PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)

PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)
  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: SC/UPC-SX-3P
  • รหัส: 000698
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5700

    • ฿40


    • ฿40 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร G657A1 FIBER Core วัสดุเปลือกหุ้ม PVC สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสาย Single Mode จะเป็นสีเหลือง วัสดุเปลือกหุ้มชนิด PVC จะมีความนิ่มกว่าแบบ LSZH

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มPVC
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD MM LC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM LC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode ร..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ..

    ฿90 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿90

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 30..

    ฿1,690 ฿1,790 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,690

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

    PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

    Patch Cord Fiber Optic Single Mode (9/125μm)&..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 5 เมตร ย..

    ฿190 ฿210 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    Tags : patch, cord, , PATCH, CORD, SC/UPC, (3M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด