อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Switch SFP 16 Port + 2GE Uplink

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 10016F2E
  • รหัส: 001098
  • สถานะ: สินค้าหมด
เข้าชม: 6553 ครั้ง
  • ฿5,200
  • ฿4,900

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode (Data Rate 1.25Ghz.) เหมาะกับงานเชื่อมข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ไปในหลายที่โดยใช้ต้นทางเพียงจุดเดียว ซึ่งจะทำให้การควบคุมระบบเป็นไปด้วยความง่าย ไม่ยุ่งยากซับซ้อน

ET-10016F2E
ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ SFP
รองรับระยะทาง550-120 (KM) ขึ้นอยู่กับ SFP
LAN2 Port
LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
Data Rate (SFP)1.25GHz.
ชนิดหัวไฟเบอร์ขึ้นอยู่กับ (SFP)
แหล่งจ่ายไฟภายในINPUT 220VAC
อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
ขนาดกว้าง 19 นิ้ว / ลึก 5.5 นิ้ว / สูง 1.75 นิ้ว

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Switch SFP 16 Port 1.25G = 1 ตัว
2. สายไฟ AC = 1 เส้น

รับประกัน 1 ปิ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2GE + 2SFP Uplink

Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2GE + 2SFP Uplink

Gigabit Switch HUB Industria Grade 8 Port Uplink 2 Sfp Ports สำหรับใช้เป็น Switch แยกสายแลนในระ..

฿2,200 ฿2,150

Gigabit Switch SFP 8 Port + 1GE Uplink

Gigabit Switch SFP 8 Port + 1GE Uplink

Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Mo..

฿1,990 ฿1,950

Gigabit Switch SFP 24 Port + 2GE Uplink

Gigabit Switch SFP 24 Port + 2GE Uplink

Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Module..

฿5,900 ฿5,700

Gigabit Fiber Switch SC 4 Port + 2GE Uplink (WDM)

Gigabit Fiber Switch SC 4 Port + 2GE Uplink (WDM)

ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch 4 Port) เหมาะกับงานระบบเรือข่ายอินเตอร์..

฿2,500 ฿2,400

10/100M Fiber Switch SC 8 Port + 2GE Uplink (WDM)

10/100M Fiber Switch SC 8 Port + 2GE Uplink (WDM)

Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจ..

฿2,800 ฿2,500

Gigabit Industrial Switch 4GE + 4SFP

Gigabit Industrial Switch 4GE + 4SFP

Gigabit Switch Industria Grade 4 Port Lan + 4 Sfp Port สำหรับใช้เป็น Switch แยกสายแลนในระบบเนทเวิร์ค..

฿2,400 ฿2,350

Gigabit Switch Link 16 Port รุ่น PG-2116

Gigabit Switch Link 16 Port รุ่น PG-2116

Gigabit L2 Unmanaged Switch 16 Port ยี่ห้อ Link รุ่น PG-2116 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดั..

฿2,800 ฿2,700


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด