อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (1M)

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (1M)


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: SM-SCA-SX-1-P
  • รหัส: 001325
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1456

    ฿35


  • ฿35 ไม่รวมภาษี 7%



สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 1 เมตร G657A1 FIBER Core วัสดุเปลือกหุ้ม PVC สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสาย Single Mode จะเป็นสีเหลือง วัสดุเปลือกหุ้มชนิด PVC จะมีความนิ่มกว่าแบบ LSZH

ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มPVC
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย1 เมตร
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord MM-OM3 ST/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM3 ST/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord MM-OM2 SC/UPC-LC/UPC (5M)

Owire Patch Cord MM-OM2 SC/UPC-LC/UPC (5M)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi Mode รองรับความยาวคลื่..

฿180 ฿200 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/UPC (1M)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์อ..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/APC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/APC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-DX LC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/APC-LC/APC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/APC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิ..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น