อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Fiber Optic Audio Extender 2 Channal

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-2ZA
  • รหัส: 001059
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7550 ครั้ง
    • ฿1,450

      ฿1,250


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสียบสัญญาณเสียงแบบ Jack Rca สำหรับผู้ที่ต้องการส่งสัญญาณเสียงระยะไกล ไปในที่ต่างๆ การใช้ตัวแปลงแบบไฟเบอร์ออฟติกนั้นจะมีข้อดีในเรื่องของสัญาณไม่ดรอป และไม่มีสัญญาณรบกวน เช่นงานเสียงตามสาย หรืองานที่ใกล้เคียงกัน การทำงานของอุปกรณ์แต่ละช่องเสียบ จะแยกกันลักษณะคู่ใครคู่มัน เพียงแค่เสียบใช้งานต้นทางและปลายทางให้ถูกคู่เป็นอันใช้ได้ครับ

    ความยาวคลื่นแสง(A) 1310
    (B) 1550
    รองรับระยะทาง20KM
    ช่องเสียบ Jack Rca ตัวส่ง2 ช่อง (แดง)
    ช่องเสียบ Jack Rca ตัวรับ
    2 ช่อง (ขาว)
    ความเร็วในการรับส่งข้อมูล1.25GHz
    ชนิดหัวไฟเบอร์ออฟติกSC
    แรงดันไฟฟ้าที่ใช้5VDC
    กระแสไฟฟ้าที่ใช้2A
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. AUDIO TO FIBER 2RCA = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A  = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Fiber Optic Audio Extender 4 Channal

    Fiber Optic Audio Extender 4 Channal

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง (MONO) ผ..

    ฿1,650 ฿1,550

     SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿390 ฿350

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿25

    ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

    ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบ..

    ฿8 ฿7

    SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

    SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿890 ฿750

    Closure Splice 24 Core Outdoor (D)

    Closure Splice 24 Core Outdoor (D)

    Enclosure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่า..

    ฿590 ฿550

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / WDM / 10KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / WDM / 10KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿1,100 ฿820

    Closure Splice Dome 48 Core Outdoor

    Closure Splice Dome 48 Core Outdoor

    Closure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุป..

    ฿750 ฿590

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿40

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider..

    ฿20 ฿10

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,150 ฿1,100

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด