จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: RS485/422
  • รหัส: 000639
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2339

    • ฿1,350


    • ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์ Fiber Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (Briged) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง

    หมายเหตุ
    1. กรณีสถาณะไฟ PWR/Fiber กระพริบจะหมายถึงการเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกขาดหายไปหรือไม่เชื่อมต่อ หากไฟเบอร์เชื่อมต่อปกติไฟจะติดค้าง
    2. หากต่อใช้งานแล้วคำสั่งไม่ทำงานให้ลองสลับฝั่งอุปกรณ์ดู


    PORT RS485
    T+, T- (ช่อง 1/2)
    PORT RS422
    T+, T-, R+, R-, (ช่อง 1/2/3/4)
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC (wdm)
    รองรับระยะทาง
    20 กิโลเมตร
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. FIBER MODEM RS485/422 = 2 ตัว (A+B)
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    RS232 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS232 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่ง RS232 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿1,300 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

    LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

    ฿1,500 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100

    Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100

    Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100 สำหรับ..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

    MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โม..

    ฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

    Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic (2..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC..

    ฿290 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15 ไม่รวมภาษี 7% ฿10

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿68

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor เข้า 2 ..

    ฿290 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    LINK ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in รุ่น UF-2010A

    LINK ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in รุ่น UF-2010A

    ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

    ฿1,800 ฿2,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    Snap-In Adapter Plate 12FC WDM

    Snap-In Adapter Plate 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿250 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    Tag : fiber, modem, rs485, terminal, optic, , RS485/422, Terminal, Fiber, Optic, Modem, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Modem

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น