จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter
  • รุ่น: SL-T
  • รหัส: 000866
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7792

    • ฿1,100


    • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้มสายแนวยาว และ Tube Cutter สำหรับตัดเปลือกหุ้มสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดแข็ง เช่นสาย GYXTW, ADSS, FIGURE 8 เป็นต้น

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. เครื่องมือตัดสายแนวยาว รุ่น S-01 1 อัน 
    2. Tube Cutter 1 อัน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2, 2 รู ใช้สำหรับป..

    ฿180 ฿200 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายน..

    ฿190 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์อ..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (F..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    กรรไกรสำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรสำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหร..

    ฿130 ฿140 ไม่รวมภาษี 7% ฿130

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC (1.25mm)

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC (1.25mm)

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Con..

    ฿380 ฿420 ไม่รวมภาษี 7% ฿380

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 1mW ห..

    ฿390 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿390

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 20mW หรือป..

    ฿750 ฿800 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ SC, FC, ST (2.5mm)

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ SC, FC, ST (2.5mm)

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿380 ฿420 ไม่รวมภาษี 7% ฿380

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก VFL 10mW (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก VFL 10mW (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษส..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    Tags : , tube, cutter, มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว, Tube, Cutter, เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, คีมตัด & มีดตัด

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น