จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC GREEN WDM

SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC GREEN WDM
  • รุ่น: 8SC-SX-G
  • รหัส: 1039
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 1999 ครั้ง
    • ฿250
    • ฿200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากันสามารถเจาะรูยึดใหม่ได้ ตัว Plate มาพร้อมกับ Adapter หรือตัวต่อแบบ SC/APC-Connector (สีเขียว) ชนิด WDM พร้อมหมุดยึด 2 ด้าน รองรับไฟเบอร์ได้ 8 Core ในเพลทเดียว

    ** รองรับการใช้งานร่วมกับ Rack Mount Drawer ของ Link

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fiber Optic Video Converter 4CH รองรับกล้อง..

    ฿3,200 ฿2,900

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable Stripper รุ่น SI-01 สำหรับเปลี่ยนทดแทนใบมีดเดิม อา..

    ฿350 ฿250

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

    ฿3,000 ฿2,800

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

    ฿1,300 ฿1,200

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC/APC (สีเขียว) กรณีต่อกลางสาย 2 เ..

    ฿15 ฿10

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC GREEN DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC GREEN DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿290 ฿220

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

    ฿20 ฿15

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตั..

    ฿30 ฿28

    คำค้นหา : snap, adapter, plate, green, , rack, mount, SNAP, ADAPTER, PLATE, GREEN, ไฟเบอร์ออฟติก, odf rack mount

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด