูง
มีให้เลือกทั้งแบบ UTP และ F/UTP
SFP MODULE
850nm
1310nm
1310/1550nm
Poe Switch สำหรับกล้องวงจรปิด
Gigabit
10/100 Mbps.
สั่งซื้อ
รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิด IP-Camera ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ

สินค้ามาใหม่

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Mo..

฿2,200 ฿1,990

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER REALTEK CHIP [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER REALTEK CHIP [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (10 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (10 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 10 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,150 ฿990

LINK GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+1LAN/G UPLINK

LINK GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+1LAN/G UPLINK

Poe Switch 4 Port Link รุ่น PSG-3104 ได้รับการออกแบบเป็นพิเศษเพื่อลดความแออัดของเครือข่ายและการสื่อส..

฿1,550 ฿1,350

สินค้าอัพเดท

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 20KM 1310/1550nm (WDM) ความเร็ว Gigabit ใช้ชิพเซท Qualcomm At..

฿1,350 ฿1,290

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER REALTEK CHIP [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER REALTEK CHIP [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

฿8 ฿7

GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/G UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/G UPLINK

Gigabit POE Switchs 12 Port ความเร็ว Poe 10/100/1000 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port..

฿2,350 ฿2,100

เครื่องมือวัดสัญญาณแสง พร้อมตรวจสอบทิศทาง Optical Fiber Identifier

เครื่องมือวัดสัญญาณแสง พร้อมตรวจสอบทิศทาง Optical Fiber Identifier

Optical Fiber Identifier หรือเรียกสั้นๆว่า Fiber Iden คือเครื่องมือสำหรับตรวจวัดค่าแสง พร้อมบอกทิศทา..

฿5,200 ฿4,900

FIBER SWITCH 8 PORT 1.25G + 2LAN/G (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT 1.25G + 2LAN/G (WDM)

Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด..

฿3,600 ฿3,500

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch 4 Port) เหมาะกับงานระบบเรือข่ายอินเตอร์..

฿2,500 ฿2,400

ADAPTER SWITCHING DC 12V/2A DVE 24W

ADAPTER SWITCHING DC 12V/2A DVE 24W

Adapter 12V/2A ยี่ห้อ DVE รูปแบบวงจร Switching+IC Regurator ช่วยควบคุมแรงดันไฟให้นิ่ง และมีระบบ..

฿170 ฿150

รีโมท รีซีฟเวอร์ GMMZ HD

รีโมท รีซีฟเวอร์ GMMZ HD

สามารถใช้กับรีซีฟเวอร์ GMMZ รุ่น HD ทุกรุ่น  ..

฿100 ฿70

รีโมท รีซีฟเวอร์ PSI

รีโมท รีซีฟเวอร์ PSI

ใช้กับรีซีฟเวอร์ S-STAR SR-2 ,3, 5 หรือ S-3, S-5, S-9, S-X, O2 หรือใช้กับ RECEIVER DMIX สามารถใช้แทน..

฿100 ฿60

รีโมท รีซีฟเวอร์ IDEASAT TOPTEN (HD)

รีโมท รีซีฟเวอร์ IDEASAT TOPTEN (HD)

ใช้กับ รีซีฟเวอร์ IDEASAT TOPTEN H1,H3,H5 (HD) ..

฿180 ฿80

สายกล้องวงจรปิด (cctv) พร้อมสายไฟ (แบ่งขาย)

สายกล้องวงจรปิด (cctv) พร้อมสายไฟ (แบ่งขาย)

สาย RG-6 ชีลล์ 95 % พร้อมสายไฟ 2 เส้น เหมาะสำหรับเดินสายกล้องวงจรปิด CCTV ที่ต้องการส่งไฟเลี้ยงป้อนใ..

฿17 ฿12

LNB KU-BAND UNIVERSAL IDEASAT รุ่น ID-K2U (2 ขั้ว)

LNB KU-BAND UNIVERSAL IDEASAT รุ่น ID-K2U (2 ขั้ว)

หัวรับสัญญาณ Lnb Universal Ideasat รุ่น ID-K2U แบบ 2 ขั้วแยกอิสระ สำหรับใช้รับสัญญาณดาวเทียมไทย..

฿280 ฿200

LNB-KU BAND UNIVERSAL IDEASAT รุ่น ID-K4U (4 ขั้ว)

LNB-KU BAND UNIVERSAL IDEASAT รุ่น ID-K4U (4 ขั้ว)

หัวรับสัญญาณ Lnb Universal แบบ 4 ขั้วแยกอิสระ สำหรับใช้รับสัญญาณดาวเทียมไทยคม KU และดาวเทียมอื่นๆที่..

฿350 ฿320

LNB KU-BAND UNIVERSAL ELSYS รุ่น ETLU11

LNB KU-BAND UNIVERSAL ELSYS รุ่น ETLU11

หัวรับสัญญาณดาวเทียมระบบ KU-BAND ยี่ห้อ ELSYS รุ่น ETLU11 By Ideasat แบบ 1 ขั้ว รองรั..

฿150 ฿90

MIXER SAT-TV ยี่ห้อ IDEASAT รุ่น ID-0201

MIXER SAT-TV ยี่ห้อ IDEASAT รุ่น ID-0201

เป็นอุปกรณ์รวมและแยกสัญญาณใช้สำหรับรวมสัญญาณดาวเทียม (950-2150 MHz) กับ สัญญาณทีวีจากเสาอากาศ (..

฿100 ฿60

DiSEqC Switch 4X1 IDEASAT

DiSEqC Switch 4X1 IDEASAT

Diseqc Switch 4X1 เป็นอุปกรณ์สำหรับใช้เป็ตัวตัดต่อสัญญาณจานดาวเทียม ระหว่างจานดาวเทียม 4 จาน (4 LNB)..

฿100 ฿60

ปากกายิงแสง 10mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 10 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 10mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 10 กิโลเมตร

ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source) หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำ..

฿550 ฿500

ปากกายิงแสง 1mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 3 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 1mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 3 กิโลเมตร

ปากกายิงแสงเลเซอร์ light source หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำแห..

฿450 ฿390

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าดำ)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าดำ)

ชุดเข้าหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx เหมาะสำหรับงานเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connecto..

฿2,100 ฿1,990

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Mo..

฿2,200 ฿1,990

PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET

EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET

Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรู..

฿590 ฿550

VIDEO TO FIBER CONVERTER 8CH 1080P 20KM (19")

VIDEO TO FIBER CONVERTER 8CH 1080P 20KM (19")

HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port (ขนาดหน..

฿6,500 ฿6,200

PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

฿35 ฿30

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด สำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มขอ..

฿690 ฿650

PIGTAIL 1 CORE LINK SC/UPC 0.9MM (1.0 เมตร)

PIGTAIL 1 CORE LINK SC/UPC 0.9MM (1.0 เมตร)

Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UPC ความยาว 1 เมตร ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D รองรับการโค..

฿45 ฿38

อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice (แมคคานิค สไปรท์) รุ่น L925BP หลักการต่..

฿35 ฿30

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 3KM WDM

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 3KM WDM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

฿1,100 ฿950

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE MULTI MODE LINK 1.25G LC 550M DX

SFP MODULE MULTI MODE LINK 1.25G LC 550M DX

Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Multi Mode 850nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เ..

฿1,200 ฿1,100

SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณ..

฿1,400 ฿1,200

SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

10G Sfp+ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อมต่อไฟเบ..

฿2,700 ฿2,500

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC 20KM WDM

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC 20KM WDM

SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกร..

฿850 ฿790

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522 Single Mode (9/125um) ความยาว 1KM (1,000 เมตร)..

฿3,600 ฿3,500

10/100M POE SWITCH 12 PORT+2LAN/100 UPLINK

10/100M POE SWITCH 12 PORT+2LAN/100 UPLINK

Fast Ethernet POE Switch 12 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Lan 2 Port แยกต่างหากสำหรับ..

฿1,750 ฿1,600

SWITCHING POWER SUPPLY 60V/25A 1500W

SWITCHING POWER SUPPLY 60V/25A 1500W

Switching Power Supply 60V/25A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 60VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช..

฿2,700 ฿2,600

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/10A 500W

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/10A 500W

Switching Power Supply 48V/10A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿1,250 ฿1,150

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/20A 1000W

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/20A 1000W

Switching Power Supply 48V/20A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿1,650 ฿1,550

สายกล้องวงจรปิดพร้อมสายไฟ BIG CCTV ชีลด์ 95% สีดำ 305 เมตร

สายกล้องวงจรปิดพร้อมสายไฟ BIG CCTV ชีลด์ 95% สีดำ 305 เมตร

สายกล้องวงจรปิด พร้อมสายไฟในตัว BIG CCTV ความยาว 305 เมตร ชีลด์ 95% สีดำ เหมาะสำหรับเดินสายกล้องวงจร..

฿2,650 ฿2,550

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง SC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB.

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง SC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB.

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ SC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv..

฿70 ฿60

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง SC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง SC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว SC/APC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้..

฿170 ฿150

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ LC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv..

฿120 ฿100

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว LC/APC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้..

฿170 ฿150

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว FC/APC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้..

฿170 ฿150

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ FC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv..

฿110 ฿80

ไมค์โครโฟน กล้องวงจรปิด แบบมีสาย สำหรับติดตั้งเป็นอุปกรณ์เสริมเพื่อบันทึกเสียง

ไมค์โครโฟน กล้องวงจรปิด แบบมีสาย สำหรับติดตั้งเป็นอุปกรณ์เสริมเพื่อบันทึกเสียง

ไมค์โครโฟนแบบสาย คุณสมบัติดูดเสียงดีเยี่ยมสามารถใช้งานร่วมกับ DVR เพื่อดักฟังเสียงหรือบันทึกเสี..

฿180 ฿150

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% เอทิลแอลกอฮอล์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาดบรรจุ 1 ลิตร งาน..

฿290 ฿250

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด