อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord MM-OM4 SC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM4 SC/UPC-LC/UPC (3M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OM4-SC-LC-DX-3
  • รหัส: 001424
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 301

    ฿120


  • ฿120 ไม่รวมภาษี 7%



สาย Patch Cord Fiber Optic SC-LC Duplex ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ LSZH ขนาด 3 มิลลิเมตร โหมดไฟเบอร์แบบ OM4 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125μm ใช้สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่เป็ระบบ มัลติโหมดทุกชนิด เช่น SFP Module และอื่นๆ ที่เป็นชนิดมัลติโหมดทั้งหมด (MM)


ชนิดสายMM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
โหมดไฟเบอร์OM4 (50/125μm)
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC-LC/UPC
ลักษณะการส่งผ่านแสง850/1310nm
ความยาวสาย3 เมตร
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายDuplex (สายคู่)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord MM-OM3 ST/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM3 ST/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord MM-OM3 SC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM3 SC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Fiber Optic SC-LC Duplex ชนิด Multi-mode รองร..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Pigtail OM4 SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail OM4 SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM4 (50/125μm) เป็นสาย..

฿35 ฿40 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIR..

฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (1M)

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (1M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/APC ขนา..

฿35 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (30M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (30M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 30 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿350 ฿400 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

Owire Patch Cord SM-SX LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX LC/UPC-LC/UPC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น