จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

  • แบรนด์ SDT
  • รุ่น: SDT-WDM-1G-3A/B
  • รหัส: 000532
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 17940

    • ฿850


    • ฿850 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 619.81KB Download

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แบรนด์ SDT รุ่น SDT-WDM-1G-3A/B ใช้แผงวงจรแบบเต็มไม่ลดอุปกรณ์ในวงจรลงเหมือนรุ่นทั่วไปที่ใช้แผงวงจรแบบครึ่งแผ่น ทำให้มีความเสถียรสูงกว่าและใช้ ชิพเซท Realtek สำหรับงานด้านเครือข่ายอินเตอร์เน็ต และงานด้านอื่นๆที่ใช้รูปแบบการเชื่อมต่อข้อมูลแบบ TCP รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ชนิด Single Mode ในระยะ 0-3 กิโลเมตร

    ความยาวคลื่นแสง(A) 1310nm
    (B) 1550nm
    รองรับระยะทาง3KM
    LAN1 Port
    Lan Speed10/100/1000
    FO. Data Rate1.25Gbps.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า1A
    อุณหภูมิ0-50 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter SDT-WDM-1G-03A = 1 ตัว
    2. Media Converter SDT-WDM-1G-03B = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,600 ฿1,700 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single ..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,540 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,540

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fi..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,450 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 P..

    ฿990 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿990

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GC..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,450 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,850 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    Tags : gigabit, media, converter, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น