อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch
  • sfp-module single-mode & multi-mode
  • สายแลน owire cat5e cat6 cat6a
  • fiber-media-converter
  • poe-switch-48v-ieee802.3af/at
  • เครื่องสไปร์ทสายไฟเบอร์ออฟติก

สินค้ามาใหม่

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก, Drop Wire Fiber Optic 4 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1,000 เมตร..

฿4,500 ฿4,200

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125um) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic..

฿5,200 ฿4,900

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบร์นของทางร้าน SDT Optic..

฿2,700 ฿2,400

HDMI IP EXTENDER 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

HDMI IP EXTENDER 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

Hdmi Ip Extender อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร ด้วยคว..

฿1,900 ฿1,750

FIBER SWITCH SFP 24 PORT 1.25G + 2LAN/1000 UPLINK

FIBER SWITCH SFP 24 PORT 1.25G + 2LAN/1000 UPLINK

Switch Sfp Module (slot) 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รอง..

฿5,700 ฿5,500

10/100M POE SWITCH 12 PORT+2LAN/100 UPLINK

10/100M POE SWITCH 12 PORT+2LAN/100 UPLINK

Fast Ethernet POE Switch 12 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Lan 2 Port แยกต่างหากสำหรับ..

฿1,750 ฿1,650

GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/1000 UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit POE Switchs 12 Port ความเร็ว Poe 10/100/1000 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port..

฿2,350 ฿2,200

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

฿2,500 ฿2,400

สินค้าอัพเดท

GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2SFP PORT UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2SFP PORT UPLINK

Gigabit POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว สำหรับ cCTv, AcCeSs Point, Ip phone ความเร็วพอร์ทแล..

฿4,000 ฿3,900

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN/1000 UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

฿5,200 ฿4,900

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000 UPLINK

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000 UPLINK

POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit La..

฿3,500 ฿3,100

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000-1SFP UPLINK

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000-1SFP UPLINK

POE Switch 16 Port รุ่น POE-10016-2GET-1SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port และ SFP..

฿3,200 ฿2,900

ตู้จ่ายไฟ DC 12V/5A สำหรับเครื่อง คีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ

ตู้จ่ายไฟ DC 12V/5A สำหรับเครื่อง คีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ

POWER SUPPLY HIVIEW 12V/5A สำหรับเครื่อง คีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ มีบอร์ด Control ในกล่อง มีช่อง NO, N..

฿1,450 ฿1,250

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น&n..

฿1,300 ฿1,200

สายแลน CaT6A FTP OWIRE รุ่น OW-9246LSZH LSZH (305 เมตร)

สายแลน CaT6A FTP OWIRE รุ่น OW-9246LSZH LSZH (305 เมตร)

สายแลนแบบมีชีลด์ CAT6A (FTP) ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-9246LSZH เป็นสายแลนเกรด A ทองแดงแท้ 100% ..

฿4,900 ฿4,500

FIBER SWITCH SFP 24 PORT 1.25G + 2LAN/1000 UPLINK

FIBER SWITCH SFP 24 PORT 1.25G + 2LAN/1000 UPLINK

Switch Sfp Module (slot) 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รอง..

฿5,700 ฿5,500

ภาคจ่ายไฟรีซีฟเวอร์ IDEASAT ID-880 PLUS / LEOTECH 999 MATV

ภาคจ่ายไฟรีซีฟเวอร์ IDEASAT ID-880 PLUS / LEOTECH 999 MATV

ภาคจ่ายไฟรีซีฟเวอร์ สำหรับเครื่องรับสัญญาณดาวเทียม Leotech รุ่น 999, 999 V1S, MATV หรือ Ideasat รุ่น..

฿200 ฿160

อุปกรณ์ต่อความยาวสาย ตัวต่อตรงสำหรับสาย HDMI (แบบตรง)

อุปกรณ์ต่อความยาวสาย ตัวต่อตรงสำหรับสาย HDMI (แบบตรง)

ใช้สำหรับต่อความยาวสาย HDMI ไม่เกิน 20 ม. รองรับ เวอร์ชั่น 1.3, และ เวอร์ชั่น 1.4 กรณีที่ความยาวสาย ..

฿100 ฿80

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

฿1,100 ฿950

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

฿1,350 ฿1,200

FIBER SWITCH SFP 16 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

FIBER SWITCH SFP 16 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหน..

฿4,900 ฿4,700

หัวโทรศัพท์ 4 Core LINK รุ่น UL-3011

หัวโทรศัพท์ 4 Core LINK รุ่น UL-3011

หัวโทรศัพท์แบบ 4 คอร์ ยี่ห้อ LINK (RJ-11)ใช้สำหรับเข้าหัวสายโทรศัพท์ สามารถใช้ได้กับสายแบบ 2 คอร์ หร..

฿6 ฿5

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

฿700 ฿650

CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟ..

฿1,550 ฿1,450

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

฿1,790 ฿1,650

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

฿2,500 ฿2,400

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

฿1,750 ฿1,650

สายแลน CaT6 UTP OWIRE รุ่น OW-9106LSZH 23AWG LSZH (305 เมตร)

สายแลน CaT6 UTP OWIRE รุ่น OW-9106LSZH 23AWG LSZH (305 เมตร)

สายแลน CaT6 ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-9106LSZH หริอสาย UTP CAT6 ความยาวสาย 305 เมตร เป็นสายทองแดงแท้..

฿3,700 ฿2,900

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9015-1 24AWG FRPVC (100 เมตร)

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9015-1 24AWG FRPVC (100 เมตร)

สายแลนภายใน CaT5E Link รุ่น US-9015-1 ความยาว 100 เมตร รองรับความถี่ 350 MHz ความต้านทานไฟฟ้า 100 โอ..

฿990 ฿890

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9015 24AWG FRPVC (305 เมตร)

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9015 24AWG FRPVC (305 เมตร)

สายแลน Cat5e Link รุ่น US-9015 ความยาว 305 เมตร วัสดุเปลือกหุ้มสายใช้วัสดุ FRPVC ขนาดสายทองแดง 24AWG..

฿2,450 ฿2,300

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9015-1 24AWG FRPVC (แบ่งขาย)

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9015-1 24AWG FRPVC (แบ่งขาย)

สายแลนเคเบิ้ลแบบติดตั้งภายในอาคาร (แบ่งขายเมตรละ 12 บาท) รองรับความถี่ 350 MHz ค..

฿12 ฿10

GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/1000 UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit POE Switchs 12 Port ความเร็ว Poe 10/100/1000 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port..

฿2,350 ฿2,200

หัว JACK BNC สำหรับกล้องวงจรปิด (ใช้คีมบีบ)

หัว JACK BNC สำหรับกล้องวงจรปิด (ใช้คีมบีบ)

หัวคอนเนคเตอร์ BNC สำหรับกล้องวงจรปิด และอุปกรณ์อื่นๆที่ใช้คอนเนคเตอร์ชนิดนี้ เป็นหัวที่ต้องใช้คีมบี..

฿10 ฿8

PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

Passive PoE Splitter Injector 12V-24V เป็นอุปกรณ์สำหรับฝากไฟหรือรวมไฟไปกับสายแลน ในคู่สายที่ว่างอยู่..

฿120 ฿90

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

฿750 ฿690

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)

Mini Gbic หรือ Sfp Module ชนิด Multimode 850nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tpl..

฿990 ฿900

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC-WDM (20KM)

Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลง..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (20KM)

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (20KM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

฿1,200 ฿1,100

PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

PON Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับวัดค่าแสง FTTH 3 ค่าแสงพร้อมกัน คือ 1310nm, 1490nm และ 1550..

฿4,500 ฿4,200

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจ..

฿3,700 ฿3,500

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (500M)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (500M)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 500 เมตร (Dummy Load 500M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

฿2,500 ฿2,400

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9045-1 / 24 AWG / PE (100 เมตร)

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9045-1 / 24 AWG / PE (100 เมตร)

สายแลนสำหรับใช้งานภายนอก Cat5e Link รุ่น US-9045-1 ความยาว 100 เมตร วัสดุเปลือกหุ้มสายใช้วัสดุ ..

฿1,300 ฿1,250

GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

Poe Switch Industrial Grade Gigabit 4 Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบบมาพิเศษเพื่..

฿2,100 ฿1,900

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าดำ)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าดำ)

ชุดเข้าหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx เหมาะสำหรับงานเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connecto..

฿2,100 ฿1,990

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE

Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ห..

฿450 ฿350

ปากกายิงแสง 10mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 10 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 10mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 10 กิโลเมตร

ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source) หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำ..

฿650 ฿550

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% บรรจุ 1 ลิตร + กระดาษ KIMWIPES 1 กล่อง 280 ชิ้น

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% บรรจุ 1 ลิตร + กระดาษ KIMWIPES 1 กล่อง 280 ชิ้น

ชุดอุปกรณ์สำหรับทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ก่อนทำการเข้าหัว หรือสไปรท์สาย สินค้าจัดชุดเป็นคู่ราคาปร..

฿380 ฿350

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก KIMTECH SCIENCE KIMWIPES (280 ชิ้น/กล่อง)

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก KIMTECH SCIENCE KIMWIPES (280 ชิ้น/กล่อง)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสง รุ่น KIMTECH SCIENCE KIMWIPES ..

฿170 ฿130

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

฿1,950 ฿1,850

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2SFP PORT UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2SFP PORT UPLINK

48V GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2Sfp Port (1.25G/155M) รุ่น POE-1008G-2GSFP มาตรฐาน&nbs..

฿2,550 ฿2,400

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครื..

฿1,300 ฿1,200

10/100M INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 2 PORT (WDM)

10/100M INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 2 PORT (WDM)

Fiber Poe Switch Indrustrial 10/100 Mbps. 2 Port (1x2) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบ..

฿1,850 ฿1,700

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระ..

฿1,600 ฿1,500

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเต..

฿1,950 ฿1,800

GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN+2SFP UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN+2SFP UPLINK

8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit + 2Lan Gigabit / 2 Sfp Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกร..

฿2,650 ฿2,400

FTTH TERMINAL BOX 12 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

FTTH TERMINAL BOX 12 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (OUTDOOR) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 1..

฿490 ฿350

พัดลมระบายความร้อนตู้แร็ค ขนาด 6 นิ้ว ใช้ไฟ 220V พร้อมตระแกรงเหล็ก

พัดลมระบายความร้อนตู้แร็ค ขนาด 6 นิ้ว ใช้ไฟ 220V พร้อมตระแกรงเหล็ก

พัดลมระบายความร้อนสำหรับติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค ใช้ไฟ 220V ขนาด 6 นิ้ว (ใบพัด 4 นิ้ว)  เหมาะสำหรั..

฿390 ฿340

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2012A

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2012A

FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 2 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2012A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์ส..

฿2,400 ฿2,250

ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 3 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2013A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์ส..

฿2,500 ฿2,350

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

Switch HUB Industria Grade 8 Port (อุตสาหกรรม) ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. สำหรับใช้เป็น Swit..

฿2,200 ฿2,000

หัว F-TYPE ชนิดบีบ สำหรับสาย RG6

หัว F-TYPE ชนิดบีบ สำหรับสาย RG6

หัวคอนเนคเตอร์ชนิดคีมบีบ หรือหัว F บีบ ใช้สำหรับสาย RG6 เพื่อเป็นคอนเนเตอร์เชื่อมต่ออุปกรณ์ระบบต่างๆ..

฿6 ฿5

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 2 PORT (WDM)

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 2 PORT (WDM)

Gigabit Fiber Poe Switch Industrial 2 Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบบมาพิเศษเพื่..

฿2,190 ฿2,150

10/100M POE SWITCH 24 PORT+4LAN/1000+2SFP UPLINK

10/100M POE SWITCH 24 PORT+4LAN/1000+2SFP UPLINK

POE Switch 24 Port 10/100 Mbps. รุ่น POE-10024-4GET-2SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 4..

฿4,200 ฿3,900

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000-1SFP UPLINK

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000-1SFP UPLINK

POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G-1-SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Giga..

฿3,500 ฿3,300

Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด