FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR
  • รุ่น: FC-FC
  • รหัส: 000577
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7622

    • ฿13


    • ฿13 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน หรือใช้ยึดเข้ากับ SNAP IN PLATE วัสดุตัวสินค้า ผลิตจากโลหะอย่างดี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

    FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166 3SC DX MM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 ..

    ฿170 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    ODF RACK MOUNT SLIDE LINK รุ่น UF-2010A

    ODF RACK MOUNT SLIDE LINK รุ่น UF-2010A

    ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

    ฿1,800 ฿2,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    SNAP IN PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับต..

    ฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุป..

    ฿590 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿210 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿210

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น FC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น FC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR

    FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿35 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    Tags : fiber, optic, connector, FIBER, OPTIC, CONNECTOR, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด