จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก
Optical Fiber Media Converter
ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดซิงเกิ้ลโหมด
และมัลติโหมด
ความยาวคลื่นแสง 1310nm
สั่งซื้อ คลิกเลย
สายแลนทองแดงแท้คุณภาพสูง
มีให้เลือกทั้งแบบ UTP และ F/UTP
SFP MODULE
850nm
1310nm
1310/1550nm
Poe Switch สำหรับกล้องวงจรปิด
Gigabit
10/100 Mbps.
สั่งซื้อ
รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิด IP-Camera ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ

สินค้ามาใหม่

Gigabit Fiber Media Converter 3KM Realtek WDM

Gigabit Fiber Media Converter 3KM Realtek WDM

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น&..

฿1,150 ฿900

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 60 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 60 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 60 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,990 ฿1,900

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port+2Lan+2Sfp Uplink

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port+2Lan+2Sfp Uplink

8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit + 2Lan Gigabit / 2 Sfp Port มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับ..

฿2,650 ฿2,400

Hdmi To Fiber Extender 1080P+USB-IR Remote 20KM WDM

Hdmi To Fiber Extender 1080P+USB-IR Remote 20KM WDM

Fiber Optic Hdmi Kvm Optic Extender with USB, Remote Ir 20km รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) ..

฿3,500 ฿3,400

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522 Single Mode (9/125um) ความยาว 1KM (1,000 เมตร)..

฿3,600 ฿3,500

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4Core ความยาว 1000 เมตร รุ่น UFH9524 มีสลิง (F..

฿4,900 ฿4,500

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 20 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 20 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 20 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,250 ฿1,150

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 30 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 30 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 30 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,450 ฿1,390

สินค้าอัพเดท

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 20 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 20 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 20 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,250 ฿1,150

สายสัญญาณภาพ VGA ความยาว 1.5 เมตร

สายสัญญาณภาพ VGA ความยาว 1.5 เมตร

สายสัญญาณจอมอนิเตอร์, Led, Lcd ความยาว 1.5 เมตร สำหรับเชื่อมต่อจอภาพต่างๆ เช่น จอภาพคอมพิวเตอร์, จอท..

฿85 ฿70

ขาแขวนทีวีติดผนัง รองรับทีวีขนาด 24-40 นิ้ว

ขาแขวนทีวีติดผนัง รองรับทีวีขนาด 24-40 นิ้ว

ขาแขวนทีวี Lcd, Led แบบติดผนัง รองรับทีวีขนาด 24-40 นิ้วได้ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ในท้องตลาด ปรับก้มได้ 1..

฿320 ฿280

Active VGA Splitter 1X4

Active VGA Splitter 1X4

Active VGA Splitter 1X4 Port เป็นอุปกรณ์สำหรับใช้ในการแยกสัญญาณจากแหล่งจ่ายเดียวเพื่อแสดงผลพร้อมกัน ..

฿420 ฿350

PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

Active Hdmi Splitter 1X2 เวอร์ชั่น 1.4

Active Hdmi Splitter 1X2 เวอร์ชั่น 1.4

อุปกรณ์แยกสัญญาณ HDMI เข้า 1 ออก 2 (Hdmi Splitter) เหมาะสำหรับใช้ในการแยกสาย HDMI จาก 1 เป็น 2 จากแห..

฿450 ฿400

Active Hdmi Splitter 1X4 Glink รุ่น GLSP-013 เวอร์ชั่น 1.4

Active Hdmi Splitter 1X4 Glink รุ่น GLSP-013 เวอร์ชั่น 1.4

Active HDMI Splitter 1X4 Glink รุ่น GLSP-013 เหมาะสำหรับใช้ในการแยกสาย HDMI จาก 1 เป็น 4 จากแหล..

฿520 ฿480

Active Hdmi Splitter 1X4 เวอร์ชั่น 1.4

Active Hdmi Splitter 1X4 เวอร์ชั่น 1.4

Active HDMI Splitter 1X4 เหมาะสำหรับใช้ในการแยกสาย HDMI จาก 1 เป็น 4 จากแหล่งจ่ายสัญญาณเดียวกัน..

฿750 ฿690

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/30A 1500W

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/30A 1500W

Switching Power Supply 48V/30A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿2,350 ฿2,200

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 สูงสุด 5 ล้านพิกเซล (จอ 4.3 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 สูงสุด 5 ล้านพิกเซล (จอ 4.3 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด HDCVI, AHD, HDTVI, ANALOG  เหมาะสำหรับช่า..

฿2,900 ฿2,200

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

฿1,650 ฿1,490

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

฿790 ฿690

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P 20KM WDM

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P 20KM WDM

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) มีพอร์..

฿3,600 ฿3,300

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 150 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 150 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 150 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวน..

฿3,900 ฿3,600

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 200 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 200 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 200 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวน..

฿4,900 ฿4,500

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 40 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 40 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 40 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,650 ฿1,550

ชุดเครื่องมือเข้าหัวแลน Link รุ่น US-8030 พร้อมกระเป๋า

ชุดเครื่องมือเข้าหัวแลน Link รุ่น US-8030 พร้อมกระเป๋า

ชุดเครื่องมือเข้าหัวแลน ยี่ห้อ Link รุ่น US-8030 (Lan Professional Set Of Tool&Tester) อุปกรณ์คร..

฿1,750 ฿1,690

10/100M POE SWITCH 4 PORT+2LAN/100 UPLINK

10/100M POE SWITCH 4 PORT+2LAN/100 UPLINK

POE Switch 4 Port 48V 10/100 Mbps. รุ่น ET-POE-104-2ET (4+2) 2 Uplink Port แยก มาตรฐาน IEE..

฿850 ฿750

HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P 20KM WDM

HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P 20KM WDM

Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล 0-20 กิโลเมตร ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แ..

฿2,800 ฿2,700

PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

Passive PoE Splitter Injector 12V-24V เป็นอุปกรณ์สำหรับฝากไฟหรือรวมไฟไปกับสายแลน ในคู่สายที่ว่างอยู่..

฿90 ฿80

POE SPLITTER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

POE SPLITTER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

POE Splitter 12V (48v To 12v) ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-52V เนื่องจากตัว POE Splitter ตัวนี้ได้ฝังวง..

฿130 ฿120

ชุดจ่ายไฟกล้อง IP-CAMERA 12V 1 PORT (52V TO 12V)

ชุดจ่ายไฟกล้อง IP-CAMERA 12V 1 PORT (52V TO 12V)

ชุดจ่ายไฟ 12V ผ่านสายแลน Cat5e หรือ Cat6 สำหรับใช้งาน 1 จุด ความเร็ว 10/100 Mbps. โดยต้นทางใช้อะแด้ป..

฿590 ฿550

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/APC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/APC-LC/UPC (3 เมตร)

SC/APC-LC/UPC Patch Cord Fiber Optic Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ Owire สำหรับการเชื่อมต่อ..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 30 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 30 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 30 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,450 ฿1,390

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

฿1,350 ฿1,200

ตู้แร็คเก็บอุปกรณ์ 6U GLINK รุ่น NC-6U-40 ลึก 40CM + ชั้นวาง (สีเทาขาว)(ตู้แร็คยังไม่ประกอบ)

ตู้แร็คเก็บอุปกรณ์ 6U GLINK รุ่น NC-6U-40 ลึก 40CM + ชั้นวาง (สีเทาขาว)(ตู้แร็คยังไม่ประกอบ)

ตู้แร็คเก็บอุปกรณ์ Glink รุ่น NC-6U-40 (สีเทาขาว) ขนาด 6U กว้าง 60 Cm ลึก 40 Cm สูง 37 Cm ใช้สำหรับเ..

฿1,850 ฿1,750

ตู้แร็คเก็บอุปกรณ์ 6U GLINK รุ่น NC-6U-40 ลึก 40CM + ชั้นวาง (สีดำ) (ตู้แร็คยังไม่ประกอบ)

ตู้แร็คเก็บอุปกรณ์ 6U GLINK รุ่น NC-6U-40 ลึก 40CM + ชั้นวาง (สีดำ) (ตู้แร็คยังไม่ประกอบ)

ตู้แร็คเก็บอุปกรณ์ Glink รุ่น NC-6U-40 (สีดำ) ขนาด 6U กว้าง 60 Cm ลึก 40 Cm สูง 37 Cm ใช้สำหรับเป็นต..

฿1,850 ฿1,750

เม็ดเชื่อมสายแลน สายโทรศัพท์ UY-3M มีเจล (90 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายแลน สายโทรศัพท์ UY-3M มีเจล (90 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายหรือเม็ดต่อสาย ใช้สำหรับต่อสายแลนหรือสายโทรศัพท์เข้าด้วยกัน ในกรณีจำเป็นที่ต้..

฿150 ฿130

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 10 เมตร

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 10 เมตร

สาย HDMI Glink เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 10 เมตร รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเ..

฿450 ฿400

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 5 เมตร

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 5 เมตร

สาย HDMI ความยาว 5 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่..

฿250 ฿190

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ระยะ 3 เมตร

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 3 เมตร

สาย HDMI  ความยาว 3 เมตร เวอร์ชั่น 1.4 เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  รองรับสัญญาณ Full ..

฿190 ฿150

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ระยะ 10 เมตร

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 10 เมตร

สาย HDMI ความยาว 10 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่างๆได..

฿450 ฿380

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ระยะ 1.8 เมตร

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 1.8 เมตร

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 1.8 เมตร เป็นสายถักหุ้ม 2 ชั้น รองรับสัญญาณ Full hd 10..

฿130 ฿100

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 5 เมตร

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 5 เมตร

สาย HDMI Glink เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 5 เมตร รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเด..

฿250 ฿220

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 3 เมตร

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 3 เมตร

สาย HDMI Glink เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 3 เมตร รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเด..

฿200 ฿180

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 20 เมตร

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 20 เมตร

สาย HDMI Glink เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 20 เมตร รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเ..

฿950 ฿800

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 15 เมตร

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 15 เมตร

สาย HDMI Glink เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 15 เมตร รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเ..

฿650 ฿600

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 1.8 เมตร

สาย HDMI GLINK เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 1.8 เมตร

สาย HDMI Glink เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 1.8 เมตร รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมี..

฿150 ฿130

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 70 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 70 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 70 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿2,200 ฿2,100

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 60 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 60 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 60 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,990 ฿1,900

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 50 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 50 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 50 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,890 ฿1,750

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 45 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 45 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 45 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,750 ฿1,650

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 35 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 35 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 35 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,650 ฿1,450

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 25 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 25 เมตร

สาย HDMI Fiber Optic 4K เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 25 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสายไฟ..

฿1,350 ฿1,250

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 15 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 15 เมตร

สาย HDMI Fiber Optic 4K เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 15 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสายไฟ..

฿1,250 ฿1,090

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 100 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 100 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 100 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวน..

฿2,550 ฿2,450

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 10 เมตร

Fiber Optic Hdmi Cable เวอร์ชั่น 2.0 4K ระยะ 10 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 10 เมตร คือสาย HDMI ที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ หรือสาย..

฿1,150 ฿990

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด