จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M POE SWITCH 24 PORT+4LAN/G+2SFP UPLINK

10/100M POE SWITCH 24 PORT+4LAN/G+2SFP UPLINK
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-10024-4G-2SFP
  • รหัส: 000606
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4265 ครั้ง
    • ฿4,200
    • ฿3,900


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    POE Switch กล้องวงจรปิด 24 Port 10/100 Mbps มี Uplink Gigabit Lan 4 Port และ SFP Slot 2 Port แยกต่างหาก สำหรับเป็น Port ลิ้งข้อมูล มาตรฐาน POE IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ทุกยี่ห้อ รวมถึง Access Point บางรุ่น และอุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับ POE ในตัว ระยะในการจ่ายไฟ + data ผ่านสายแลนได้ที่ระยะ 100-150 เมตร ขึ้นอยู่กับคุณภาพของสายแลนที่ใช้งาน อุปกรณ์ตัวนี้ช่วยให้การติดตั้งเป็นไปอย่างรวดเร็ว


    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module ทั้งแบบ 1.25G และ 155Mbps.


    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    LAN28 Port
    LAN/POE24 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    100Base-T : 24 (Poe)
    1000Base-T : 4 (Uplink)
    1.25G/155M SFP ช่องว่าง : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด26×34×4.5cm (LxWxH) 
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE Switch 10/100M 24 Port+4Lan+2Sfp = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT +2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT +2LAN/G UPLINK

    Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

    ฿5,000 ฿4,900

    GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit POE Switchs 12 Port ความเร็ว Poe 10/100/1000 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port..

    ฿2,350 ฿2,100

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN+2SFP UPLINK

    Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

    ฿5,500 ฿5,200

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    Poe Switch Industrial 10/100/1000 Mbps. 4 Port มาตรฐาน IEEE802.3af/at สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรร..

    ฿1,690 ฿1,600

    10/100M FIBER POE SWITCH 8 PORT (WDM)

    10/100M FIBER POE SWITCH 8 PORT (WDM)

    Fiber Poe Switch 8 Port (1X8) 10/100 Mbps สำหรับกล้องวงจรปิด IP-Camera ทุกยี่ห้อเหมาะกับการติดตั้งกล..

    ฿2,300 ฿2,200

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    POE SWITCH 4 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

    ฿1,450 ฿1,250

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 2 PORT (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 2 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Poe Switch Industrial 2 Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบบมาพิเศษเพื่..

    ฿2,150 ฿2,050

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit La..

    ฿3,000 ฿2,900

    คำค้นหา : switch, 100m, port, 4lan, 2sfp, uplink, mbps, poe switch, 10/100 Mbps

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด