satsdigital

PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/APC 2.0 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/APC 2.0 (1.5M)
  • ยี่ห้อ: LumiRa
  • รุ่น: LFT-02 SC/APC
  • รหัส: 000571
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 495 ครั้ง

    • ฿20


    • ฿20 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    lft-02_sc-apc.jpg 272.48KB Download

    SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ความยาว 1.5 เมตร LSZH Jacket เหมาะสำหรับใช้เชื่อมต่อกับสายเมนหลักโดยตรงเข้าอุปกรณ์หรือใช้เชื่อมต่อภายใน ODF Rack โดยการสไปรท์กับสายหลัก แต่ด้วยขนาดของสายที่ใหญ่ 2mm หากใช้เชื่อมต่อภายในตัวจัดเก็บเยอะๆ จะทำให้การเก็บสายจะยากขึ้น กรณีใช้หลายๆคอร์และขนาดของอุปกรณ์จัดเก็บมีพื้นที่จำกัด แนะนำให้ใช้สายขนาด 0.9mm แทนครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (30M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร ว..

    ฿240 ฿250

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿120 ฿130

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA LC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA LC/UPC 2.0 (1.5M)

    LC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿25 ฿30

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยา..

    ฿50 ฿60

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 350 เมตร Single M..

    ฿1,300 ฿1,390

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 30..

    ฿1,690 ฿1,790

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด