อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

DIGITAL BOOSTER DBY รุ่น DT-30B GAIN 30dB

DIGITAL BOOSTER DBY รุ่น DT-30B GAIN 30dB
  • ยี่ห้อ: DBY
  • รุ่น: DT-30B
  • รหัส: 000994
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4624 ครั้ง
    • ฿590

      ฿550


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%


    Booster DBY รุ่น DT-30B มีฟิลด์เตอร์ตัดความถี่ของสัญญาณ LTE หรือ 4G และสัญญาณ GSM หรือสัญญาณโทรศัพท์มือถือ ครอบคลุมความถี่ในการขยายสัญญานเฉพาะ UHF 470-790 ส่วนสัญญาณย่าน VHF/S-BAND ไม่สามารถผ่านบูสเตอร์ตัวนี้ได้ เกณฑ์การขยายสัญญาณ 30 dB. สัญญาณขาออกสูงสุดที่ 105 dB. มีปุ่มปรับลดเกณฑ์สัญญาณ รองรับการขยายสัญญาณดิจิตอลทีวีได้ดีที่สุด

    ** สัญญาณย่าน VL-VH และ S-Band ไม่สามารถผ่าน Input ของบูสเตอร์ตัวนี้ได้

    สเปคสินค้า
    รองรับความถี่ขาเข้า 470-790 MHz
    เกณฑ์ขยายสัญญาณ 30dB
    ความแรงในการขยายสัญญาณ 105dB.
    มีระบบปรับความสมดุลสัญญาณแชลแนล 29, 32 (Analog)
     
    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    DIGITAL+WIDE BAND BOOSTER LBC GAIN 40 dB.

    DIGITAL+WIDE BAND BOOSTER LBC GAIN 40 dB.

    Digital Tv Booster / Wide Band Booster LBC อุปกรณ์สำหรับขยายสัญญาณดิจิตอลทีวี, สัญญาณเคเบิ้ลทีวี Mat..

    ฿990 ฿950

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีสลิง โด..

    ฿26 ฿25

    Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2GE Uplink

    Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2GE Uplink

    Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade + 2 Lan Gigabit Uplink (10LAN) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรร..

    ฿1,850 ฿1,700

    Splitter Fiber Optic FC/APC 1X4

    Splitter Fiber Optic FC/APC 1X4

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญ..

    ฿460 ฿420

    PCM Digital Voice Fiber Optic 2 Phone

    PCM Digital Voice Fiber Optic 2 Phone

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล โดยช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 2 ช่องด้..

    ฿1,800 ฿1,650

    หัว F-TYPE ชนิดเกลียวใน สำหรับสาย RG6

    หัว F-TYPE ชนิดเกลียวใน สำหรับสาย RG6

    หัวคอนเนคเตอร์ชนิดเกลียวใน หรือหัว F เกลียว ใช้สำหรับสาย RG6 เพื่อเป็นคอนเนเตอร์เชื่อมต่ออุปกรณ์ระบบ..

    ฿5 ฿3

    Gigabit Media Converter SFP Port 1.25G

    Gigabit Media Converter SFP Port 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

    ฿1,200 ฿900

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

    ฿20 ฿18


    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด