จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: PLC-SCA-16
  • รหัส: 000445
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4065

    • ฿590


    • ฿590 ไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿620 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดู..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X16 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเ..

    ฿600 ฿630 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿80 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

    ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

    ODF Terminal 12/24 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกร..

    ฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

    ฿350 ฿380 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    Tags : splitter, 1x16, type, , benet, SPLITTER, SC/APC, 1X16, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, PLC SPLITTER, แบบกล่อง

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น