จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: LC/APC-DX-3
  • รหัส: 000826
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7632

    • ฿100


    • ฿100 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/APC-LC/APC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักเด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/APC - LC/APC
    ILA1/ILA20.2dB
    RLA1/RLA2-30dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (20M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿300 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿850 ฿900 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ..

    ฿90 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿90

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

    ฿2,500 ฿2,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿230 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ย..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,900 ฿2,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿590 ฿620 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,350 ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, LC/APC, PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น