อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (1M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-SCA-LCU-SX-1
  • รหัส: 000599
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5427

    ฿50


  • ฿50 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ Owire สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกแบบสายคู่หรือ Duplex ในระยะไม่แกิน 1 เมตร รองรับการใช้งานอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9 ไมครอน วัสดุเปลือกหุ้มสายชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) มีความแข็งในระดับที่พอดีไม่บิดพับง่าย และไม่ลุกลามไฟ ซึ่งเป็นวัสดุที่รองรับงานระดับองการณ์ขนาดใหญ่ในปัจจุบัน

ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - LC/UPC
ILA1/ILA20.2dB
RLA1/RLA2-30dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย1 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-LC/APC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (1M)

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (1M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/APC ขนา..

฿35 ฿35 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿35

Owire Patch Cord MM-OM2 ST/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM2 ST/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-mode รองรับ..

฿100 ฿130 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-DX FC/UPC-FC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX FC/UPC-FC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX LC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX LC/UPC-LC/UPC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (1M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/UPC (1M)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นสายไฟเบอร์อ..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (20M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (20M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 20 เมตร วัสด..

฿200 ฿220 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿200

Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX-PVC (1M)

Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX-PVC (1M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/UPC ขนา..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿30

Owire Patch Cord SM-DX LC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/APC-LC/APC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น