อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สินค้ามาใหม่

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 1 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 1 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 1 Cor..

฿3,200 ฿3,300 ไม่รวมภาษี: ฿3,200

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 2 Cor..

฿3,700 ฿4,300 ไม่รวมภาษี: ฿3,700

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 4 Cor..

฿4,200 ฿4,500 ไม่รวมภาษี: ฿4,200

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/125) ยี..

฿3,400 ฿3,900 ไม่รวมภาษี: ฿3,400

MINI HDMI To FIBER Extender 1080P (20KM)

MINI HDMI To FIBER Extender 1080P (20KM)

MINI HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km อุปกรณ์ส่งสัญญา..

฿1,650 ฿1,850 ไม่รวมภาษี: ฿1,650

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SFP

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SFP

Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Gigabit PoE +..

฿2,300 ฿2,700 ไม่รวมภาษี: ฿2,300

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Gigabit PoE +..

฿2,500 ฿2,900 ไม่รวมภาษี: ฿2,500

สินค้าอัพเดท

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (20M)

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (20M)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 20 เ..

฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี: ฿1,100

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 4 Cor..

฿4,200 ฿4,500 ไม่รวมภาษี: ฿4,200

กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X16 BOX Type Outdoor

กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X16 BOX Type Outdoor

กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สำหรับ PLC Splitter ..

฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี: ฿550

1.25G SFP SM BIDI SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD

1.25G SFP SM BIDI SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD

1.25Gbps SFP SM Bidi SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD ความเร็ว 1.2..

฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี: ฿950

Gigabit Industrial Switch HUB 10 LAN

Gigabit Industrial Switch HUB 10 LAN

Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade + 2 Lan Gigabit Uplin..

฿1,600 ฿2,050 ไม่รวมภาษี: ฿1,600

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SC

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SC

Gigabit InDustrial PoE Switch 8 Port + 2GE + SC Module 1.25G..

฿2,450 ฿2,800 ไม่รวมภาษี: ฿2,450

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SC (Full)

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SC (Full)

InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + 2SC WDM Module + Indust..

฿3,400 ฿3,800 ไม่รวมภาษี: ฿3,400

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter BIDI (WDM) 1310/1550nm รุ่น&nb..

฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี: ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 300M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿1,400 ฿1,500 ไม่รวมภาษี: ฿1,400

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 250M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี: ฿1,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWI..

฿1,050 ฿1,150 ไม่รวมภาษี: ฿1,050

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 50M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWI..

฿590 ฿620 ไม่รวมภาษี: ฿590

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125..

฿850 ฿900 ไม่รวมภาษี: ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด..

฿550 ฿580 ไม่รวมภาษี: ฿550

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Single Mode (9..

฿450 ฿520 ไม่รวมภาษี: ฿450

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/125) ยี..

฿3,400 ฿3,900 ไม่รวมภาษี: ฿3,400

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OW..

฿1,850 ฿2,150 ไม่รวมภาษี: ฿1,850

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owir..

฿1,550 ฿1,850 ไม่รวมภาษี: ฿1,550

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 2 Cor..

฿3,700 ฿4,300 ไม่รวมภาษี: ฿3,700

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 1 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 1 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 1 Cor..

฿3,200 ฿3,300 ไม่รวมภาษี: ฿3,200

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ชนิด Single..

฿1,750 ฿1,800 ไม่รวมภาษี: ฿1,750

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 ..

฿250 ฿300 ไม่รวมภาษี: ฿250

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/UPC (1M)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นสายไฟเบอร์อ..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี: ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (20M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (20M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owire ความยาว ..

฿200 ฿220 ไม่รวมภาษี: ฿200

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

ST/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี: ฿100

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIR..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี: ฿100

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-4 BLUE (2M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-4 BLUE (2M)

LINK สายแลนสำเร็จรูป CAT6 รุ่น US-5102LZ-4 LSZH BLUE ยาว 2 เ..

฿70 ฿90 ไม่รวมภาษี: ฿70

Fiber Optic HDMI Cable 8K@60Hz เวอร์ชั่น 2.1 (30M)

Fiber Optic HDMI Cable 8K@60Hz เวอร์ชั่น 2.1 (30M)

สาย HDMI Fiber Optic 8K@60Hz เวอร์ชั่น 2.1 ความยาว 30 เมตร ค..

฿1,400 ฿1,600 ไม่รวมภาษี: ฿1,400

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (100M)

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (100M)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 100 ..

฿2,500 ฿2,650 ไม่รวมภาษี: ฿2,500

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (60M)

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (60M)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 60 เ..

฿1,800 ฿1,990 ไม่รวมภาษี: ฿1,800

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (50M)

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (50M)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 50 เ..

฿1,600 ฿1,890 ไม่รวมภาษี: ฿1,600

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (30M)

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (30M)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 30 เ..

฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี: ฿1,300

Gigabit IND Media Converter BIDI 20km (Full)

Gigabit IND Media Converter BIDI 20km (Full)

Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็น..

฿1,650 ฿1,750 ไม่รวมภาษี: ฿1,650

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Gigabit PoE +..

฿2,500 ฿2,900 ไม่รวมภาษี: ฿2,500

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SFP

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SFP

Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Gigabit PoE +..

฿2,300 ฿2,700 ไม่รวมภาษี: ฿2,300

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้งานร่วมกับ..

฿1,250 ฿1,550 ไม่รวมภาษี: ฿1,250

VGA To FIBER Extender 1080p + USB + Audio 20KM

VGA To FIBER Extender 1080p + USB + Audio 20KM

VGA Extender Fiber Optic 1080p + USB + Audio 20km อุปกรณ์สำห..

฿2,600 ฿2,900 ไม่รวมภาษี: ฿2,600

PCM Voice Telephone To Fiber 8CH + 2LAN/100

PCM Voice Telephone To Fiber 8CH + 2LAN/100

FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงส..

฿2,950 ฿3,200 ไม่รวมภาษี: ฿2,950

HDMI To FIBER Optic Extender 4K@30Hz 20KM

HDMI To FIBER Optic Extender 4K@30Hz 20KM

HDMI To Fiber Optic Extender 4K@30Hz 20KM (Local Loop Out) อ..

฿2,800 ฿2,900 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

HDMI To FIBER Extender 4K@30Hz + USB 20KM

HDMI To FIBER Extender 4K@30Hz + USB 20KM

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI To Fiber Optic Extender 4K..

฿3,300 ฿3,500 ไม่รวมภาษี: ฿3,300

HDMI To FIBER Extender 1080P [Loop Out] (20KM)

HDMI To FIBER Extender 1080P [Loop Out] (20KM)

HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km (Local Loop Out..

฿2,100 ฿2,300 ไม่รวมภาษี: ฿2,100

HDMI FIBER Extender 1080p + USB 20KM (Loop)

HDMI FIBER Extender 1080p + USB 20KM (Loop)

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI To Fiber Optic Extender 10..

฿2,350 ฿2,550 ไม่รวมภาษี: ฿2,350

RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422..

฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี: ฿1,350

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422..

฿1,250 ฿1,400 ไม่รวมภาษี: ฿1,250

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100 Mbps + 1 Port (RS..

฿1,450 ฿1,650 ไม่รวมภาษี: ฿1,450

MINI HDMI To FIBER Extender 1080P (20KM)

MINI HDMI To FIBER Extender 1080P (20KM)

MINI HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km อุปกรณ์ส่งสัญญา..

฿1,650 ฿1,850 ไม่รวมภาษี: ฿1,650

LINK หน้ากากบล็อก 2X4 แลน 1 ช่อง รุ่น US-2001AWH

LINK หน้ากากบล็อก 2X4 แลน 1 ช่อง รุ่น US-2001AWH

LINK หน้ากากบล็อก 2X4 แลน 1 ช่อง รุ่น US-2001AWH หน้ากา..

฿25 ฿27 ไม่รวมภาษี: ฿25

LINK ตัวต่อหัวแลน CAT6 รุ่น US-4006IL

LINK ตัวต่อหัวแลน CAT6 รุ่น US-4006IL

ตัวต่อหัวแลน CAT6 ยี่ห้อ Link รุ่น US-4006IL สำหรับใส่ Patch..

฿75 ฿95 ไม่รวมภาษี: ฿75

LINK ตัวต่อหัวแลน CAT5E รุ่น US-4005IL

LINK ตัวต่อหัวแลน CAT5E รุ่น US-4005IL

ตัวต่อหัวแลน CAT5E ยี่ห้อ Link รุ่น US-4005IL สำหรับใส่..

฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี: ฿50

LINK Locking Plug Boot Cat6 Rj45 (10 ชิ้น)

LINK Locking Plug Boot Cat6 Rj45 (10 ชิ้น)

LINK Locking Plug Boot Cat6 Rj45 แพ็ค 10 ชิ้น หรือยางครอบหัว..

฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี: ฿50

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น