อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-SC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-SC/UPC (1 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/A-SC/U-SX-1
  • รหัส: 001208
  • สถานะ: สินค้าหมด
เข้าชม: 1525 ครั้ง
  • ฿60
  • ฿50

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH, คอร์ไฟเบอร์ G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A 

SC/APC-SC/UPC-1M
ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/UPC
ILA1/ILA20.2dB.
RLA1/RLA2-30dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย1 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic ส..

฿4,500 ฿4,200

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC Connector สายปร..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Connector ทั้ง 2 ด้าน ..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100

Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire ST/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire ST/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว ST/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภ..

฿170 ฿150

Tags : patch, cord, owire, fiber, , Patch, Cord, Fiber, 9/125, Owire, SM-SX, SC/APC-SC/UPC, เมตร), Patch Cord, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด