จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC-LC/UPC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC-LC/UPC Duplex (3M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-SCA-LCU-DX-3
  • รหัส: 001301
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2818

    ฿100


  • ฿100 ไม่รวมภาษี 7%



SC/APC-LC/UPC Patch Cord Fiber Optic Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ Owire สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกแบบสายคู่หรือ Duplex ในระยะไม่แกิน 3 เมตร รองรับการใช้งานอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode และ Multi Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9 ไมครอน วัสดุเปลือกหุ้มสายชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) มีความแข็งในระดับที่พอดีไม่บิดพับง่าย และไม่ลุกลามไฟ ซึ่งเป็นวัสดุที่รองรับงานระดับองการณ์ขนาดใหญ่ในปัจจุบัน

ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - LC/UPC
ILA1/ILA20.2dB
RLA1/RLA2-30dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย3 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
แบบสายDuplex (สายคู่)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด
รหัสยืนยัน

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

Owire Patch Cord Fiber SM SC-FC/UPC SX (10M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-FC/UPC SX (10M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

฿150 ฿160 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (1M)

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (1M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

฿35 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

Owire Patch Cord Fiber SM SC-FC/UPC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-FC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM LC/APC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM LC/APC Duplex (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (3M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ย..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/APC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/APC Duplex (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord Fiber SM FC/UPC-SC/APC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM FC/UPC-SC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM FC/UPC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM FC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/APC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC SX (1M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (3M)

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (5M)

Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (5M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 5 เมตร ย..

฿190 ฿210 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

Owire Patch Cord Fiber SM ST-LC/UPC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM ST-LC/UPC Duplex (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (1M)

Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (1M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (1M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (1M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

Owire Patch Cord Fiber SM FC/APC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM FC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (10M)

Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (10M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

฿250 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

Owire Patch Cord Fiber SM SC-FC/APC SX (1M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-FC/APC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Tag : owire, patch, cord, fiber, duplex, Owire, Patch, Cord, Fiber, SC/APC-LC/UPC, Duplex, F.O Patch Cord, SM 3 เมตร

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น