อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC DX (10M)

Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC DX (10M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC-DX-SM-10
  • รหัส: 001156
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1758 ครั้ง
    • ฿270

      ฿250


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่ายเชื่อมต่อข้อมูล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นแบบ Duplex ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC - LC/UPC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย10 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายDUPLEX (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/1..

    ฿2,200 ฿2,100

    Pigtail Fiber 12C SM Owire SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 12C SM Owire SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿290 ฿280

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿190 ฿160

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    SC/APC-LC/UPC Patch Cord Fiber Optic Dup..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 30..

    ฿1,790 ฿1,690

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿850 ฿800

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

    ฿2,200 ฿2,100

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด