satsdigital

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: BC-5-100
  • รหัส: 000845
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9556

    • ฿40


    • ฿40 ไม่รวมภาษี 7%



    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือสาย Flat Type (สายแบน) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกขนาด 1-6 Core สำหรับตอกสายไฟเบอร์ออฟติก วัสดุผลิตจากพลาสติกเหนียวตะปูคม ใช้เวลาเดินสายแนบไปกับผนังบ้าน กิ้บออกแบบมาให้มีขนาดแน่นพอดีกับสายเป๊ะ ขนาดบรรจุ ถุงละ 100 ตัว

    ** 100 ตัว/ถุง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿6 ฿7

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿330 ฿490

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿28

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,650 ฿1,800

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿70 ฿80

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 2U 48/96 CORE

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 2U 48/96 CORE

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 2U / 19 นิ้ว / 4..

    ฿1,350 ฿1,650

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 1U 24/48 CORE

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 1U 24/48 CORE

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 2..

    ฿1,100 ฿1,290

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก FC เป็น LC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก FC เป็น LC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30

    Tags : , flat, type, core, , กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก, Flat, Type, Core, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, F.O. อุปกรณ์เสริม

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด