จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M POE SWITCH 24 PORT+4LAN/G+2SFP UPLINK

10/100M POE SWITCH 24 PORT+4LAN/G+2SFP UPLINK
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-10024-4G-2SFP
  • รหัส: 000195
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • 3807
    • ฿4,200
    • ฿3,900


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    POE Switch กล้องวงจรปิด 24 Port 10/100 Mbps. ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink Gigabit Lan 4 Port และ SFP Slot 2 Port แยกต่างหาก สำหรับเป็น Port ลิ้งข้อมูล มาตรฐาน POE IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ทุกยี่ห้อ รวมถึง Access Point บางรุ่น และอุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับ POE ในตัว ระยะในการจ่ายไฟผ่านสายแล + Data ที่ระยะ 150-160 เมตร โดยสายแลนแบบ Cat5E หรือ Cat6 อุปกรณ์ตัวนี้ช่วยให้การติดตั้งเป็นไปอย่างรวดเร็ว

    ** รองรับการจ่ายไฟ + Data ได้ที่ระยะ 150-160 เมตรโดยสายแลน Cat5e และ Cat6 (อ้างอิงจากสายแลน Owire + หัวแลน)
    ** กรณีนอกเหนือประกัน ทางเรามีอะไหล่ขายสำหรับเปลี่ยนทดแทนได้ ลูกค้าไม่ต้องกังวล
    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module ทั้งแบบ 1.25G และ 155Mbps.


    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    LAN28 Port
    LAN/POE24 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    100Base-T : 24 (Poe)
    1000Base-T : 4 (Uplink)
    1.25G/155M SFP ช่องว่าง : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด26×34×4.5cm (LxWxH) 

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE Switch 10/100M 24 Port+4Lan+2Sfp = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

    PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

    Passive PoE Splitter Injector 12V-24V เป็นอุปกรณ์สำหรับฝากไฟหรือรวมไฟไปกับสายแลน ในคู่สายที่ว่างอยู่..

    ฿90 ฿80

    POE SPLITTER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

    POE SPLITTER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

    POE Splitter 12V (48v To 12v) ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-52V เนื่องจากตัว POE Splitter ตัวนี้ได้ฝังวง..

    ฿130 ฿120

    10/100M POE SWITCH 12 PORT+2LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 12 PORT+2LAN/100 UPLINK

    Fast Ethernet POE Switch 12 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Lan 2 Port แยกต่างหากสำหรับ..

    ฿1,750 ฿1,600

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    POE SWITCH 4 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

    ฿1,450 ฿1,250

    10/100M POE SWITCH 24 PORT+2LAN/G UPLINK

    10/100M POE SWITCH 24 PORT+2LAN/G UPLINK

    POE Switch 24 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink แบบ Gigabit 2 Port แยกต่างหาก รวมพอร์ทใช้งานทั้งห..

    ฿3,650 ฿3,400

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Poe Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan Gigabit Uplink สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเ..

    ฿2,200 ฿2,000

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

    POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G-1-SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Giga..

    ฿3,250 ฿3,100

    LINK 10/100M POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    LINK 10/100M POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    Poe Switch 4 Port Link รุ่น PSF-1004 ได้รับการออกแบบเป็นพิเศษเพื่อลดความแออัดของเครือข่ายและการสื่อส..

    ฿1,250 ฿1,150

    GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit POE Switchs 12 Port ความเร็ว Poe 10/100/1000 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port..

    ฿2,350 ฿2,100

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G+2SC UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G+2SC UPLINK

    Poe Switch 8 Port Gigabit+2Lan/1000+2Sc Module 1.25G WDM ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบ Gigabit ใช้งาน..

    ฿2,550 ฿2,400

    10/100M POE SWITCH 8 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 8 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    POE SWITCH 8 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-8ET1ET 10/100M + UPLINK 1 PORT (8+1) มาตรฐาน&..

    ฿1,750 ฿1,600

    Tags : switch, 100m, 4lan, 2sfp, 100mbps, 10/100M, PORT+4LAN/G+2SFP, poe switch, 10/100Mbps poe switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด