จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)

PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)
  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: SC/UPC-SX-3P
  • รหัส: 000698
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6064

    • ฿40


    • ฿40 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร G657A1 FIBER Core วัสดุเปลือกหุ้ม PVC สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสาย Single Mode จะเป็นสีเหลือง วัสดุเปลือกหุ้มชนิด PVC จะมีความนิ่มกว่าแบบ LSZH

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มPVC
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/APC..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿590 ฿620 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 10..

    ฿1,100 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (5M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

    ฿110 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿110

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีส..

    ฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿700

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,350 ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    SC/APC-LC/UPC Patch Cord Fiber Optic Dup..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,400 ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    Tags : patch, cord, , PATCH, CORD, SC/UPC, PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด