ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: TUBE-4C
  • รหัส: 000814
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9088

    • ฿40


    • ฿40 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH DROP CABLE) ชนิด 4 คอร์ ความยาวสายออกจากตัวแยก 30 เซ็นติเมตร มาพร้อมตัวมาร์คสาย 1,2,3,4 สำหรับแยกคอร์ไฟเบอร์ออกเป็น 4 ทาง สามารถใช้ใด้ทั้งหัวท้ายปกติสายไฟเบอร์แบบ 4 คอร์ คอร์ไฟเบอร์จะอยู่รวมกันในสาย โดยแยกตามสีที่ระบุ ตลับแยกจะทำหน้าที่แยกทิศทางของสายออกเป็น 4 ฝั่งก่อนทำการเข้าหัว Fast Connector ตามปกติ อุปกรณ์ชุดนี้เหมาะสำหรับคนที่ยังไม่มีเครื่องสไปรท์สาย โดยไม่ต้องเสียเงินจ้างคนมาสไปรท์ให้ สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์แล้วแนะนำให้ใช้สายพิกเทลเป็นตัวต่อเพื่อแยกออกแทนครับ 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 2C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 2C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿30 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,400 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿3,300 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิ..

    ฿6,300 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    FIBER OPTIC SC/APC WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC SC/APC WDM CONNECTOR

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15 ไม่รวมภาษี 7% ฿10

    DROP WIRE CLAMP ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    DROP WIRE CLAMP ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ ..

    ฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี 7% ฿7

    FIBER VGA EXTENDER 1080P / USB / AUDIO 3.5mm

    FIBER VGA EXTENDER 1080P / USB / AUDIO 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรั..

    ฿3,000 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,000

    Tags : , flat, type, 30cm, , owire, ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด, FLAT, TYPE, (30CM), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริม

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด