อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สินค้ามาใหม่

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

฿950 ฿750

1.25G Switch SFP 4 Port + 2GE

1.25G Switch SFP 4 Port + 2GE

1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

฿1,950 ฿1,800

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

฿2,400 ฿2,300

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

฿4,500 ฿4,200

สินค้าอัพเดท

Gigabit InDusTRial PoE 8 Port + 2GE + 2SFP IND Power

Gigabit InDusTRial PoE 8 Port + 2GE + 2SFP IND Power

InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + 2SFP + Indust..

฿3,700 ฿3,200

Gigabit InDusTRial PoE 8 Port + 2GE IND Power

Gigabit InDusTRial PoE 8 Port + 2GE IND Power

InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + Industrial Po..

฿3,700 ฿2,900

Gigabit InDusTRial PoE 8 Port + 2GE + 2SC IND Power

Gigabit InDusTRial PoE 8 Port + 2GE + 2SC IND Power

InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + 2SC WDM Modul..

฿3,900 ฿3,500

Gigabit InDustrial Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SFP

Gigabit InDustrial Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SFP

8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit + 2Lan ..

฿2,650 ฿2,400

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core  ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

฿4,900 ฿4,500

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

฿1,300 ฿1,200

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

฿1,500 ฿1,400

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

฿1,700 ฿1,600

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/1..

฿2,200 ฿2,100

1.25G Switch SFP 16 Port + 2GE

1.25G Switch SFP 16 Port + 2GE

Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้..

฿5,200 ฿4,900

1.25G Switch SFP 24 Port + 2GE

1.25G Switch SFP 24 Port + 2GE

Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้..

฿5,900 ฿5,700

1.25G Switch SFP 8 Port + 1GE

1.25G Switch SFP 8 Port + 1GE

Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายม..

฿2,250 ฿2,050

1.25G Switch SFP 4 Port + 2GE

1.25G Switch SFP 4 Port + 2GE

1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

฿1,950 ฿1,800

1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE

1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE

ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fi..

฿2,500 ฿2,400

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

฿1,350 ฿1,250

SFP+ Module SM Link / 10G / LC / DX / 10KM

SFP+ Module SM Link / 10G / LC / DX / 10KM

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

฿2,500 ฿2,200

SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

฿2,000 ฿2,000

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

฿950 ฿750

SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

฿950 ฿790

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ Ko..

฿1,750 ฿1,650

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW ปากกา..

฿950 ฿850

OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

฿3,000 ฿2,800

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

฿1,600 ฿1,550

PLC Splitter 1X16 SC/APC BOX Type

PLC Splitter 1X16 SC/APC BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿650 ฿590

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

฿2,400 ฿2,300

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

฿2,700 ฿2,600

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

฿4,500 ฿4,200

Active HDMI Splitter 1X2 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0

Active HDMI Splitter 1X2 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0

Active HDMI Splitter เวอร์ชั่น 2.0 สำหรับใช้ในการแ..

฿1,150 ฿950

Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK

Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK

Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

฿490 ฿330

Blockless PLC Splitter 1X4 SC/APC LINK

Blockless PLC Splitter 1X4 SC/APC LINK

Blockless Plc Splitter 1*4 SC/APC Link รุ่น UFH810..

฿390 ฿290

PLC Splitter 1X4 SC/APC LINK Cassette Type

PLC Splitter 1X4 SC/APC LINK Cassette Type

Module Type Plc Splitter 1*4 SC/APC Link รุ่น UFH8..

฿490 ฿450

PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK Cassette Type

PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK Cassette Type

Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

฿590 ฿520

PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿390 ฿350

Blockless FBT Coupler Splitter 1X2 FC/APC (60:40)

Blockless FBT Coupler Splitter 1X2 FC/APC (60:40)

Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

฿220 ฿190

PLC Splitter 1X8 SC/UPC BOX Type

PLC Splitter 1X8 SC/UPC BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿350 ฿320

PLC Splitter 1X8 FC/APC Cassette Type

PLC Splitter 1X8 FC/APC Cassette Type

PLC Splitter 1*8 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรั..

฿550 ฿500

PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿290 ฿270

PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿320 ฿290

PLC Splitter 1X16 SC/UPC BOX Type

PLC Splitter 1X16 SC/UPC BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿590 ฿550

PLC Splitter 1X16 FC/APC Cassette Type

PLC Splitter 1X16 FC/APC Cassette Type

PLC Splitter 1*16 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหร..

฿680 ฿650

FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type (70:30)

FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type (70:30)

FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรับ..

฿380 ฿350

Blockless PLC Splitter 1X4 SC/UPC

Blockless PLC Splitter 1X4 SC/UPC

Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

฿250 ฿200

Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC

Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC

Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

฿350 ฿290

Blockless PLC Splitter 1X8 SC/UPC

Blockless PLC Splitter 1X8 SC/UPC

Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

฿320 ฿250

Blockless PLC Splitter 1X4 SC/APC

Blockless PLC Splitter 1X4 SC/APC

Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

฿290 ฿220

Blockless FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50)

Blockless FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50)

Blockless Plc Splitter 1X2 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

฿250 ฿160

Blockless FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50)

Blockless FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50)

Blockless Plc Splitter 1X2 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

฿220 ฿170

Blockless FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20)

Blockless FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20)

Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

฿220 ฿190

ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
รายละเอียด