satsdigital

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-6-400M
  • รหัส: 000835
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 10185

    • ฿1,900


    • ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 400 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์6F/6C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125µm
    ความยาว400 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,650 ฿1,850 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿2,250 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/12..

    ฿3,900 ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมต..

    ฿6,900 ฿7,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,900 ฿3,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

    ฿450 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿280 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

    ฿2,500 ฿2,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    Tags : owire, , , core, สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, เมตร, (มีสลิง), สายไฟเบอร์ออฟติก, สายมั้วนมีสลิง 6 CORE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด