จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: FC/U-SC/A-SX-3
  • รหัส: 001079
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4267

    • ฿70


    • ฿70 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร์ G657A1 วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี 

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC - SC/APC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 2.0 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core แบรนด์ OWI..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (20M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿300 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/12..

    ฿3,900 ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,900

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿190 ฿200 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ..

    ฿90 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿90

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 2.0 (1.5M)

    SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, FC/UPC-SC/APC, PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น