อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

  • รุ่น: SL-T
  • รหัส: 000684
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3956
  • ฿1,150
  • ฿1,100


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้มสายแนวยาว และ Tube Cutter สำหรับตัดเปลือกหุ้มสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดแข็ง เช่นสาย GYXTW, ADSS, FIGURE 8 เป็นต้น

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. เครื่องมือตัดสายแนวยาว รุ่น S-01 1 อัน 
2. Tube Cutter 1 อัน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายนอกเปลือกแข็ง เช่น สาย Amored สายไฟเบอร์ออฟติกที่เป..

฿250 ฿199

มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่า..

฿1,050 ฿950

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลนหรือสายโทรศัพท์ ชนิดมีเจลสำหรับเคลือบพื้นผิวภายในเม็ด เป็นอุปกรณ์สำหรับงานต่อสายแลนไ..

฿310 ฿280

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿2,000 ฿1,900

PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

PON Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับวัดค่าแสง FTTH 3 ค่าแสงพร้อมกัน คือ 1310nm, 1490nm และ 1550..

฿4,500 ฿4,200

CABLE MAKER 3.6-7.4mm หมายเลข 0-9 (ครบเซท 500 ชิ้นต่อ 1 ตัวเลข)

CABLE MAKER 3.6-7.4mm หมายเลข 0-9 (ครบเซท 500 ชิ้นต่อ 1 ตัวเลข)

Cable Maker หรือ ตัวมาร์คสายแลน, ตัวมาร์คสาย RG6 (LAN, RG6 CABLE MAKER) ขนาด 3.6mm to 7.4mm หมายเลข ..

฿700 ฿650

มีดปอกสาย LINK รุ่น UC-8145 (ใบมีดอย่างดี)

มีดปอกสาย LINK รุ่น UC-8145 (ใบมีดอย่างดี)

มีดปอกสาย RG-6, ปอกสายแลน อย่างดี ยี่ห้อ LINK รุ่น UC-8145 ออกแบบใบมีดให้คมเป็นพิเศษ สำหรับงานหนักๆไ..

฿290 ฿250

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿1,950 ฿1,800

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2Core 200 เมตร พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,900 ฿1,850

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

฿1,750 ฿1,650

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

฿220 ฿200

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 สูงสุด 5 ล้านพิกเซล (จอ 4.3 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 สูงสุด 5 ล้านพิกเซล (จอ 4.3 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด HDCVI, AHD, HDTVI, ANALOG  เหมาะสำหรับช่า..

฿2,900 ฿2,600

Tags : cutter, tube, , มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว, Tube, Cutter, เครื่องมือช่าง, คีมตัด-มีดตัด, ซื้อเป็นคู่ สินค้าอื่นๆ, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด