อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (WDM)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SDT-WDM-1G-03
  • รหัส: 000532
  • สถานะ: มีสินค้า
    ขนาด: 70x95x25 mm
  • เข้าชม: 12723 ครั้ง
    • ฿1,150
    • ฿900


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 5 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿850

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น SDT-WDM-1G-03A/B ใช้ Data Chipset จากค่าย Realtek รูปแบบการส่งข้อมูลแบบ WDM (Wavelength Division Multiplexing) มาตรฐาน IEEE 802.3, IEEE 802.3u สำหรับงานระบบ อินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด และระบบอื่นๆ ที่ใช้การเชื่มต่อและรับส่งข้อมูลในรูปแบบ TCP/IP ทุกชนิด โดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด single mode (9/125) แบบ 1 Core 

    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับระยะทาง3KM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEEDGigabit
    FIBER SPEED1.25GHz.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า1A
    อุณหภูมิ0-50 องศา
    ChipsetREALTEK
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit WDM (A/1310) = 1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit WDM (B/1550) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน
    Specifition
    SDT-WDM-1G-03 ดาวน์โหลด

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (Duplex)

    10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญา..

    ฿1,950 ฿1,700

    10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

    10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880E..

    ฿1,750 ฿1,500

    Gigabit Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (..

    ฿500 ฿450

    Gigabit Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

    Gigabit Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

    1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็น..

    ฿1,950 ฿1,800

    Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

    Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module..

    ฿1,200 ฿1,150

    Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 20KM (Duplex)

    Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 20KM (Duplex)

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port..

    ฿1,650 ฿1,590

    Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

    Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคลื่นแสง 850..

    ฿1,250 ฿1,100

    Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port 20KM (Duplex)

    Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port 20KM (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20..

    ฿2,100 ฿1,950

    คำค้นหา : media, converter, gigabit, fiber, realtek, Gigabit, Fiber, Media, Converter, Realtek, Fiber Media Converter, Gigabit Media Converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด