จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)
  • รุ่น: STP-FTTH
  • รหัส: 595
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7989 ครั้ง
    • ฿220
    • ฿200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP ได้สบาย เป็นคีมเฉพาะสำหรับสาย Fttx Ftth เนื่องจากขนาดของร่องคีมจะเข้ากันได้พอดีกับสาย Fttx Ftth

    หมายเหตุ: คีมตัวนี้ไม่สามารถปลอกเส้นใยแก้วชั้นสุดท้ายได้ เหมาะสำหรับการปลอกชั้นนอกสุดที่มีความแข็งโดยขนาดสายไม่เกินตามที่กำหนด

    คุณสมบัติ

    รองรับขนาดสาย3.1*2.0mm FTTH Fiber Cable
    รองรับสายที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง250 ไมครอน
    รองรับสายที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางใยแก้ว
    125 ไมครอน
    รองรับจำนวนเส้นแก้ว (คอร์)1-2 คอร์

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พ..

    ฿2,900 ฿2,800

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากั..

    ฿250 ฿200

    FTTH TERMINAL BOX 4 CORE INDOOR (โลหะ)

    FTTH TERMINAL BOX 4 CORE INDOOR (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งา..

    ฿250 ฿230

    SFP MODULE LINK SINGLE MODE 1.25G LC 20KM WDM

    SFP MODULE LINK SINGLE MODE 1.25G LC 20KM WDM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114WD 1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชน..

    ฿1,550 ฿1,250

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

    ฿1,150 ฿1,100

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) ความแม่นยำสูง สำหรับงานสไปรท์สายไฟเบอร..

    ฿2,100 ฿2,050

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

    ฿20 ฿15

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

    ฿790 ฿690

    คำค้นหา : , fiber, cable, stripper, ftth, drop, คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก, Fiber, Cable, Stripper, (FOR, FTTH, DROP), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, คีมตัด+มีดตัด

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด