จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก
Optical Fiber Media Converter
ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดซิงเกิ้ลโหมด
และมัลติโหมด
ความยาวคลื่นแสง 1310nm
สั่งซื้อ คลิกเลย
สายแลนทองแดงแท้คุณภาพสูง
มีให้เลือกทั้งแบบ UTP และ F/UTP
SFP MODULE
850nm
1310nm
1310/1550nm
Poe Switch สำหรับกล้องวงจรปิด
Gigabit
10/100 Mbps.
สั่งซื้อ
รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิด IP-Camera ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ

แจ้งวันหยุด

ร้านแซทดิจิตอล หยุดทำการ 1 วัน  
ในวันเสาร์ที่ 31 ตุลาคม 2563
เปิดทำการปกติ ในวันจันทร์ที่ 2 พฤษจิกายน 2563

สินค้ามาใหม่

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Mo..

฿2,200 ฿1,990

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER REALTEK CHIP [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER REALTEK CHIP [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (10 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (10 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 10 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,150 ฿990

LINK GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+1LAN/G UPLINK

LINK GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+1LAN/G UPLINK

Poe Switch 4 Port Link รุ่น PSG-3104 ได้รับการออกแบบเป็นพิเศษเพื่อลดความแออัดของเครือข่ายและการสื่อส..

฿1,550 ฿1,350

สินค้าอัพเดท

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT +2LAN/G UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT +2LAN/G UPLINK

Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

฿5,000 ฿4,900

ADAPTER SWITCHING DC 52V/2.3A XJ 120W

ADAPTER SWITCHING DC 52V/2.3A XJ 120W

Adapter แรงดันไฟ 52V กระแสไฟ 2.3A สำหรับ POE Switch หรืออุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับแรงดันไฟ 52V และใช้กำล..

฿480 ฿450

HDMI OVER IP EXTENDER 1080P 150M LAN SWITCH

HDMI OVER IP EXTENDER 1080P 150M LAN SWITCH

Hdmi Ip Extender อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร ด้วยคว..

฿1,900 ฿1,750

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบแอลกอฮอล์สำเร็จรูป พร้อมใช้งาน สำหรับเช็ดทำคสามสะอ..

฿8 ฿7

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC SQUARE (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC SQUARE (WDM)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื..

฿20 ฿13

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

฿20 ฿13

10/100M POE SWITCH 8 PORT DAHUA+1LAN/G UPLINK

10/100M POE SWITCH 8 PORT DAHUA+1LAN/G UPLINK

POE SWITCH 8 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-8ET1ET 10/100 Mbps. + Uplink Gigabit 1 Port (8+1) ..

฿1,750 ฿1,550

NVR DAHUA 16CH รุ่น DHI-NVR4116HS-4KS2 H.265

NVR DAHUA 16CH รุ่น DHI-NVR4116HS-4KS2 H.265

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 16CH รุ่น DHI-NVR4116HS-4KS2 รองรับกล้องความละเอียด 1-8 ล้านพิก..

฿4,900 ฿4,500

NVR DAHUA 8CH รุ่น DHI-NVR4108HS-4KS2 H.265

NVR DAHUA 8CH รุ่น DHI-NVR4108HS-4KS2 H.265

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 8CH รุ่น DHI-NVR4108HS-4KS2 รองรับกล้อง Ip-Camera ความละเอียด 1-8 Me..

฿3,900 ฿3,800

LNB KU-BAND UNIVERSAL IDEASAT รุ่น ID-K2U (2 ขั้ว)

LNB KU-BAND UNIVERSAL IDEASAT รุ่น ID-K2U (2 ขั้ว)

หัวรับสัญญาณ Lnb Universal Ideasat รุ่น ID-K2U แบบ 2 ขั้วแยกอิสระ สำหรับใช้รับสัญญาณดาวเทียมไทย..

฿280 ฿200

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2,000 เมตร / Reel เ..

฿4,500 ฿4,000

ขาแขวนทีวีติดผนัง รองรับทีวีขนาด 21-42 นิ้ว

ขาแขวนทีวีติดผนัง รองรับทีวีขนาด 21-42 นิ้ว

ขาแขวนหรือขายึดทีวีแบบติดผนัง สามารถปรับ ยึดหด, ส่าย, ก้มเงยได้ รองรับทีวีขนาด 21-42 นิ้ว ทุกรุ่นทุก..

฿550 ฿490

ตู้จ่ายไฟ DC 12V/5A สำหรับเครื่อง คีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ

ตู้จ่ายไฟ DC 12V/5A สำหรับเครื่อง คีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ

Power Supply HIVIEW 12V/5A สำหรับเครื่อง คีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ มีบอร์ด Control ในกล่อง มีช่อง NO, N..

฿1,450 ฿1,250

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้าขนาด 600 ปอนด์ (Magnetic Lock)

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้าขนาด 600 ปอนด์ (Magnetic Lock)

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้าขนาด 600 ปอนด์ 12V รองรับแรงดึงสูงสุดที่ 600 ปอนด์ หรือ 280 กิโลกรัม สำหรับประ..

฿1,350 ฿1,290

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 350 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

฿1,390 ฿1,300

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

฿1,350 ฿1,200

FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนาด 4.0X5 mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ์..

฿600 ฿500

FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ์ที่ฉีกสายอ..

฿5 ฿4

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจ..

฿3,700 ฿3,500

ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบตลับ (Clean Tape..

฿290 ฿250

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

฿1,450 ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522 Single Mode (9/125um) ความยาว 1KM (1,000 เมตร)..

฿3,600 ฿3,500

GIGABIT L2 MANAGED SWITCH LINK 8 PORT+2SFP

GIGABIT L2 MANAGED SWITCH LINK 8 PORT+2SFP

Gigabit L2 Managed Switch (Layer 2) Link รุ่น PG-4010 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์..

฿2,800 ฿2,500

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/U..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 200 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,490 ฿1,390

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับสาย 2 Core

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับสาย 2 Core

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจา..

฿10 ฿9

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 20KM 1310/1550nm (WDM) ความเร็ว Gigabit ใช้ชิพเซท Qualcomm At..

฿1,350 ฿1,290

FIBER SWITCH 16 PORT 1.25G + 2LAN/G (WDM)

FIBER SWITCH 16 PORT 1.25G + 2LAN/G (WDM)

Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิ..

฿6,500 ฿6,200

GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

Gigabit POE Switch 16 Port สำหรับ cCTv, AcCeSs Point, Ip phone ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท..

฿4,000 ฿3,900

Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) ความแม่นยำสูง สำหรับงานสไปรท์สายไฟเบอร..

฿2,100 ฿2,050

FTTH TERMINAL BOX 8 CORE INDOOR (โลหะ)

FTTH TERMINAL BOX 8 CORE INDOOR (โลหะ)

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบ..

฿300 ฿280

FTTH TERMINAL BOX 48 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

FTTH TERMINAL BOX 48 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (OUTDOOR) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 4..

฿850 ฿750

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE

Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ห..

฿450 ฿350

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 ทรงสี่เหลี่ยมจตุรัส สำหรับใช้เป็น..

฿450 ฿400

FTTH TERMINAL BOX 4 CORE INDOOR (โลหะ)

FTTH TERMINAL BOX 4 CORE INDOOR (โลหะ)

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งา..

฿250 ฿230

ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE (ตัวเล็ก)

ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE (ตัวเล็ก)

ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ ตัวถาดผลิตจากพลาสติกสีค..

฿45 ฿40

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (ไม่มีพาวเวอร์มิเตอร์)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (ไม่มีพาวเวอร์มิเตอร์)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Optic หรือ ชุดเข้าหัว Ftth, Fttx แล้วแต่เรียกนะครับ ..

฿1,390 ฿1,350

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

฿1,650 ฿1,550

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

Gigabit POE Switch 8 Port (10/100/1000 Mbps.) มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและ..

฿2,300 ฿1,750

พัดลมระบายความร้อนตู้แร็ค ขนาด 6 นิ้ว ใช้ไฟ 220V พร้อมตระแกรงเหล็ก

พัดลมระบายความร้อนตู้แร็ค ขนาด 6 นิ้ว ใช้ไฟ 220V พร้อมตระแกรงเหล็ก

พัดลมระบายความร้อนสำหรับติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค ใช้ไฟ 220V ขนาด 6 นิ้ว (ขนาดใบพัด 4 นิ้ว) เหมาะสำหรับใ..

฿320 ฿290

BLANK ADAPTER SNAP PLATE LINK รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

BLANK ADAPTER SNAP PLATE LINK รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2200 อุปกรณ์ชนิดนี้จะเป็นชิ้นเพลทเปล่าๆ สำหรับปิดช..

฿110 ฿70

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER REALTEK CHIP [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER REALTEK CHIP [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

฿8 ฿7

GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/G UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/G UPLINK

Gigabit POE Switchs 12 Port ความเร็ว Poe 10/100/1000 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port..

฿2,350 ฿2,100

เครื่องมือวัดสัญญาณแสง พร้อมตรวจสอบทิศทาง Optical Fiber Identifier

เครื่องมือวัดสัญญาณแสง พร้อมตรวจสอบทิศทาง Optical Fiber Identifier

Optical Fiber Identifier หรือเรียกสั้นๆว่า Fiber Iden คือเครื่องมือสำหรับตรวจวัดค่าแสง พร้อมบอกทิศทา..

฿5,200 ฿4,900

FIBER SWITCH 8 PORT 1.25G + 2LAN/G (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT 1.25G + 2LAN/G (WDM)

Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด..

฿3,600 ฿3,500

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch 4 Port) เหมาะกับงานระบบเรือข่ายอินเตอร์..

฿2,500 ฿2,400

ADAPTER SWITCHING DC 12V/2A DVE 24W

ADAPTER SWITCHING DC 12V/2A DVE 24W

Adapter 12V/2A ยี่ห้อ DVE รูปแบบวงจร Switching+IC Regurator ช่วยควบคุมแรงดันไฟให้นิ่ง และมีระบบ..

฿170 ฿150

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด