อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

LC/UPC Fast Connector

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: LC/UPC-H06
  • รหัส: 000495
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 9557 ครั้ง
    • ฿70

      ฿65


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบไฟเบอร์ออฟติกทั่วไป ที่ใช้หัวประเภทนี้ ลักษณะของหัวจะมีหน้าตัดตรง อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

    ชนิดหัวLC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    1.25 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    หน้าตัดตรงเรียบ
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.2 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว4.5 เซ็นติเมตร
    สีฟ้า
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿20 ฿17

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿160

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿10

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿20 ฿13

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลา..

    ฿1,050 ฿950

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟ..

    ฿790 ฿700

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Power Meter (7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Power Meter (7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเ..

    ฿790 ฿690

    Fiber Optic Audio Extender 4 Channal

    Fiber Optic Audio Extender 4 Channal

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง (MONO) ผ..

    ฿1,650 ฿1,550

    OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

    OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด..

    ฿3,700 ฿3,500

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 10mW หรือป..

    ฿550 ฿500

    SFP Module SM Link / 1.25G / LC / 20KM

    SFP Module SM Link / 1.25G / LC / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,550 ฿1,190

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด