อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE มีสลิง แบ่งขาย

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE มีสลิง แบ่งขาย
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYFCH-2C
  • รหัส: 000741
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 4300 ครั้ง
  • ฿10
  • ฿8

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ OWIRE 2 Core มีสลิง แบ่งขาย เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกที่อยู่ในม้วน ตัดแบ่งขายตามระยะเมตรที่ต้องการ เกรดสายเป็นตัวเดียวกับที่ขายในม้วนใหญ่เพียงแค่ตัดแบ่งออกมาครับ

GJYXFCH
แบรนด์OWIRE
ชนิดสาย (SM,MM)SM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์1F/1C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
ใบรับรองผลิตภัณฑ์

คลิก

Data Sheet

ดาวน์โหลด

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u"

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u"

หัวแลน CAT6 FTP RJ45 8P8C ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-1004 แบบมีโลหะหรือเหล็กครอบ สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลน..

฿10 ฿9

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-LC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-LC/UPC (1 เมตร)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ Owire สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกแ..

฿60 ฿50

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

฿80 ฿70


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด