จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก
Optical Fiber Media Converter
ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดซิงเกิ้ลโหมด
และมัลติโหมด
ความยาวคลื่นแสง 1310nm
สั่งซื้อ คลิกเลย
สายแลนทองแดงแท้คุณภาพสูง
มีให้เลือกทั้งแบบ UTP และ F/UTP
SFP MODULE
850nm
1310nm
1310/1550nm
Poe Switch สำหรับกล้องวงจรปิด
Gigabit
10/100 Mbps.
สั่งซื้อ
รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิด IP-Camera ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ

ประชาสัมพันธ์

ร้านแซทดิจิตอลเปลี่ยนเบอร์โทรออฟฟิศเป็น 02-023-7929

สินค้ามาใหม่

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM REALTEK WDM

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM REALTEK WDM

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น&..

฿1,150 ฿900

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM REALTEK DUPLEX

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM REALTEK DUPLEX

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น S..

฿1,300 ฿1,200

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (50 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (50 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 50 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,890 ฿1,790

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (20 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (20 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 20 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,250 ฿1,190

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Mo..

฿2,200 ฿1,990

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

Gigabit POE Switch 8 Port (10/100/1000 Mbps.) มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและ..

฿2,300 ฿1,750

NVR DAHUA 16CH รุ่น DHI-NVR4116HS-4KS2 H.265

NVR DAHUA 16CH รุ่น DHI-NVR4116HS-4KS2 H.265

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 16CH รุ่น DHI-NVR4116HS-4KS2 รองรับกล้องความละเอียด 1-8 ล้านพิก..

฿4,900 ฿4,500

กล้องโดม IP DAHUA รุ่น HDW4433C-A / H.265 / POE / 4MP

กล้องโดม IP DAHUA รุ่น HDW4433C-A / H.265 / POE / 4MP

กล้องวงจรปิดทรงโดมชนิด Ip-Camera Dahua รุ่น DH-IPC-HFW4433C-A ความละเอียด 4 ล้านพิกเซล (4MP/H.265) พ..

฿2,500 ฿2,200

สินค้าอัพเดท

กล้องโดม IP DAHUA รุ่น HDW4433C-A / H.265 / POE / 4MP

กล้องโดม IP DAHUA รุ่น HDW4433C-A / H.265 / POE / 4MP

กล้องวงจรปิดทรงโดมชนิด Ip-Camera Dahua รุ่น DH-IPC-HFW4433C-A ความละเอียด 4 ล้านพิกเซล (4MP/H.265) พ..

฿2,500 ฿2,200

ADAPTER SWITCHING DC 12V/10A XJ 120W

ADAPTER SWITCHING DC 12V/10A XJ 120W

Adapter 12V/10A 120 Watt ยี่ห้อ XJ รูปแบบวงจร Switching+IC Regurator ช่วยควบคุมแรงดันไฟให้..

฿450 ฿420

ADAPTER SWITCHING DC 5V/5A DELTA 25W

ADAPTER SWITCHING DC 5V/5A DELTA 25W

Switching Adapter ยี่ห้อ DELTA รุ่น EADP-25NB เป็นตัวแปลงแรงดันไฟจาก 220VAC เป็น 5VDC กระแส 5A สำหรั..

฿390 ฿350

ADAPTER SWITCHING DC 5V/2A 10W

ADAPTER SWITCHING DC 5V/2A 10W

อะแดปเตอร์แรงดันไฟ 5V กระแส 2A หรือ 2000mA สำหรับใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ต่างๆ ที่กินแรงดันและกระแสไฟตาม..

฿100 ฿90

ADAPTER SWITCHING DC 52V/2.3A XJ 120W

ADAPTER SWITCHING DC 52V/2.3A XJ 120W

Adapter แรงดันไฟ 52V กระแสไฟ 2.3A สำหรับ POE Switch หรืออุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับแรงดันไฟ 52V และใช้กำล..

฿480 ฿450

ADAPTER SWITCHING DC 24V/2A XJ 48W

ADAPTER SWITCHING DC 24V/2A XJ 48W

อะแดปเตอร์ 24V/2A สำหรับอุปกรณ์ที่ใช้แรงดันไฟ 24V ที่กินกระแสไม่เกิน 2A หรือ 48 วัตต์คุณสมบัติ..

฿220 ฿190

ADAPTER SWITCHING DC 12V/5A XJ 60W

ADAPTER SWITCHING DC 12V/5A XJ 60W

Switching Adapter 12V/5A (60W) เหมาะสำหรับเครื่องบันทึกภาพ Dvr ที่ใช้ ฮาร์ดดิสก์ 1-2 ลูก มีระบบ..

฿290 ฿220

ADAPTER SWITCHING DC 12V/2A DVE 24W

ADAPTER SWITCHING DC 12V/2A DVE 24W

Adapter 12V/2A ยี่ห้อ DVE รูปแบบวงจร Switching+IC Regurator ช่วยควบคุมแรงดันไฟให้นิ่ง และมีระบบ..

฿170 ฿150

ADAPTER SWITCHING DC 12V/1A DVE 12W

ADAPTER SWITCHING DC 12V/1A DVE 12W

Adapter 12V/1A ยี่ห้อ DVE รูปแบบวงจร Switching+IC Regurator ช่วยควบคุมแรงดันไฟให้นิ่ง และมีระบบป้องก..

฿150 ฿120

ADAPTER DC 12V/2A XJ 24W

ADAPTER DC 12V/2A XJ 24W

Adapter 12V/2A ยี่ห้อ XJ หรือ อุปกรณ์จ่ายไฟ สำหรับกล้องวงจรปิด, เครื่องบันทึกภาพ Dvr และอุปกรณ์..

฿150 ฿140

ADAPTER DC 12V/2A DAHUA DH-PFM301 24W (กันน้ำ)

ADAPTER DC 12V/2A DAHUA DH-PFM301 24W (กันน้ำ)

อะแดปเตอร์ 12V/2A Dahua รุ่น DH-PFM301 แบบกันน้ำหรือใช้งานภายนอก และภายใน (Outdoor, Indoor) เหมาะสำห..

฿170 ฿150

ADAPTER DC 12V/2A DAHUA DH-PFM300 24W (กันน้ำ)

ADAPTER DC 12V/2A DAHUA DH-PFM300 24W (กันน้ำ)

Adapter 12V/2A Dahua รุ่น DH-PFM300 แบบกันน้ำหรือใช้งานภายนอก (Adapter Dahua Outdoor) เหมาะสำหร..

฿170 ฿150

ADAPTER 12V/1A สำหรับกล้องวงจรปิด (แบบขดลวด)

ADAPTER 12V/1A สำหรับกล้องวงจรปิด (แบบขดลวด)

อะแดปเตอร์ แบบขดลวด มีระบบควบคุมแรงดันด้วย IC Regulator จ่ายไฟนิ่งทนทานเป็นพิเศษ เหมาะสำหรับใช้..

฿220 ฿180

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 ทรงสี่เหลี่ยมจตุรัส สำหรับใช้เป็น..

฿450 ฿400

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+1LAN/G UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+1LAN/G UPLINK

Gigabit Switch HUB Industria Grade 5 Port รุ่น ET-1005 สำหรับใช้เป็น Switch แยกสายแลนในระบ..

฿1,390 ฿1,350

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (15 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (15 เมตร)

สาย HDMI ความยาว 15 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่างๆได้ทุกแ..

฿800 ฿600

เม็ดเชื่อมสายแลน สายโทรศัพท์ UY-3M มีเจล (90 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายแลน สายโทรศัพท์ UY-3M มีเจล (90 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายหรือเม็ดต่อสาย ใช้สำหรับต่อสายแลนหรือสายโทรศัพท์เข้าด้วยกัน ในกรณีจำเป็นที่ต้..

฿150 ฿130

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Mo..

฿2,200 ฿1,990

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 500 เมตร เป็นสาย Fiber Optic..

฿1,500 ฿1,400

หัวแลน CAT6 OWIRE / UTP / 50u"

หัวแลน CAT6 OWIRE / UTP / 50u"

หัวแลน Cat6 OWIRE เกรด A สำหรับสายแลน UTP CAT6 เคลือบผิวหน้าคอนแทคหนา 50un (50 ไมครอน) เป็นความหนาสู..

฿10 ฿7

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (30 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (30 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 30 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,450 ฿1,390

หัวแลน CAT6A OWIRE / UTP / FTP / STP

หัวแลน CAT6A OWIRE / UTP / FTP / STP

หัวแลน CAT6A FTP/STP/UTP มีเหล็กครอบ สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลนแบบมีชีลด์หรือฟลอย หรือสายแลนที่มีชีลด..

฿120 ฿90

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,550 ฿2,500

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือสาย Flat Type (สายแบน) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกขนาด 1..

฿45 ฿40

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (100 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (100 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 100 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสา..

฿2,550 ฿2,450

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (70 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 (70 เมตร)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 70 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿2,200 ฿2,100

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 2 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 2 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 2 คอร์ ความยาวสายออกจากตัวแยก 30 เซ็นติเมตร ..

฿45 ฿30

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/U..

฿80 ฿70

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender / Converter รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1..

฿3,600 ฿3,300

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

฿1,850 ฿1,790

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE สำหรับภายใน (Duplex Adapter)

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE สำหรับภายใน (Duplex Adapter)

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับตัวต่อแบบ SC Duplex หรือ LC Quad จำนวน 1 ตัว สำหรั..

฿40 ฿35

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้..

฿25 ฿20

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic ส..

฿4,700 ฿4,500

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Opti..

฿4,300 ฿4,200

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (20 เมตร)

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (20 เมตร)

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ความยาว 20 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล..

฿950 ฿800

10/100M POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

10/100M POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink แบบ Gigabit 2 P..

฿1,250 ฿1,150

สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Glink 1 Core ความยาว 1000 เมตร เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode วัสดุเปลือกหุ้มห..

฿2,000 ฿1,800

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core หรือ 2 ไฟเบอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT ..

฿2,700 ฿2,600

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125) OEM ในชื่อ SDT Optical Fiber ผลิต..

฿4,900 ฿4,700

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125) แบร์นของทางร้าน SDT Optical ..

฿2,400 ฿2,350

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

Drop Wire Fiber Optic 6 Core 2,000 เมตร Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใ..

฿8,200 ฿7,900

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 1500 เมตร Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เป็นสาย Fiber Opti..

฿3,200 ฿3,100

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJY..

฿2,300 ฿2,200

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1500 เมตร เป็นสาย Fi..

฿3,700 ฿3,500

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic ..

฿2,900 ฿2,700

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ความยาว 2,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับ..

฿4,900 ฿4,700

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2,000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ SDT ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐ..

฿6,900 ฿6,500

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ OWIRE ผลิตโ..

฿6,900 ฿6,500

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด