SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-SET11-20DC-D
  • รหัส: 000977
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3629

    • ฿1,100


    • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ระหว่าง OLT และ ONU รองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ EPON OLT ทุกรุ่น

    รูปแบบการเชื่อมต่อWDM, DDMI
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    ความเร็วพอร์ทไฟเบอร์1.25G/s
    ความยาวคลื่นแสง (TX/RX)1490nm / 1310nm
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC (connector)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
    มาตรฐานระบบ
    IEEE 802.3ah 1000BASE PX-20
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
    แรงดันไฟ3.3V
    เป็นไปตามมาตรฐานROSH
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP MODULE EPON SC 1.25G/s =1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON..

    ฿14,500 ฿15,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿14,500

    SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM รุ่น UT-9310A-10

    SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM รุ่น UT-9310A-10

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿250 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿450 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

    ฿1,500 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE / 1LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE / 1LAN

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone +..

    ฿2,050 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,050

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿80 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 1U 24/48 CORE

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 1U 24/48 CORE

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 2..

    ฿1,100 ฿1,290 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    Tags : epon, px20, 7dbm, , module, benet, 1.25G, EPON, PX20+++, 7dBm, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE, OLT & ONU

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด