จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

  • รุ่น: Slitter-II
  • รหัส: 001100
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 2243
    • ฿690
    • ฿650


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด สำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับสายขนาด 4.5mm, 6mm, 7mm, 8mm และ 11mm หรือใช้ตัดกรีด Loose Tube เพื่อแบ่งคอร์ไฟเบอร์ออกมาใช้งาน ใบมีดออกแบบมาคมเป็นพิเศษ มีน้ำหนักเบาพกพาได้สะดวก

    #รองรับขนาดสาย
    A. (4.5 มิลลิเมตร)
    B. (6 มิลลิเมตร)
    C. (7 มิลลิเมตร)
    D. (8 มิลลิเมตร)
    E. (11 มิลลิเมตร)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษสำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของ..

    ฿320 ฿280

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่า..

    ฿1,050 ฿950

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC QUAD

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC QUAD

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (สีฟ้า..

    ฿35 ฿30

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

    ฿60 ฿50

    FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนาด 4.0X5.5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ..

    ฿600 ฿500

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Optic Clean Tape, Clean Box สำหรับหัวไฟเบอร์ออฟติกทุก..

    ฿550 ฿500

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

    ODF Fiber Optic Rack Mount Drawer 3 Snap In Plate (WDM, Duplex) ขนาด 1U/19 นิ้ว  6,12,24, 36 Co..

    ฿1,750 ฿1,590

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿290 ฿220

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic ..

    ฿3,000 ฿2,800

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เป็น FC คอนเนคเตอร์ (FC MALE TO LC FEMALE..

    ฿180 ฿150

    Tags : , slitter, มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก, (Slitter-II), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, คีมตัด+มีดตัด

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด