อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 2C (30cm)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FTTH-TUBE-2C
  • รหัส: 000691
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 12630 ครั้ง
    • ฿45

      ฿30


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 2 คอร์ ความยาวสายออกจากตัวแยก 30 เซ็นติเมตร มาพร้อม Cable Maker ตัวมาร์คสาย 1,2 สำหรับแยกคอร์ไฟเบอร์ออกเป็น 2 ทาง สามารถใช้ใด้ทั้งหัวท้ายปกติสายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์ คอร์ไฟเบอร์จะอยู่คู่กันในสาย โดยแยกตามสีที่ระบุ ตลับแยกจะทำหน้าที่แยกทิศทางของสายออกเป็น 2 ฝั่งก่อนทำการเข้าหัวตามปกติ อุปกรณ์ชุดนี้เหมาะสำหรับคนที่ยังไม่มีเครื่องสไปรท์สาย โดยไม่ต้องเสียเงินจ้างคนมาสไปรท์ให้ สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์แล้วแนะนำให้ใช้สายพิกเทลเป็นตัวต่อเพื่อแยกออกแทนครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำ..

    ฿180 ฿150

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿2,000 ฿2,000

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,550 ฿1,490

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿50 ฿40

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง  (30 ชิ้น/ถุง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง (30 ชิ้น/ถุง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿30 ฿20

    Fiber Optic ST WDM Connector

    Fiber Optic ST WDM Connector

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบ..

    ฿20 ฿15

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,150 ฿1,100

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 20mW หรือป..

    ฿800 ฿750

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC ..

    ฿190 ฿160

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿30 ฿25

    SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

    SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿32 ฿30

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด