จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 ABS Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 ABS Type
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: PLA-1-8-UPC
  • รหัส: 001348
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 585

    • ฿350


    • ฿350 ไม่รวมภาษี 7%



    PLC Splitter SC/UPC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน PLC Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 MINI Type

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC..

    ฿290 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

    ฿520 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿520

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿330 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿330

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿370

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โม..

    ฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿290 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาด ความยาว 10 นิ้..

    ฿30 ฿32 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿68

    Tags : splitter, type, , benet, SPLITTER, SC/UPC, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, PLC SPLITTER, แบบสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด