จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R1SD1ET
  • รหัส: 001095
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 1839
    • ฿1,990
    • ฿1,800


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + 1 Port (RS485) ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode แบบ 1 Core ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแลนที่ 100Mbps. รวมถึงการใช้งาน Port RS485 1 ชุด

    การใช้งาน
    หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์ จะนำฝั่ง A(1310) หรือ ฝั่ง B(1550) เอาไว้ต้นทางหรือปลายทางสลับกันก็ได้ครับ


    T/R1SD1ET
    ความยาวคลื่นแสงA 1310nm / B 1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    LAN / RS485LAN 1 PORT, RS485 1 PORT
    LAN SPEED10/100 Mbps.
    Data Rate Fiber155Mbps.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter 10/100M-RS485 (A) = 1 ตัว
    2. Media Converter 10/100M-RS485 (B) = 1 ตัว
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    ** รับประกัน 1 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media C..

    ฿1,750 ฿1,690

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

    ฿1,950 ฿1,700

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

    ฿1,750 ฿1,500

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

    ฿3,100 ฿2,850

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single Mo..

    ฿1,250 ฿1,150

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร..

    ฿550 ฿450

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

    ฿1,350 ฿1,200

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

    Media Converter 16 Port 10/100 Mbps. (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex 1310nm ในระยะสา..

    ฿3,300 ฿2,990

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

    Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น E..

    ฿1,150 ฿850

    Tags : media, converter, fiber, 100m, 1rs485, 10/100M, CONVERTER+1RS485, fiber media converter, 10/100 media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด