อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type


  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: PLA-1-8-SCU
  • รหัส: 001348
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 1408

    ฿350


  • ฿350 ไม่รวมภาษี 7%



Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน PLC Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูลข..

฿290 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308

LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308

LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308 เข้า 1 ออก 8 ความย..

฿420 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป..

฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC ..

฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC ..

฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type

PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type

PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8..

฿370 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿370

PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูลขนาดเล็..

฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

EPON OLT 2 Port Layer 2 รุ่น BNT-OLT-2EPON-L2

EPON OLT 2 Port Layer 2 รุ่น BNT-OLT-2EPON-L2

อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L2 (L..

฿9,000 ฿9,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿9,000

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น