อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter
  • รุ่น: SL-T
  • รหัส: 000866
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 6214 ครั้ง
  • ฿1,150
  • ฿1,100

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้มสายแนวยาว และ Tube Cutter สำหรับตัดเปลือกหุ้มสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดแข็ง เช่นสาย GYXTW, ADSS, FIGURE 8 เป็นต้น

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. เครื่องมือตัดสายแนวยาว รุ่น S-01 1 อัน 
2. Tube Cutter 1 อัน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

฿20 ฿18

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

฿35 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

฿280 ฿250

Audio To Fiber Converter 2 Rca 20KM WDM

Audio To Fiber Converter 2 Rca 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสีย..

฿1,450 ฿1,250

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

฿3,700 ฿3,500

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

฿50 ฿40

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษสำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของ..

฿320 ฿280

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fusion Protection Splice Sleeve) คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

฿100 ฿90

Tags : , tube, cutter, มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว, Tube, Cutter, ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, คีมตัด+มีดตัด


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด