จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SC/UPC-SX-5
  • รหัส: 001132
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3428

    • ฿100


    • ฿100 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ในระยะสั้นๆ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวง่าย ตัวเปลือกหุ้มสายสีเหลือง ผลิตจากวัสดุ LSZH ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um รองรับการใช้งานเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
    ILA1 / RLA10.08dB / 56.1dB
    ILB2 / RLB20.15dB / 57.1dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย5 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (20M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿300 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (30M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร ว..

    ฿250 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿2,400 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿200 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

    ฿2,500 ฿2,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,500 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,500

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (3M)

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿190 ฿200 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, SC/UPC, PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-5M

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น