อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (10M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-LCU-DX-10
  • รหัส: 001156
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4171

    ฿250


  • ฿250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่ายเชื่อมต่อข้อมูล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นแบบ Duplex ทุกชนิด

ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC - LC/UPC
ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB
RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย10 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายDuplex (สายคู่)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (5M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (5M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIR..

฿190 ฿210 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿190

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (10M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿230 ฿250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿230

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ Owire..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (30M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (30M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 30 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿350 ฿400 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿350

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (20M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (20M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owire ความยาว ..

฿200 ฿220 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿200

Owire Patch Cord SM-SX FC/APC-FC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/APC-FC/APC (3M)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIR..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (20M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (20M)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือก..

฿190 ฿200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿190

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (10M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำ..

฿230 ฿250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿230

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น