satsdigital
Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)


  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/APC-SX-1
  • รหัส: 000829
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6492 ครั้ง
    • ฿60

      ฿50


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Connector ทั้ง 2 ด้าน วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH, คอร์ไฟเบอร์ G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ILA1/ILA20.2dB.
    RLA1/RLA2-30dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย1 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

    ฿70 ฿80

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (20M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿190 ฿200

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (30M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร ว..

    ฿240 ฿250

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC-LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC-LC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

    ฿70 ฿80

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿50 ฿60

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire LC-LC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire LC-LC DX (3M)

    สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode ร..

    ฿120 ฿130

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

    ฿120 ฿130

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    Tags : patch, cord, fiber, owire, , Patch, Cord, Fiber, Owire, SC/APC, (1M), Patch Cord, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-1M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด