อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

WDM

Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือ..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC-LC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC-LC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/APC..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/U..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-SC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-SC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/U..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/A..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ Owire..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว S..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เม..

฿80 ฿70

แสดง 1 - 16 จาก 16 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด