satsdigital

SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UT-9125D-10
  • รหัส: 001226
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6643 ครั้ง

    • ฿1,100


    • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 24.08MB Download

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ  1310nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC-Connector Duplex ระยะใช้งานของสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode สูงสุดที่ 10 กิโลเมตร เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    Data Rate1.25G
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1310nm
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์10KM
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP MODULE UT-9125D-10 1.25G (1310nm) = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850

    SFP+ 10G Passive Direct Attach Copper Cable

    SFP+ 10G Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿750 ฿950

    SFP 1.25G SM LINK / 1310-1550 / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM LINK / 1310-1550 / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿950 ฿1,200

    SFP 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

    SFP 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,600 ฿1,900

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿750 ฿890

    SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿690 ฿750

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด