satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FC/U-SC/A-SX-3
  • รหัส: 001079
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3254 ครั้ง

    • ฿70


    • ฿70 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร์ G657A1 วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี 

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC - SC/APC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

    ฿30 ฿35

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿140 ฿150

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿250 ฿270

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/1..

    ฿2,100 ฿2,200

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿250 ฿270

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (5M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (5M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

    ฿110 ฿120

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด