satsdigital

PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/APC-SX-1
  • รหัส: 000829
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7045

    • ฿50


    • ฿50 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Connector ทั้ง 2 ด้าน วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH, คอร์ไฟเบอร์ G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง 

    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย1 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 5 เมตร ย..

    ฿190 ฿210

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿2,250 ฿2,350

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿40 ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 50..

    ฿2,400 ฿2,500

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    SC/APC-LC/UPC Patch Cord Fiber Optic Dup..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿230 ฿270

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿590 ฿620

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿50 ฿60

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,900 ฿2,050

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, SC/APC-SC/APC, OWIRE, (1M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-1M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด