อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 60mL

  • รุ่น: 60ML
  • รหัส: 000488
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5314 ครั้ง
    • ฿35

      ฿30


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื่องจากเป็นกระปุกแบบกดปั้มออกด้านบน สามารถนำกระดาษหรือผ้าซับใช้งานได้ทันที ขนาดบรรจุ 60 มิลลิลิตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

    ฿65 ฿50

    SFP Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

    SFP Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,400 ฿1,100

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ ..

    ฿8 ฿7

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿100 ฿90

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,600 ฿1,550

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-X0 พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-X0 พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,350 ฿1,200

     SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿390 ฿350

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 1080P

    Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 1080P

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด ..

    ฿3,200 ฿2,900

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ Ko..

    ฿1,750 ฿1,650

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (F..

    ฿50 ฿45

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿950 ฿750

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด