จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

SFP Module SM 1.25G Epon OLT PX20+++ 7dBm

SFP Module SM 1.25G Epon OLT PX20+++ 7dBm
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BNT-SET11-20DC-D
  • รหัส: 000977
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4875

    • ฿1,100


    • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25Gbps หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ระหว่าง OLT และ ONU รองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ EPON OLT ทุกรุ่น

    รูปแบบการเชื่อมต่อWDM, DDMI
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    ความเร็วพอร์ทไฟเบอร์1.25Gbps
    ความยาวคลื่นแสง (TX/RX)1490nm / 1310nm
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC (connector)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
    มาตรฐานระบบ
    IEEE 802.3ah 1000BASE PX-20
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
    แรงดันไฟ3.3V
    เป็นไปตามมาตรฐานROSH
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP MODULE EPON SC 1.25G/s =1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON..

    ฿14,500 ฿15,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿14,500

    Audio To Fiber Optic Extender 4 Channel 20km

    Audio To Fiber Optic Extender 4 Channel 20km

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

    ฿27 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable ..

    ฿250 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type (70:30)

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type (70:30)

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿350 ฿380 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    1.25G SFP Transceiver Module SM LC-DX 2km

    1.25G SFP Transceiver Module SM LC-DX 2km

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15 ไม่รวมภาษี 7% ฿10

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

    Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [5M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [5M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿850 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X16 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X16 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สำหรับ PLC..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อม..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [UPC] (โลหะ)

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [UPC] (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    Fiber Optic Terminal Box 1 Core Outdoor

    Fiber Optic Terminal Box 1 Core Outdoor

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿35 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    Optical Mechanical Splice รุ่น L925BP

    Optical Mechanical Splice รุ่น L925BP

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Tag : module, epon, px20, 7dbm, , benet, Module, 1.25G, Epon, PX20+++, 7dBm, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP Module, Olt & Onu

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น