จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: LC/UPC-H06
  • รหัส: 000495
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7518 ครั้ง
    • ฿65
    • ฿60


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบไฟเบอร์ออฟติกทั่วไป ที่ใช้หัวประเภทนี้ ลักษณะของหัวจะมีหน้าตัดตรง อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

    LC/UPC FAST CONNECTOR
    ชนิดหัวLC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    1.25 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    หน้าตัดตรงเรียบ
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.2 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว4.5 เซ็นติเมตร
    สีฟ้า
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

    ฿32 ฿30

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟติกพร้อมสายสะพาย และเครื่องมืออื่นๆ มีกุญแจล้อค&nb..

    ฿790 ฿700

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ เป็น FC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    USB 2.0 TO FIBER OPTIC EXTENDER 10KM WDM (Share File, Printer)

    USB 2.0 TO FIBER OPTIC EXTENDER 10KM WDM (Share File, Printer)

    USB 2.0 To Fiber Optic Extender คืออุปกรณ์ช่วยในการเชื่องต่อ USB Port ระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกเพี..

    ฿5,200 ฿4,990

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-ST RECTANGULAR (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-ST RECTANGULAR (WDM)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน โดยหัวฝั่งนึงเป็นช..

    ฿20 ฿15

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

    ฿2,500 ฿2,400

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

    ฿1,650 ฿1,550

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

    ฿32 ฿30

    คำค้นหา : , fast, connector, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, LC/UPC, FAST, CONNECTOR, ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด