จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-1004G-2GSFP
  • รหัส: 001200
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 1367
    • ฿1,650
    • ฿1,550


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Switch Poe 48V GIGABIT+2Sfp Port รุ่น POE-1004G-2GSFP มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป็น Switch Network ที่สามารถจ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิดแบบ IP-CAMERA ทุกยี่ห้อ รวมถึง Access Point บางรุ่น และอุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับ Poe ในตัว ระยะในการจ่ายไฟผ่านสายแลน + Data ที่ระยะ 150-160 เมตร โดยสายแลนแบบ CAT5E หรือ CAT6 


    ** รองรับการจ่ายไฟ + Data ได้ที่ระยะ 150-160 เมตรโดยสายแลน Cat5e และ Cat6 (อ้างอิงจากสายแลน Owire + หัวแลน)
    ** กรณีนอกเหนือประกัน ทางเรามีอะไหล่ขายสำหรับเปลี่ยนทดแทนได้ ลูกค้าไม่ต้องกังวล
    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    SFP PORT2 Port
    LAN/POE4 Port
    ความเร็วรับส่งข้อมูลสูงสุด
    1000Base-T : 4 (Poe)
    1.25G SFP ช่องว่าง : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power65W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    DC52V
    ขนาด45×180×45mm (LxWxH)

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Gigabit Poe Switch 4 Port+2Sfp = 1 ตัว
    2. Adapter 52V/1.25A = 1 ตัว


    รับประกัน 1 ปี 
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN/G+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN/G+2SFP UPLINK

    Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

    ฿5,500 ฿5,200

    POE SPLITTER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

    POE SPLITTER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

    POE Splitter 12V (48v To 12v) ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-52V เนื่องจากตัว POE Splitter ตัวนี้ได้ฝังวง..

    ฿130 ฿120

    10/100M POE SWITCH CAMRON 4 PORT+2LAN UPLINK

    10/100M POE SWITCH CAMRON 4 PORT+2LAN UPLINK

    Standard Hi POE Switch 4+2 Port 10/100 Mbps Extension 250M (Port 1) มาตรฐาน IEEE 802.3af/at&nbs..

    ฿1,050 ฿950

    10/100M POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    10/100M POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink แบบ Gigabit 2 P..

    ฿1,500 ฿1,250

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Poe Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan Gigabit Uplink สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเ..

    ฿2,200 ฿2,000

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    Gigabit POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว สำหรับ cCTv, AcCeSs Point, Ip phone ความเร็วพอร์ทแล..

    ฿4,200 ฿4,000

    10/100M INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+1LAN/100 UPLINK

    10/100M INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+1LAN/100 UPLINK

    Poe Switch Industrial 10/100 Mbps. 4 Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบบมาพิเศษเพื่อ..

    ฿1,400 ฿1,300

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

    POE Switch 16 Port รุ่น POE-10016-2GET-1SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port และ SFP..

    ฿2,900 ฿2,800

    Tags : switch, gigabit, 2sfp, poe switch, gigabit poe switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด