อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

10/100M Fiber Media Converter + 1RS485 Port (WDM)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-T/R1SD1ET
  • รหัส: 001095
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 3979 ครั้ง
  • ฿1,990
  • ฿1,800

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + 1 Port (RS485) ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode แบบ 1 Core ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแลนที่ 100Mbps. รวมถึงการใช้งาน Port RS485 1 ชุด

T/R1SD1ET
ความยาวคลื่นแสงA 1310nm / B 1550nm
รองรับระยะทาง20KM
LAN / RS485LAN 1 PORT, RS485 1 PORT
LAN SPEED10/100 Mbps.
Data Rate Fiber155Mbps.
ชนิดหัวSC
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter 10/100M-RS485 (A) = 1 ตัว
2. Media Converter 10/100M-RS485 (B) = 1 ตัว
3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปิ
อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Gigabit Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

Gigabit Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเต..

฿1,950 ฿1,800

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 20KM (Duplex)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

฿1,650 ฿1,590

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่า..

฿1,450 ฿1,350

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

฿1,200 ฿900

Gigabit Fiber Media Converter SDT 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter SDT 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น&..

฿1,150 ฿900

10/100M Fiber Media Converter 20KM (WDM)

10/100M Fiber Media Converter 20KM (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์..

฿650 ฿620

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single Mo..

฿1,250 ฿1,150

Gigabit Industrial Fiber Media Converter Full Set (WDM)

Gigabit Industrial Fiber Media Converter Full Set (WDM)

Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเต..

฿2,150 ฿1,950


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด