อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Poe Switch 4 Port + 2SFP Uplink

Gigabit Poe Switch 4 Port + 2SFP Uplink
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-1004G-2GSFP
  • รหัส: 001200
  • สถานะ: สินค้าหมด
เข้าชม: 3652 ครั้ง
  • ฿1,550
  • ฿1,450

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Switch Poe 48V GIGABIT+2Sfp Port รุ่น POE-1004G-2GSFP มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป็น Switch Network ที่สามารถจ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิดแบบ IP-CAMERA ทุกยี่ห้อ รวมถึง Access Point บางรุ่น และอุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับ Poe ในตัว 


** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น

คุณสมบัติ

ประเภทUnmanaged
SFP PORT2 Port
LAN/POE4 Port
ความเร็วรับส่งข้อมูลสูงสุด
1000Base-T : 4 (Poe)
1.25G SFP ช่องว่าง : 2 (Uplink)
โหมดการติดต่อสื่อสาร
Half/full-duplex
มาตรฐานที่รองรับ
IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
Full Load Power65W (each port maximum power 30W)
มาตรฐานที่ได้รับ
FCC and CE
แหล่งจ่ายไฟ
DC52V
ขนาด45×180×45mm (LxWxH)
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Gigabit Poe Switch 4 Port+2Sfp = 1 ตัว
2. Adapter 48V/1.25A = 1 ตัว

รับประกัน 1 ปี 
ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

Dimension
ขนาดสินค้า กว้าง 140 mm x ลึก 85 mm x สูง 22 mm

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Gigabit Poe Switch 16 Port + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 16 Port + 2GE Uplink

Gigabit POE Switch 16 Port สำหรับ cCTv, AcCeSs Point ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อม..

฿4,000 ฿3,900

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2 Lan Uplink รุ่น POE-100024-G-2G มีพอร์ทสำหรับ Uplink สัญญาณแบบ G..

฿5,000 ฿4,900

10/100M Poe Switch 4 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-4ET2ET

10/100M Poe Switch 4 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-4ET2ET

POE Switch 4 Port 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

฿1,450 ฿1,250

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE + 2SFP Uplink

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE + 2SFP Uplink

Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access Point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

฿5,500 ฿5,200

10/100M Fiber Poe Switch 1X4 port (WDM)

10/100M Fiber Poe Switch 1X4 port (WDM)

Fiber Poe Switch 1x4 Port 10/100 Mbps. สำหรับกล้องวงจรปิด IP-Camera ทุกยี่ห้อเหมาะกับการติดตั้งกล้อง..

฿2,150 ฿1,950

10/100M Industrial Poe Switch 4 Port + 1ET Uplink

10/100M Industrial Poe Switch 4 Port + 1ET Uplink

Poe Switch Industrial 10/100 Mbps 4 Port มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉ..

฿1,400 ฿1,300

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2SFP Uplink

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2SFP Uplink

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2 Lan Uplink รุ่น POE-100024-G-2SFP มีพอร์ทสำหรับ Uplink สัญญาณแบบ..

฿5,100 ฿5,000

Gigabit Industrial Fiber Poe Switch 1X2 Port (WDM)

Gigabit Industrial Fiber Poe Switch 1X2 Port (WDM)

Gigabit Fiber Poe Switch Industrial 1X2 Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบบมาพิเศษเพ..

฿2,150 ฿2,050


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด