อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

Gigabit IND Media Converter BIDI 20km (Full)


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: INDM-20-1G
  • รหัส: 001307
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3745

    ฿1,650


  • ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7%



Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก เหมาะกับงานที่มีสภาวะแวดล้อมที่แตกต่างจากปกติ เช่นอุณภูมิสูงกลางแจ้ง หรืออุณภูมิที่ต่ำในห้องแช่แข็งเป็นต้น อุปกรณ์ฝั่ง Transmiter หรือฝั่งโมดูลแสง A (1310nm) จะมีความยืดหยุ่นในด้านของแรงดันไฟ Input ซึ่งตัวอุปกรณ์สามารถรองรับแรงดันไฟได้ตั้งแต่ 12-57VDC ส่วนเรื่องระยะทางสามารถรองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตร


ความยาวคลื่นแสง
(A) 1310nm
(B) 1550nm
รองรับระยะทาง
20km
LAN SPEED
10/100/1000 Mbps
Data Rate Fiber
1.25Gbps
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
แรงดันไฟฟ้า
24VDC
กระแสไฟฟ้า
1A
อุณหภูมิในการทำงาน
-30~70 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. IND Media Converter Gigabit (A) =1 ตัว
2. IND Media Converter Gigabit (B) =1 ตัว
3. Adapter 24V/1A = 2 ตัว

รับประกัน 2 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X8 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X8 (3KM)

Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญ..

฿1,400 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

Gigabit IND Fiber Media Converter WDM 20km

Gigabit IND Fiber Media Converter WDM 20km

Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แป..

฿1,300 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

10/100 IND Media Converter WDM 20km

10/100 IND Media Converter WDM 20km

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 ..

฿1,100 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Fiber Media Converter Point To Point 4X4 Vlan คือตัว..

฿2,200 ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

Gigabit Fiber Media SM DX รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media SM DX รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบรนด์ OEM รุ..

฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

Gigabit Fiber Media SFP Slot รุ่น SDT-SFP-1G

Gigabit Fiber Media SFP Slot รุ่น SDT-SFP-1G

Gigabit SFP Media Converter รุ่น SDT-SFP-1G แบบ SFP Por..

฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

Rack Media Converter รุ่น 2U-14 Black 14 Slot

Rack Media Converter รุ่น 2U-14 Black 14 Slot

Rack Media Converter รุ่น 2U-14 14 Slot 2 Power (สีดำ) คือตู..

฿1,450 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น