อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch
  • sfp-module single-mode & multi-mode
  • สายแลน owire cat5e cat6 cat6a
  • fiber-media-converter
  • poe-switch-48v-ieee802.3af/at
  • เครื่องสไปร์ทสายไฟเบอร์ออฟติก

สินค้ามาใหม่

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1Core (1 คอร์) Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJY..

฿2,700 ฿2,500

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Opti..

฿3,300 ฿3,000

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก, Drop Wire Fiber Optic 4 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1,000 เมตร..

฿4,500 ฿4,200

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125um) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic..

฿5,200 ฿4,900

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode 6 Core ความยาว 1,000 เมตร สายแบบ Armored เป็นสายสำหรับใช้งานภายนอก ..

฿9,500 ฿9,000

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สาย Fiber Optic 12Core Single Mode ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายชนิด Armored, GYXTW สำหรับใช้งานภา..

฿16,500 ฿14,500

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

SWITCH SFP 24 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

SWITCH SFP 24 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

Switch Sfp Module (slot) 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รอง..

฿5,700 ฿5,500

สินค้าอัพเดท

ขาแขวนจอมอนิเตอร์คอมพิวเตอร์ ขนาด 14-32 นิ้ว BDEE รุ่น WA-101

ขาแขวนจอมอนิเตอร์คอมพิวเตอร์ ขนาด 14-32 นิ้ว BDEE รุ่น WA-101

ขาแขวนจอมอนิเตอร์แบบติดผนัง สามารถปรับยึด-หด และก้มเงยได้ รองรับขนาดจอมอนิเตอร์ตั้งแต่ 14-32 นิ้ว ทุ..

฿350 ฿300

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED  รองรับทีวีขนาด 24-40 นิ้ว (ปรับก้มเงยได้)

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED รองรับทีวีขนาด 24-40 นิ้ว (ปรับก้มเงยได้)

ขาแขวนทีวี, ขายึดทีวี ขนาด 24-40 นิ้ว สำหรับยึดฝาผนังใช้กับ LCD, LED ขนาด 24-40 นิ้ว ปรับก้ม-เง..

฿350 ฿320

SWITCHING POWER SUPPLY 24V/20A กำลังไฟ 500 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 24V/20A กำลังไฟ 500 วัตต์

Switching Power Supply 24V/20A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 24VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿1,200 ฿1,100

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

Switch HUB Industria Grade 8 Port (อุตสาหกรรม) ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. สำหรับใช้เป็น Swit..

฿2,200 ฿2,000

อะแดปเตอร์ 52V/1.8A สำหรับ POE SWITCH และอุปกรณ์อื่นๆ

อะแดปเตอร์ 52V/1.8A สำหรับ POE SWITCH และอุปกรณ์อื่นๆ

Adapter แรงดันไฟ 52V กระแส 1.8A สำหรับ POE Switch หรืออุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับแรงดันไฟ 52V และใช้กำลัง..

฿480 ฿450

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว LC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว LC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

฿290 ฿280

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

฿290 ฿280

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว SC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว SC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

฿290 ฿280

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว SC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว SC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

฿290 ฿280

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว LC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว LC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

฿35 ฿30

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว LC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว LC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

฿35 ฿30

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

฿35 ฿30

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว FC/PC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอไ..

฿35 ฿30

AUDIO TO FIBER OPTIC CONVERTER+EXTENDER 4 RCA (WDM)

AUDIO TO FIBER OPTIC CONVERTER+EXTENDER 4 RCA (WDM)

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสียบสัญญาณ..

฿1,650 ฿1,550

AUDIO TO FIBER OPTIC CONVERTER+EXTENDER 2 RCA (WDM)

AUDIO TO FIBER OPTIC CONVERTER+EXTENDER 2 RCA (WDM)

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสียบสัญญาณ..

฿1,450 ฿1,250

ขาแขวนทีวีติดเพดาน SURE VISION รุ่น C3 รองรับทีวีขนาด 32-60 นิ้ว

ขาแขวนทีวีติดเพดาน SURE VISION รุ่น C3 รองรับทีวีขนาด 32-60 นิ้ว

สำหรับยึดเพดานปรับก้มเงยได้ 20 องศา และหมุนได้ 360 องศา ใช้กับ LCD, LED, PLASMA ขนาด 32-60 นิ้ว ได้ท..

฿1,400 ฿1,300

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED CCON รุ่น LC-8 รองรับทีวีขนาด 40-63 นิ้ว (ปรับก้มเงย-ยืดหดได้)

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED CCON รุ่น LC-8 รองรับทีวีขนาด 40-63 นิ้ว (ปรับก้มเงย-ยืดหดได้)

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED, PLASMA ยี่ห้อ CCON รุ่น LC-8 รองรับทีวีขนาด 40-63 นิ้ว (ปรับก้มเงย-ยืดหด..

฿1,350 ฿1,250

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED, PLASMA รองรับทีวีขนาด 40-64 นิ้ว (ปรับก้มเงยได้)

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED, PLASMA รองรับทีวีขนาด 40-64 นิ้ว (ปรับก้มเงยได้)

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED, PLASMA รองรับทีวีขนาด 40-64 นิ้วได้ทุกรุ่นทุกยี่ห้อในท้องตลาด- ใช้ไ..

฿990 ฿750

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED, PLASMA รองรับทีวีขนาด 32-50 นิ้ว (ปรับก้มเงยได้)

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED, PLASMA รองรับทีวีขนาด 32-50 นิ้ว (ปรับก้มเงยได้)

ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED, PLASMA รองรับทีวีขนาด 32-50 นิ้วได้ทุกรุ่นทุกยี่ห้อในท้องตลาด- ใช้ไ..

฿790 ฿650

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 21-42 นิ้ว BDEE รุ่น WA-301 (ยืดหด,ส่าย, ก้มเงย)

ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 21-42 นิ้ว BDEE รุ่น WA-301 (ยืดหด,ส่าย, ก้มเงย)

ขาแขวนหรือขายึดทีวีแบบติดผนัง สามารถปรับยึด-หด และก้มเงยได้ รองรับทีวีขนาด 21-42 นิ้ว ทุกรุ่นทุกยี่ห..

฿550 ฿490

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1Core (1 คอร์) Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJY..

฿2,700 ฿2,500

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

Gigabit Fiber Media Converter Multi mode ความยาวคลื่นแสง 850nm รุ่น 950GM (R) Data Chipset Real..

฿1,300 ฿1,200

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100

SWITCH SFP 24 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

SWITCH SFP 24 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

Switch Sfp Module (slot) 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รอง..

฿5,700 ฿5,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก Armored (GYXTW) Single Mode 4Core (4 คอร์) ความยาว 1,000 เมตร สายแบบ Armored เป็นสา..

฿8,500 ฿8,000

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode 6 Core ความยาว 1,000 เมตร สายแบบ Armored เป็นสายสำหรับใช้งานภายนอก ..

฿9,500 ฿9,000

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สาย Fiber Optic 12Core Single Mode ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายชนิด Armored, GYXTW สำหรับใช้งานภา..

฿16,500 ฿14,500

ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 3 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2013A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์ส..

฿2,500 ฿2,350

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-20-1 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-20-1 (Duplex)

Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single-mo..

฿1,250 ฿1,150

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย สำหรับทดส..

฿370 ฿350

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm)

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm)

Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector รองรับสาย 0.25mm-3mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย ส..

฿390 ฿370

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว SC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว SC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย สำหรับทดส..

฿350 ฿320

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 2.5 มิลลิเมตร (Clean Pen Fiber)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 2.5 มิลลิเมตร (Clean Pen Fiber)

เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/ap..

฿590 ฿550

กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก และเครื่องมืออื่นๆ สามารถซักได้เนื่องจากเป็นกาะเป๋..

฿190 ฿100

อะแดปเตอร์ 12V/5A พร้อมสายไฟ สำหรับเครื่องบันทึก DVR และอื่นๆ

อะแดปเตอร์ 12V/5A พร้อมสายไฟ สำหรับเครื่องบันทึก DVR และอื่นๆ

อะแดปเตอร์ 12V/5A เหมาะสำหรับเครื่องบันทึกภาพ Dvr ที่ใช้ ฮาร์ดดิสก์ 2 ลูก มีระบบป้องกันไฟกระชาก..

฿390 ฿350

FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4 Core (วัสดุโลหะหนา) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบ..

฿450 ฿380

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P 20KM (WDM)

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P 20KM (WDM)

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender / Converter รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1..

฿3,900 ฿3,600

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2Core Single Mode (9/125) ความยาว 2,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใ..

฿6,200 ฿5,500

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก, สายใยแก้วนำแสง 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2..

฿5,500 ฿5,000

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Opti..

฿3,300 ฿3,000

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นน..

฿1,550 ฿1,400

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit POE Switch 8 Port รุ่น POE-1008G-2G+Uplink Gigabit 2 Port (8+2) มาตรฐาน IEEE 802.3..

฿2,300 ฿1,850

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,200 ฿2,150

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2Core 200 เมตร พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,900 ฿1,850

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,150 ฿1,050

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/31A กำลังไฟ 1500 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/31A กำลังไฟ 1500 วัตต์

Switching Power Supply 48V/31A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿2,350 ฿2,200

GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

Poe Switch Industrial Grade Gigabit 4 Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบบมาพิเศษเพื่..

฿2,100 ฿1,900

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9045-1 / 24 AWG / PE (100 เมตร)

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9045-1 / 24 AWG / PE (100 เมตร)

สายแลนสำหรับใช้งานภายนอก Cat5e Link รุ่น US-9045-1 ความยาว 100 เมตร วัสดุเปลือกหุ้มสายใช้วัสดุ ..

฿1,300 ฿1,200

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (20 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (20 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน..

฿320 ฿290

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน..

฿270 ฿250

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน ..

฿120 ฿100

อุปกรณ์แปลงหัว HDMI แบบปกติเป็น Mini HDMI (HDMI To Mini HDMI)

อุปกรณ์แปลงหัว HDMI แบบปกติเป็น Mini HDMI (HDMI To Mini HDMI)

อุปกรณ์เสริม สำหรับแปลงขนาดหัว HDMI เป็น Mini HDMI สำหรับใช้ต่อสัญญาณจากกล้องติดรถยนต์ หรือกล้องดิจิ..

฿90 ฿45

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (20KM)

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (20KM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

฿1,300 ฿1,200

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4Core มั้วน 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสู..

฿4,300 ฿4,100

Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด