satsdigital

SFP 1.25G MM LINK / 850 / LC / DX / 550M

SFP 1.25G MM LINK / 850  / LC / DX / 550M
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UT-9125D-00
  • รหัส: 001225
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2993 ครั้ง

    • ฿850


    • ฿850 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 24.08MB Download

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Multi Mode 850nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC-Connector Duplex ระยะใช้งานของสายไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดสูงสุดที่ 550 เมตร@Gigabit รองรับคอร์ไฟเบอร์ทั้ง 2 แบบ คือ 50/125um และ 62.5/125um เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ


    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับMM (มัลติโหมด)
    Data Rate
    1.25GHz.
    ความยาวคลื่นแสง850nm 
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์550 เมตร
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP Module UT-9125D-00 LC (850nm) = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

    ฿690 ฿750

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿690 ฿750

    SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด