จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter
  • รุ่น: SL-T
  • รหัส: 866
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5296 ครั้ง
    • ฿1,150
    • ฿1,100


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้มสายแนวยาว และ Tube Cutter สำหรับตัดเปลือกหุ้มสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดแข็ง เช่นสาย GYXTW, ADSS, FIGURE 8 เป็นต้น

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. เครื่องมือตัดสายแนวยาว รุ่น S-01 1 อัน 
    2. Tube Cutter 1 อัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

    ฿32 ฿30

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

    ฿8 ฿7

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿20 ฿13

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายนอกเปลือกแข็ง เช่น สาย Amored สายไฟเบอร์ออฟติกที่เป..

    ฿250 ฿199

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) มีช่องเสียบ Usb สำหรับเมาส์หรือค..

    ฿3,990 ฿3,800

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่า..

    ฿1,050 ฿950

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟติกพร้อมสายสะพาย และเครื่องมืออื่นๆ มีกุญแจล้อค&nb..

    ฿790 ฿700

    SFP MODULE MULTI MODE LINK 10G LC 300M 850-DX

    SFP MODULE MULTI MODE LINK 10G LC 300M 850-DX

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-00 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หัวเชื่..

    ฿2,200 ฿1,900

    Tags : , tube, cutter, มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว, Tube, Cutter, ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, คีมตัด+มีดตัด

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด